ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอหมาตัวเมีย 5 (จบ)

เริ่มโดย Roanok, เมษายน 21, 2019, 08:11:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tapesaksit

ต่อภาคสองเลย เอาหมอเป็นนกต่อจัดการเพื่อนหมอเลย

someday

ไม่มีแบบหมอนุ่นโดนหมาเย็ดบ้างหรอ

namchan00

กว่าจะอ่านจบครบ 5 ตอนนี่เสียน้ำไปเยอะเลยครับ สนุกมากครับอยากให้มีต่อมากๆ เชียร์ให้มาต่อภาค 2 ครับ ขอบคุณครับ

ruch52

yoshitoki

::Crying:: ไม่มีใครเข้าไปช่วยหมอสาวเลยสักคนปล่อยให้พวกมันสนุกกับร่างกายของหมอสาวอย่างเต็มที่เลย เป้นตรูนะพ่อจะจับพวกมันมัดทั้งหมด แล้วไปส่งที่บาร์เกย์เลย
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

ujarean

ชอบแนวนี้มาก  น่าจะมีต่อหลังจากนี้อีกนิดว่ายอมเป็นสัตว์เลี้ยงทั้งตัวและใจ

teenoihehe

ชอบคับอยากลองมั่งจังเลยครับน่าจะตื่นเต้น

เดินผ่านมาเฉยๆ

nutto_king77

naja313

หมอนุ่นเป็นเมียหมาจริงด้วย

tw1900t

อยากให้มีภาค 2 มากเลยครับ อยากให้โดนอะไรที่มันหนักกว่านี้

minemints

จัดหนักครับ ง่านนี้หมอบานไปหมดเลย

Dragoo

จะสงสารดีไหมหนอ แต่สุดท้ายคงไม่พ้นเอาไปขายให้คนอื่นแน่ๆไหนๆก็ตีตราเป็นเจ้าของแล้ว
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Maiyamok

ไม่ได้เป็นหมอแล้วละครับ แบบนี้

PTTrayong

ภาคต่อเรื่องนี้ท่าจะมัน คงเป็นช่วงบรรดานายพรานจับนุ่นเร่โชว์วิตรถารกับสถานที่อื่นนอกหมู่บ้านแห่งนี้ จะเผ็ด แซ่บแค่ไหนนะ