ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takeshi] Wakige Bijin -Inaka no Oba-san-อาสาวสุดสวยของผม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 28, 2019, 07:51:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

สงสัยอาผู้ชายไม่ทำการบ้าน อาสาวเลยมาลงกับหลานชาย

หลานชายไม่กลับแล้ว อยู่อึ๊บอาสาวต่อไปอีกนาน

(จิ๋ว)

ย่อง ย่อง .....หนาวจัง  กอดหน่อยได้ไหม  มารยาหญิงน๊อ

เป็นที่เมืองไทยละก้อ ไปเปิดห้องเปิดแอร์เย็น ๆ กันดีกว่า
::Reader::

แหม๋  ถ้านับ 1 ได้เมื่อไหร่ สอง สาม สี่ นี่ ทะลักทะลายนับกันแทบไม่ทันเล้ย
จะบ้านนอก นอกบ้าน ในบ้าน ตอนนี้ ตรงไหนก็ร้อนเน๊าะ
แต่อ่านแล้วหายร้อนมาได้บ้างละ  ::Bloody::

ขอบพระคุณท่านจอมเทพที่แปล&ปัน  ยังสนุกสนานกันเหมือนเดิม  ::Thankyou::

จริงๆแล้ว ต้นฉบับมันแปลมาไม่ค่อยดีน่ะ แล้วหา RAW ไม่ได้ซะด้วย แปลทิ้งไว้นานมาแล้ว แต่ไม่ได้คลีนซักที
พอหาไม่ได้จริงๆเลย ต้องเอาฉบับ Eng นี่แหละครับ เอามาคลีน เลยได้แค่นี้แหละ
ขอบคุณเจ๊จิ๋วที่เข้ามารับชม

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Boss`

ได้ซั่มแน่นอนเอ็ง อาผู้ชายไม่ได้ทำการบ้าน

kornkzss

พระเอก เอ็งจะเคลมแทนอาผู้ชายเลยเรอะ

เอ็งคงไม่กลับไปเรียนต่อแล้วมั้งพ่อหนุ่ม(พระเอก)

siwapol55

อาเล่นจู่โจมเข้าใส่ก่อน แล้วจากไป ทิ้งให้รู้สึกอยากเย็ดขนาดนี้ ใครจะไปทนไหว
ขอบคุณมากครับ
ความทรงจำที่บ้านนอกครั้งนี้ คงเป็นสิ่งที่จำไปจนวันตายแน่ๆ

สล่าเก๊า.

shetarsk

อา ต้องของขาดแน่ๆ ถึงกับหลานก็ไม่เว้นเนี่ย

ไร่นี่ไม่ได้ทำ ได้ทำแต่ลูกเลย -0-
มีให้เอาประตูหลังด้วย เด็ดจัดเลยคุณอา

sniperteam

อาจะเคลมหลานแล้ว ผัวกลับมาขัดจังหวะ ค้างเลยทีนี้

หลานก็จัดชุดใหญ่เลยนะทั้งประตูหน้า ประตูหลัง หุหุ ขอบคุณมากครับ

HaoMaRu

น่าจะอดอยากปากแห้งมานาน มีผัวไม่ยอมทำการบ้านสิน่ะ

เซ็กจัดขนาดนี้ผัวน่าจะฟ้าเหลืองเป็นลมไปหลายรอบล่ะมั้ง เลยขยาดไปเลย มีการจะขยายรูก้นตัวเองด้วย โอ้ว ::Grimace::

Tdestiny

อา ญ อ่อยเบอร์แรงมาก

พระเอกจะทนไหวถึงแค่ไหนกันน้อ555

ตอนจบนี้ทำให้รู้ว่าบ้านนอกไม่น่าเบื่ออย่างที่คิด

sevennine

อาหลานคงต้องได้กันแล้วล่ะมาขนาดนี้แล้ว กลางวันนี้ได้กันแน่

ยาวๆๆไป อาหลานคู่นี้มีท้องไหมนั่นเอากันทุกวันขนาดนี้

Yossakorn02

คุณอาของผม 🙊🤤  ขอบคุณพี่ที่แปบให้อ่าน ลายเส้นสสวยผมชอบมาก  (สาวใหญ่)​ อิอิ

biggiggog

หลานชายเครียดที่เอ็นฯไม่ติด
มาเจออาผู้หญิงติดเอ็นเข้าให้
งานนี้เลยปลอดโปร่ง โล่งสบาย หายเครียดเลย
ขอบคุณมากๆครับ

Jikkig16

อาเขาเหงา แล้วเราจะไม่ช่วยได้รึ อ่ะๆ เลยตามเลยก็แล้วกัน ::Grimace::

ทำกันจนไม่ได้ทำไร่ ก็ไม่แปลกน่ะ แต่แรงไม่เหลือซักวันอ่ะดิ ::JubuJubu::