ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอหมาตัวเมีย 5 (จบ)

เริ่มโดย Roanok, เมษายน 21, 2019, 08:11:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wilunx

สนุกมาก
เสียดาย จบเร็วไปหน่อย
::Falling::

lip30164

ได้ อารมมากครับ เนื้อเรื่องภาษา สละสลวยมาก อ่านแล้ว ขึ้นเลยอิอิ

Devil_qt

ในที่สุดหมอก็กลายเป็นสัตว์เลี้ยงทั้งตัวและใจ ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

Maikeet Fai

โหดดิบสุดๆ สะบักสะบอมเลยนะหมอ

grindsaw

ต่อภาคสองเลย แบบหมอเอาคืนพวกไอ้ต้นแบบจัดหนักจนมันเลิกชั่วไปเลย ชอบแนวดาร์คแต่ตอนจบน่าจะจบอีกแบบ สงสารหมอ

sparrow_ap

อ่านแล้วเหมือนจริงยิ่งกว่าอีกครับ
น่าสงสารหมอนุ่นจริงๆเลย

Samart Phowongphailert

อ่าจบแล้ว หมอจะเป็นไงต่อล่ะเนีย

วทัญญู ศร

สนุกมากเลย แต่จบแล้วน่าจะมีภาคต่อ

ninetail01

สนุกดีนะครับ แต่สงสารหมอแกแหะ

เก๊าส์ เกา ดาก

ชอบแนวนี้จังคับ ขอบคุณมาคับที่มาเขียนต่อจนจบ

Peachanun Paetwong

หลงเข้ามาอ่าน แบบนี้ต้องอ่านตั้งแต่ตอนที่ 1

ตี๋น้อย ฮิฮิ

แนวนี้สะใจดีแต่ไม่น่ารีบจบ

mpvictoryman

เป็นตอนจบที่เถื่อน ดิบมากครับ  ::Horror::

DahliaPG

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ อ่านแล้วปวดตับเลย

ชัชพล ชังชู