ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Makito] Lady Awaiting Spring ชั่วโมงนี้ใครก็ได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 29, 2019, 05:29:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit ใครก็ได้จริงๆด้วย เด็กตัวแค่นี้ก็ยังเอา 55555 หรือจะชอบกินเด็กก็ไม่รู้นะ แล้วตัวนางเอกเองก็หื่นใช้ได้เลย ชอบมากเลยผู้หญิงแบบนี้

iament

Edit ว่าแล้วว่าตอนจบเด็กนี่ไม่ไหวต้องให้เจอ ศีลเสมอกัน ตาแว่นคนต่อไปน่าจะไม่ไหว ขอเอาใจช่วยให้เจอเร็วๆละกันนะ

ชอบจริงๆผู้หญิงเปิดเผยแบบนี้ เงียนคือเงี่ยนชัดเจน

syndromz

หื่นซะน่ากลัวเลย เจอแบบนี้น้องแว่นเหมือนจะชะตาขาด

ความต้องการขนาดนั้นแนะนำเปลี่ยนงานครับไปเป็นนางงามตูกระจก แก้เงี่ยนด้วย ได้เงินด้วย วินๆ

thetwo

อื้อหือ ได้ของเล่นมีชีวิต สนุกล่ะทีนี้

เอ้า เสียดายอ้ะ น้องหนุ่มนึกว่าจะพัฒนามากกว่านี้นะเนี่ย

thegift52

ได้กลับมาอ่านแล้วครับ ผมก็โหวตเรื่องนี้ ดีใจครับที่ได้อ่าน กว่าจะหาเวลาว่างได้
อิจฉาเด็กน้อย ได้ของดี เรารึช่วยอะไรเยอะแยะไม่เคยจะมีอะไรอย่างนี้  ::DookDig::
.
โอ้ยยยยย หนุ่มน้อย เอ็งเสียของดีไปแล้วนะ ควรจะจัดไปยาวๆเลย อ่ะ แต่ก็นะ ใจใครใจมันบังคับไม่ได้ อาจจะไม่ได้ชอบแบบนี้จริงๆ เสียดาย

boxser

ผู้หญิงอายุมากนี้ดีจัง

Edit เด็กบอกไม่ไหวแล้วหนีดีกว่า

beethayu

ถ้ารู้ว่าเป็นคนดีแล้วได้ผลตอบแแทนแบบนี้นะครับ

อยากจะช่วยทุกคนเลย

css001

ขอบคุนครับ คือ ต้อง การอะไรสำหรับนางเอกเรื่องนี้ ไม่มีแฟนหื่น ถูกลวนลาม อยากใดผู้ชาย เจอใครก็ใดอะไรมันจะขนาดนั้น เด็กเนียกลายเป็นเหยื่อเฉยเลย

andycarton

ไอ้หนูก้อดันมีคุณธรรมตอนเจ้แกมีอารมณ์ซะนี่ ::DookDig::edit:จริงๆแล้วเด็กก้อแค่ของทดแทนความอยากชั่วคราว และแล้วไอ้หนุ่มแว่นกัอเข้ามามีบทบาทซะที ว่าแต่มีตอน2หรือเปล่าครับผม ::DookDig::

alone842

Gunitle

สรุปเรื่องนี้นี่เองที่ได้ผ่านคัดเลือก555 ขอโทษนะครับที่ไม่ได้ร่วมหวตตอนแรก
ขอบคุณมากครับผมท่านคาร์เทอร์ที่แปลให้ได้อ่านกัน
เรื่องนี้เป็นแนวพี่สาวใจดี555 เด็กน้อรู้ไม่ทันก็เสร็จสิครับ ตอนแรกนึกว่าจะโนรุมในรถไฟแล้ว
แต่แบบนี้ก็ดีครับ น่ารักดี ขออ่านต่อเลยนะครั

เหมือนนางจะชอบหนุ่มแว่นนะ555คนสองก็แว่นตามเคย ขอบคุณมากนะครับผมท่านคาร์เทอร์ เรื่องนี้สนุกมากครับ

ddcc

รุกจนเด็กมันกลัวละว้อยยย บ่อยขนาดนี้ไปเที่ยวสถานเถอะ...
เธอชอบหนุ่มแว่นสินะ ::HeyHey::

schai050

พระเอก ตัวแค่นี้จะไหวเหรอ สงสัยต้องหาตัวช่วย

Goodsex

เจ้ไปอดอยากมาจากไหน..ค่อยๆกินไปเดี๋ยสเด็กจะตื่นตัวแล้วเจ้จะยุ่ง