ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 5/5 และเงื่อนไขเรื่องต่อๆไป

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 27, 2019, 07:37:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

WE ARE SON

จะเข้ามาบอกว่า ผมติดตามคุณมานะ ทำลูกกันเถอะ

นานแค่ไหนก็รอ จะแวะเข้ามาดูบ่อยๆ

รู้สึกว่าจะแปลญี่ปุ่นด้วยใช่มั้ยคัป? เข้าใจว่าคงใช้พลังงานในการแปลเยอะ แต่เพื่อคุณมาะ จะนานเท่าไหร่ก็รอ  ::YehYeh::

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านคัป ::Thankyou::

coyza2537

อยากอ่านเรื่อง 1 กับ 2 เพราะ เนื้อเรื่อง ทั้ง 2 อัน มันน่าสนใจ แค่ ตัวอย่างก็ทำให้อยากรู้แล้วว่าอะไรจะเกิดขึ้นต่อไป

ensd-07

ขอบคุณที่แปลครับ ของเป็นเรื่องที่ 4 ครับอยากรู้ตอนจบครับ

DARKAXL

เป็นตอนสั้นๆแต่ชัดเจน ประธานคนก่อนเองตอนแรกก็ไม่ต่างจากพระเอกเลย แต่สุดท้ายก็ยอมทำ ดูจากภาพสีแล้วน่าจะเป็นตอนต้นเล่มนะเนี่ย

ขอโอลิมปิกหยุดโลกตอนที่5เถอะพลีส ไม่ก็กระดาษขอพร2 ช่วยไล่ปิดไปให้จบๆ อย่าค้างคา

b522055023

ตอนที่ 5 ไอผมม่วงนี่หน้ามันคุ้นๆ แฮะใช่มันย้อนอดีตประธานนักเรียนคนเก่าหรือป่าวเนี่ย  ::Thinking::

ส่วนโดจินเรื่องต่อไป ผมขอ เรื่องที่ 2 ชั่วโมงนี้ใครก็ได้ เรื่องของสาวอารมเปลี่ยวที่ชั่วโมงนี้แทบจะใครก็ได้ แล้วใครจะเป็นผู้โชคดีคนนั้น ละกันครับผม  ::Oops::

ปล. ช่วยๆ กันโหวตเรื่องที่ 2 กันเยอะๆ นะครับ  ::Glad::

แมงโก้ส้นตีน

มีประวัติประธานคนเก่าด้วย มาได้เพราะรองฯจริงด้วย  ::DookDig::

อยากอ่านเรื่อง 2 ครับ ใครก็ได้ ดูแล้วน่าจะสนุก เพราะนางเอกหงี่เองขนาดนี้  ::Evil::

tp3660

ตามผลงานท่าน (S)kater แทบทุกเรื่องเลยครับ ชอบหลายแนวครับ สาวเหงาดาร์ก โลลิ แอบเชียร์ลึกๆให้แปลต่อเรื่อง มัธยมคาเฟ่ ขอบคุณมากครับ

l3al3yl3ell

เรื่องที่ 2 ชั่วโมงนี้ใครก็ได้ น่าสนใจครับผมชอบลายเส้นแนวนี้และเนิ้อเรื่องแบบนี้ด้วย รอติดตามครับ

bigboy001

::Thinking:: เรื่องไหนดีนะจริงผมว่าก็ดีทุกเรื่องนะ เพียงแต่ส่วนตัวผมชอบแนวรุม(ข่มขืน)มันได้อารมณ์ดียิ่งแบบยัดเยียดความเป็นผัวแบบ 10 ต่อ 1 นะ สะใจสุด ๆไปเลย ดังนั้นเรื่อง ยอดมนุษย์สาวโดนเยแหลกนี่แหละ ชอบสุด  ::DookDig::

Pattarapol Teng

yopern

ซุปเปอร์ฮีโร่ครับ หุ่นกับนมเซ็กซี่ดี่จริงๆครับ ว่าแต่บทลงโทษนี้นะประธานคนใหม่นี่เหมือนจะมีขนาดใหญ่ขึ้นนะ

edit น่าอ่านทุกเรื่องเหมือนกันครับ เรื่องท้ายๆที่ท่านพูดถึง

Boran Mark

มาจบแบบรวดเร็วทันใจดีนะครับ ส่วนเรื่องต่อไปอยากอ่านเรื่องที่ 1 ครับ นางเอกน่าค้นหา เหมือนมีดราม่านะครับ

jachal

คิโยโตะ ตอนแรกปฏิเสธ แต่มาเรียมาให้เย็ด เลยยอมเป็นประธานรุ่นต่อไป

เรื่องที่ 3 ซูเปอร์ฮีโร่สาว เจอเหล่าวายร้าย แล้วซูเปอร์ฮีโร่สาวติดใจดุ้นวายร้ายหรือเปล่า ::Evil::

siwapol55

เดาไว้อล้ว ว่าต้องมีตอนย้อนอดีตของประธานคนแรก แต่ไม่นึกว่าจะสั้นขนาดนี้
ขอบคุณมากครับ
อยากอ่าน ตอนต่อของช่วยนอนกับแฟนฉันที ครับ อยากเห็นตอนจบมาก

pfrankz

ผมชอบ2กับ3ครับ

แต่จริงๆเรื่องไกนก็ได้ครับชอบหมดเลย