ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอหมาตัวเมีย 5 (จบ)

เริ่มโดย Roanok, เมษายน 21, 2019, 08:11:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mortal-R2

linsaki1

จบแล้วหรออยากอ่านต่อจังเลย

Sawada12345

ruuhee

จบแล้วเหรอครับนายหัว ชอบผลงานของท่านมากเลยนิ อยากให้มีภาคสองจริงๆ ขอบคุณมากนะนายหัว

Lamxscarlet

อยากให้ร่านกว่านี้อีกจังเลย
แนวๆนี้ต้องร่านให้สุด

Joker Nemesis

ขอบคุณครับ ชอบแนวนี้มากเสียดายหาอ่านยากไปหน่อย

linsaki1

หมดสภาพหมอนุ่นเลย น่าจะมีต่อ

oumgstring

หมดสภาพหมอหมา กลายเป็นสัตว์เลี้ยงเต็มๆ

adios2nd

หมดสภาพหมอนุ่น

ถ้าเรื่องหน้าแนวนี้อีก จะติดตามต่อเรื่อยๆ

PeeGee

sexsuremami

จะจบแล้วนะเนี่ยจะมีหักมุมมั้ยเนีย

devil707

ขอบคุณครับ ติดตามมานานแต่เคยอ่านถึงแค่ตอน 2 เพิ่งมาเจอว่าเขียนจบแล้ว

คุณนักเขียนเขียนได้สนุกมากครับ ซาดิสม์ดีโดยเฉพาะนางเอกที่เป็นหมอ พอโดนแบบนี้แล้วมันได้อารมณ์สุดๆ

wichahara

ใจจริงอยากให้แต่งต่อนะกำลังสนุกเลย