ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 14 : การจากลาด้วยรอยยิ้ม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 15, 2019, 03:07:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipichai

ทำไมเรื่องราวมันจึงได้ร้อยเรียงผูกพันจนมาสอดคล้องกันได้ขนาดนี้ไม่รู้สึกสะดุด อะไรเลย เป็นต่อตอนที่ซาบซึ้ง น้ำตาไหลเยอะมาก แต่เป็นน้ำตาด้วยความสุขจริงๆ ความสุขที่ได้รับรู้จากตัวละครตัวอักษรและความสุขที่ได้อ่านเรื่องนี้ ขอบคุณมากๆ

zavior

องเมียวจิมาเอง ภูคงติปีศาจฝั่งญี่ปุ่นมาเต็มจริงๆ ความณุ้อัดแน่นมากครับ

คุณป้าว่าแล่วฝฝ้วว่าไม่ธรรมดา รุ้งพลอยเราหลุดไปถึงลพบุรีได้ไง

peckfat

ตอนนี้อืดๆ เวลาอ่านน้อย สมาธิำม่ค่อย
มีเลยอ่านข้ามๆ
ตอนต่อสู้ กะ สมาชิกคาราเต้ สนุกมาก
รออ่านตอนเอาดุ้นเนื้อแทงน้องพลอย
เพื่อนๆ คิดเหมือนผมไหม...

dawdom

การได้เจอคนที่ห่วงใยกัน เป็นสิ่งที่ดีที่สุดครับ

ieaky

ยินดีกับพลอยด้วยที่ได้เจอกับป้าญาติที่แทบจะเหมือนเป็นฐาตคนสุดท้ายแล้วเมื่อไหร่ลูกสะใภ้พลอยจะย้ายไปอยู่บ้านเดียวกันกับริวซะทีนี่รอฉากนั้นอยู่ 
แต่ขอฉากพี่อั้มง้อริิิิิิิิิิิวก่อนละกันวก่อนละกัวก่อนละกวก่อนละวก่อนลวก่อนวก่อวก่วกวมง้อมงมงม

pankea

เปิดตัวป้าแม่ครัวได้ประทับใจตรงที่ป้ามีความผูกพันธุ์กับพลอยมาก่อนเพราะเคยอุปาการะกันมา

aloneprincess

Tik K.

พลอยได้เจอป้าที่เคยช่วยแล้ว ลุงคงไม่ต้องมีห่วงอีกแล้ว

Kris.

อ่านแล้วบอกได้คำเดียวครับ หิว หิวทั้งน้ำตา วันนี้ผมคงต้องทานข้าวเหนียวส้มตำไก่ย่างแล้วละ
ถ้าเหล่านุชมาอ่าน จะฟินกับริวและพลอยไหมนะ

karn_cab

Man. Number1

ดีใจด้วยครับนีาก็ลุ้นตั้งนานคราวนี้ผ้บโดโมะก็ได้แม่ครัวชั้นเลิศมาคอยปรุงอาหารแล้ว แต่ผมก็รอลุ้นคู่รืวกะพลอยรุ้งอยู่นะครับ

hanvises

เอ๋ ตอนนี้อ่านข้ามไปได้อย่างไร ย้อนกลับมาอ่านครับท่านโทน