ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Tender Meat Festival เทศกาลเนื้อนมไข่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 17, 2019, 05:18:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bounced

เจ๋งเลยครับ อยากร่วมเทศกาลอย่างนี้บ้างจัง ใครเร็วใครได้เลยนะเนี่ย ฟิตร่างกายกันให้ดี อยากรู้จัง พอจบงานจะน้ำหมดตัวกันเลยไหมครับเนี่ย

ฮ่าๆๆ นอนคางเหลืองกันหมด อ่านแล้วบันเทิงดีมากครับ ชอบจริงๆเพราะถ้าในชีวิตจริงได้ไปร่วมสักครั้งคงจะนอนตายตาหลับ

bigboy001

::Thinking:: จะว่าไอเอาแตกในบ่อยๆ ไม่กลัวท้องกันเหรอไง อีกอย่างหากเอากันแบบนี้ แม้จะดูเสียวดีแต่หากไม่ป้องกันเอดส์ถามหาแน่นอนว่าไหมละ ::DookDig::

Ppcub Jjip

มันบุชาเทพพระเจ้าองไหนกันฟ้ะ กะแล้วว่ามันคล้ายๆ มิซุเรียว แลน แต่อันนั้นผู้หญิงหื่นจัดๆ

เทศแรกว่าเด็ดแล้วเจอเทศกาลสองเข้าไปซี๊ดกันเลยทีเดียว

Jin Kazama

เทศกาลนี้มีจริงคนคงเเทบเหยีบกันตายเลยมั้ง

/edit ยังมีเทศกาลต่อด้วยวุ้ยไม่ให้พักกันเลย

Summermay

เทศกาลแบบนี้ถ้ามีจริงคงจะดี ยังกะปาร์ตี้เซ็กซ์แบบถูกกฎหมายดีๆนี่เอง น่าจะสุดยอดนะ ได้เอาสาวคนไหนกี่คนก็ได้ ทำกัน outdoor เป็นหมู่คณะได้อารมณ์ orgy คนจัดงานรับรองรวยเละ 555

makijung

เทศกาลแบบนี้ถ้าเป็นที่ยุ่นหรือฝรั่งคงจัดได้ ถ้าเป็นที่ไทยนะคงแปลกพิลึก
ถ้ามีจริงๆจะเสียเงินไปร่วมด้วยเลยและ
ตอนต่อไปเทศกาลนมเน้นๆ อันนี้เนื่อเรื่องชอบนะแต่ลายเส้นหน้าอกดูเล็กไม่หน่อยไม่หนำใจเลย หวังว่าตอนต่อไปจะเยี่ยมกว่านี้นะ

yopern

เทศกาลแบบนี้น่าไปมากเลย มีกี่วันต้องไปให้ได้ทุกวันแหละตายเป็นตาย หื่นสุดๆเลย

edit  อย่างนี้ก็ได้สุดๆอีกวันล่ะซิ เมื่อกี้ยังบอกว่าใช้งานไม่ได้ไปหลายวันพอมีคนมาบอกว่าปิดท้ายด้วยคัพD หายเหนื่อยทันที

SUPALAK MOOKPRADAB

ชอบตรงเล็กแต่เทคนิคแน่น55

ยังๆยังจะไปงานต่อไปอีก55

แห้งหทดละมั้งนั้น

siwapol55

ถ้าชีวิตจริงมีเทศกาลแบบนี้ คงต้องลองไปดูซักครั้ง
ขอบคุณมากครับ
ตัวเอกน่าจะแห้งตายก่อนแน่ มีเทศกาลใหม่มาต่ออีก

foxe.crew

Krapp Duo

อยากให้มีแบบนี้บ้าง มาเป็นสวนสนุกเลย

อย่างกับไปเล่นเครื่องเล่นอะ แต่เล่นอันนี้เหนื่อยหน่อย ต้องออกแรง 555555555

god99

เทศกาลนี้จัดที่ไหน เดี๋ยวจะไปเที่ยวด้วย 55 ::GiveMe::

Tdestiny

ชอบการเล่าเรื่องมากเลยครับ

อ่านจบคงต้องโหลดเมะไปดูเพิ่มครับ ติดลมเลย

ตอนจบนี้มีเทศกาบต่อเฉยเลย ถ้ามีตอนต่อไปคงจะสนุกน่าดู แต่เดี๋ยวโหลดเมะมาดูก่อนดีฟ่า