ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Tender Meat Festival เทศกาลเนื้อนมไข่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 17, 2019, 05:18:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virgoranger

อยากให้มีเทศกาลแบบนี้จริงๆ

Edit มีภาคต่อ ฟ้าเหลืองเหือดแห้งงง

Northstar Rta

เทศกาลแบบนี้กว่าจะเที่ยวครบทุกบู๊ต สงสัยฟ้าเหลืองแน่นอน
มีภาคต่อเทศกาลอีก แบบนี้ต้องโด๊บสุดฤทธิ์เลย

keatmano

เทศกาลนี้คงมีแต่ผู้ชายเตรียมตัวเข้ามาอย่างเต็มที่ แต่ทำไมไม่ค่อยเห็นคิวยาว ๆ แบบเวลาจะเล่นเครื่องเล่นเลย ... สงสัยผู้ชายจะน้อยมาก ๆ  ::HoHo::

เจอคัพ D เท่านั้นแหละ ซู่ซ่ากลับมาไหมเชียว ... ผู้ชายก็งี้แหล่ะ  ::HoHo::

zzxxcc

เทศกาลแบบนี้ให้ไปยังต้องคิดหนักเลย
กลัวไปแล้วไม่คุ้ม อายเค้าอีกต่างหาก  ::Yes!:: ::Yes!::

tuix

เทศกาลครั้งหน้าจัดเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ
จะจองตั๋วเครื่องบินล่วงหน้าเลยครับ
เล็กใหญ่ไม่สำคัญ สำคัญที่ลีลา

สาว ๆ ฝรั่งเข้าไป รุมกันใหญ่เลยนะครับ
ดูว่าจะมีหลายเทศกาลด้วยนะเนี่ย

biggerz biggerz

ล่อเข้าทั้งข้อมือ ไม่ได้ว่ายน้ำท่าฟรีสไตล์นะเฟ้ย

Edit : จัดให้หยอดน้ำข้าวต้มไปเล้ย ต่อเนื่องอย่างหยุดยั้ง

angtee

เทศกาลนี้มัน อยากให้มีจริงๆชักที่ในโลกเราจัง

jachal

มาซาชิ กับยูโตะ เพื่อมางานนี้ ยอดอดกลั้น 1 เดือน แล้วมาปลดปล่อน้ำกระจาย

มาซาชิ กับยูโตะ เจอ วิลเลี่ยมชวนไปเทศกาลโคนมต่อ สงสัย ฟ้าเหลืองแน่

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มีเทศกาลแบบนี้ด้วยเหรอ สองหนุ่มอุตส่าห์เก็บน้ำเชื้อเพื่อมาอึ๊บสองสาวร้านเสริมสวยนี่เอง แต่กว่าจะหมดวันสงสัยว่าจะเข่าอ่อนเสียก่อน....อิอิ
โฮ่โฮ่....มีงานขอบคุณด้วยในวันรุ่งขึ้น โดยการคัดสาวๆคัพดีจากทั่วประเทศ แบบนี้สองหนุ่มจะไหวไหม สงสัยสองหนุ่มถ้าอยากไปร่วมงานคงต้องรีบนอนพักฟื้น และหายามาโด๊ปให้เต็มที่....ว่าแต่มีงานแบบนี้จริงๆไหมจะได้ไปเที่ยวบ้าง....อิอิ

taton

ปกติผมไม่ค่อยชอบงานเทศกาลเท่าไรนะ มันดูวุ่นวาย แต่ถ้ามีเทศกาลแบบนี้จริง คงต้องเก็บตังรอเลย 555  ::Glad::

...
แอบขำตอนจบลุงมาซาชิ กับยูโตะคุง ปากบอกไม่ไหว(ช่วงกลางๆเรื่อง ที่จัดกันกลางสนามก็ดูเหมือนเกือบจะม่องกันไปแล้ว) แต่พอลุงฝรั่งมาบอกงานใหม่(ไฉไลกว่าเดิม) กลับคึกขึ้นมาทันที นี่แหละ..พลังแห่งความหื่นชนะทุกอุปสรรคจริงๆ

thegift52

มาเป็นเทศกาลเลย อยากไปงานแบบนี้บ้างจัง จัดที่ไหนบ้าง จะเก็บตัว เอ๊ยเก็บตังไว้รอเลย
.
งานแรกก็งอมแล้ว มีต่องานนมอีก แรงจะเหลือไมน่ะ 2 หนุ่ม อ่ะ แต่ถ้ามีจริงก็ลุยอ่ะ สู้ไม่ถอย
ขอบคุณสำหรับอนิเมะเพิ่มเติมอีก 2 ลิงค์นะคับ

Bomza

รู้สึกว่า พอมาอ่านแนวใสๆแบบนี้แล้วมันจะไปไม่ถึงจุดนั้น😅😅 สงสัยผมนงจะอยู่ในด้านมืดนานเกินไปแล้วล่ะ

glaciar

ถ้าเรื่องเทคนิคหละก็ เด็กญป ไม่แพ้ใครจริงจริ๊งงง  ::Oops::

จะไม่พักกันซักหน่อยร๋อออ จัดสองวันติดแบบนี้แห้งตายกันพอดี  ::Cold:: ::Cold::

funfuen

เทศการแบบนี้รู้สึกจะมีจริงๆรึป่าว ที่ได้ข่าวมาไม่นานมานี้ ว่าจ่ายเงินละเข้าร่วมอยากทำกับใครก็ได้
555 พลังงี่นี้มันสุดยอดจริงๆ one more
เทศการอย่างนี้ผมสนับสนุนครับ  ::Yes!::

kuyking

อันนี้   แหละเกาะสวาท  หาด สวรรค์ ของจริงแท้