ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2019, 11:15:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rafael Holland

ชอบเลยครับเรื่องนี้ อยากให้แปลแนวนี้ต่อเรื่อยๆน่ะครับ ::Thankyou::

ประสงค์ อ1

SikerWoo

ผมว่าเหมือนแม่ใหม่วางแผนไว้แต่แรกไงไม่รู้ ฮ่าๆ

ดูแลครอบครัวใหม่แทนพ่อด้วยน่ะลูก ฮ่าๆ  ::DookDig::
TTT

xonly-1221

sittipong.p_new

พระเอกต้องไปฝึกวิชาละแบบนี้

สมบัติของพ่อตกมาเป็นของลูกต่อ

thai4id

โห น่าเสียดาย อุตส่าห์ได้ของแถม จะเครียดไปทำไมนี่ จัดให้หนักๆๆๆ

งานเข้าหล่ะสิแบบนี้ โทรมแน่ๆ
อะไรๆ ก็กู

lostcar_jojoe

อะไรเอ๋ยไม่เข้าพวก =ไอ้ลูกชายแหม่ๆ คนอื่นละเขาแจมแล้วไอ้หนูเอ้ย

ord

พระเอกหนุ่มของเราตอนนี้จะเรียกว่าโชดดีหรือโชคร้ายกันดีนะ จะมีความสุขหรือความทุกข์ดีล่ะ แต่ยังไงก้อคงมีความสุขมากกว่าแน่ ได้ทุกคน

ord

อ้างจาก: ord เมื่อ ตุลาคม 15, 2019, 01:20:02 หลังเที่ยง
พระเอกหนุ่มของเราตอนนี้จะเรียกว่าโชดดีหรือโชคร้ายกันดีนะ จะมีความสุขหรือความทุกข์ดีล่ะ แต่ยังไงก้อคงมีความสุขมากกว่าแน่ ได้ทุกคน
มาแบบนี้สงสัยได้ฟาดเรียบ

rpm

เนื้อเรื่องแปลกดี น่าติดตาม ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

gfthebc

ตัวเอก​กำลัง​ฝัน​ไป​รึเปล่า​ครับ​ อย่าง​ที่​ตัวเอง​จินตนาการ​ไว้​ หลัง​จาก​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​ โอ้​ ไม่ได้​จินตนาการ​ เป็น​แม่​ลูก​ที่​มี​ความ​ต้อง​การ​สูง​จริงๆ​ พระเอก​จะ​รองรับ​ความต้องการ​ขนาด​นี้​ได้​เหรอ​ครับ​เนี้ย​

sukit

p_hart

::Glad:: สุดยอดเลยครับแม่ลูกคู่สวาท จัดไปเลยครับ
ต้องดูแล สองสาวแม่ลูกร่วมสวาทกันอีกยาวนานแทนพ่อ