ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Tender Meat Festival เทศกาลเนื้อนมไข่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 17, 2019, 05:18:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

นี่จริงมันมีเมะแนวๆนี้ด้วยนะ โดนี่เหมือนเเมะเปี๊ยบ แต่เรื่องนี้ไม่เหมือนเลยจัดให้
ข้างล่างหลังจากตอบกระทู้ ถ้าใครอยากดูแบบเมะผมโพสไว้ให้แล้ว
เมะมีออกมาสองตอน แต่ถ้าเป็นโดนั้นออกมาหลายตอนและ แต่เมะยังไม่ทำ
แถมมีคนแปลโดแล้วผมเลยไม่แปลละกัน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

กฎเดิมง่ายๆ ขออ่านที่ซ่อนแล้วกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มเนื้อหาช่วงหลัง
คนที่ไม่ทำตอนก่อนๆอดใจรอหน่อยนะครับ ผมค่อยๆทยอยแบนเพราะเยอะจริงๆ
ใครทำได้ก็อ่านกันไปเรื่อยๆเพราะผมก็โพสไปเรื่อยๆแบบนี้แหละ

นี่เป็นเมะเรื่องที่ว่าและหลายๆท่านในเมนต์พูดถึง
Oide yo! Mizuryuu Kei Land 1-2 ซับไทย
เผื่อใครอ่านโดจินยังไม่สุดก็ไปจิ้นต่อเอาละกัน

ตอนที่1

ตอนที่2

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

ขอบคุณมากครับที่แปลให้ได้อ่าน คำถามเเรกเลย มันมีจริงๆไหมไอ้เทศกาลนี้

ยอมเสียเงินไปประเทศนั้นเลยถ้ามี 555+ คุ้มค่ามา ไอ้เทศกาลเนื้อนมใข่เนี่ย

พอคิดตาม กับสองสาวเเรกเเล้วมันน่าตื่นเต้นดีนะถ้าได้เอากับคนข้างบ้านเเบบเห็นทุกวัน

เเต่เอาไม่ได้เนี่ย เก็บกดมานานจริงๆ  สาวเเต่ละนางนี่เเจ่มๆทั้งนั้น เเต่เอาจริงๆก็น่ากลัวนะ

เพราะไม่ป้องกันกันเลย เเบบนี้ได้ติดโรคง่ายๆเเน่ น่าจะมีการตรวจโรคก่อนเข้าไป หรือให่ใส่ถุงนะเอาจริงๆ

----------------------------------

ดำเนินเรื่องสนุกดี อยากให้มีงานเเบบนี้จริงๆจังๆมาก เหมาะกับคนโสดมาก 55+

เเอบฮาตอนจบ เห็นว่าหมดเเรงเเล้วไม่ใช่หรอ พอได้ยินว่า โคนมคัพ D นี่อยู่ๆรุกสู้ซะงั้น

เอาจริงๆ อยากรู้เหมือนกัน ไอ้พวกที่ได้เกิน10รอบเนี่ย วันต่อมา ยังจะทำได้อีกหรอ ไม่เเห้งเอาหรอ ?

เห็นเมนต์นี้ของท่านแล้วหายเหนื่อยเลยครับ ผมนี่ลุกขึ้นแบบไอ้สองตัวหน้าสุดท้ายแล้วเตรียมแปลเรื่องต่อไปเลย

ขอเเนวเเบบเเฮปปี้เเบบนี้เรื่อยๆดีต่อใจ เจอพวกเเนว ntr เยอะละ ขอบคุณที่สละเวลาส่วนตัวมาแปลให้ได้อ่านครับ ^^

elviswhat

อยากให้บ้านเรามีเทศกาลแบบนี้บ้างจังจะเก็บเงินเพื่อที่จะไปงานแบบนี้เลย

จบจากเทศกาลเนื้อก็มาต่อเทศกาลนมต่อเลยแบบยร้จะไหวไหมเนี่ยสองหนุ่มไม่แห้งเหี่ยวตายกันเลยรึเนี่ย

Metaios

ฮาชิบบอกมีเทคนิคลับเล่นเอาเข้าไปทั้งมือ

เซ็กสำหรับผชเนี่ยเท่าไหร่ก็ไม่พอจริงๆ

ปฏิภาณ ครับ

อยากให้มีเทศกาลแบบนี้จริงๆ ที่ไหนก้จะตามไปเข้า 55

เทศกาลเก่าพึ่งจบ เทศกาลใหม่มาต่อเลย สงสัยจะแห้งตายไปข้าง

tamagot123

::Fighto:: 555ขำตรงควยเล็กแต่ใช้มือช่วยแทนน มึงมีความเป็นซามูไรตรงไหนฟร้า ลุ้นจังว่ามันจะมีร้านใหนอีก
สุขสันต์วันสงกรานนะคร้าบคุณ(s)KATER

55555เทศการโคนมมมกูอยากไปป

เห็นมั้ยว่าว่างขนาดไหน แปลตั้งแต่13-17  ::Sweat::

Hungry

ถ้ามีเทศกาลแบบนี้แถวบ้านบ้างก้อดี ขนาดไม่ได้ก้อต้องลีลานี่แหละ

โอ้โหขอบคุณโคนม รู้ตัวอีกทีก้อคงแก่แล้วแหละแบบนี้

Akira Watanabe

::Shy::  ช่างเป็นเทศกาลที่ยอดเยี่ยม แหม่ถ้ามีแบบนี้ในบ้านเรา ลืมสงกรานต์สาดน้ำไปได้เลย

::Ajark:: เดี๋ยวก่อน แล้วบอกไม่ไหว มีเทศกาลโคนมต่ออีก น้ำแห้งพอดี

โดเรม่อน

เอามาจากเรื่องจริงเลยนะเนี่ย ตามที่มีเม้นบนๆถามว่าเทศกาลแบบนี้มีจริงไหมขอตอบว่ามีครับเป็นของฝรั่งจะเป็นเกาะจัดปาตี้กันที่เข้าไปในนั้นจะเอาใครก็ได้ครับ ค่าบัตรแพงมากแต่ถ้าสำหรับคนรวยก็ชิวๆ เรื่องนี้พระเอกกับตาลุงคงเอาจนมันกระจายฟ้าเหลืองกลับบ้านแน่ๆ555

งานจบมีงานต่อ สงสัย3คนนี้จะตะลุยจัดสาวๆทุกงานแน่ๆ

Cake'Z

สนองนีทดีจริมๆ ไม่เท่าแขนขอทำแทนได้ไหม ไอ้หนุ่มยุ่นได้กล่าวไว้ ใหญ่ๆก็ใช่ว่าจะดีกับทุกคนนะเออ

ถึงกับแห้งกันเลยทีเดียว ต่ออีกเทศกาลไหวกันเหรอน่ะ 55555

tazasss01

เทศกาลแบบนี้จัดที่ไหน จะได้เก็บเงินไว้ เพื่อไปอุดหนุนซ่ะหน่อย

จะไหวหรอ ไปงานเทศกาลแบบนี้ 2 วันติด

tadds

ถ้ามีเทศกาลนี้ จริงให้ตายยังไงก็จะเข้าร่วม
edit : จะแห้งตายหรือป่าวเนี้ย555+

biggiggog

เทศกาลแบบนี้ให้ไปยังต้องคิดหนักเลย
กลัวไปแล้วไม่คุ้ม อายเค้าอีกต่างหาก ::Elder::

biggiggog

เทศกาลแบบนี้ให้ไปยังต้องคิดหนักเลย
กลัวไปแล้วไม่คุ้ม อายเค้าอีกต่างหาก ::Elder::

พวกมันยังมีแรงไปต่อกันอีกเหรอ
งานเดียวก็เหี่ยวยันเดือนหน้าแล้ว
ขอบคุณมากๆครับ

syndromz

ถ้าเทศกาลแบบนี้มีจริง จะเก็บเงินค่าตั๋วเครื่องบินรอเลย อ่านๆไปก็คล้ายๆ mizuryu kei land. อยู่นิดๆ แต่เรื่องนี้มีมุมแอบฮาอยู่นะ

โดนรีบน้ำซะแก่ลงไปเยอะเลย เห็นบอกไม่ไหวๆทีไรเห็นนมปุ๊ปเด้งพรวดตลอด นี่สินะอานุภาพแห่งหอย