ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 24 "บาดแผล"

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 01, 2019, 02:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชัชพล ชังชู

ถ้าเข้มไม่รอดนักข่าวสาวบานแน่

nujane_dude

พี่เข้มจะเอาตัวรอดยังไงครับ แล้วนายบิ็กจะไปช่วยได้รึป่าวน่าลุ้นจริงๆ

tree0107

มันจะเก่งเกินคนไปรึเปล่าว้าทนมือทนตีนฉิบเลยพี่เข้มสู้ๆ

sushinmana

บู๊เยอะแบบนี้ พี่เข้มเราจะเอาไงต่อละเนี่ย ฮึกขึ้นมาจัดการมันเลยพี่เข้ม

phenix

บทบู๊ไม่ทำให้ผิดหวังเลยครับ

chanky2007

อ่านสนุกมาก มีลุ้นกันไปเรื่อยๆ
ช้า แต่คุณภาพแน่นครับ
มาลุ้นกันต่อว่า เข้มจะมีทีเด็ดอะไร

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

เดช12341

งานนี้พระเอกเราจะหนีรอดจากพวกโจรอย่างไร

ascomma

สงสาร ดนัย มากกว่า มาย อีก

mawin101

ตัวร้ายเก่งเกินคนไปแล้ว

xxxnana

สุดยอดแนว เย..หื่น..นักแลงเย

Besttd19

Besttd19

ดนัย ตายไหมเนี่ย โดนขนาดนั้น

gritkin

ไม่ค่อยได้อ่านนิยายบู๊หนักๆเลยไม่ค่อยจะได้อารมณ์เท่าไหร่ครับ เเต่ก็สนุกใช้ได้ครับ

sp502

บทบู๊สนุกมาก ไม่ทำให้ผิดหวังเลยครับ พลิกไปพลิกมาจริงๆ

Kritsada Panlamyai

แฟนสาวโดนจัดหนักขนาดนี้ ดนัยก็เจ็บหนัก ใครจะช่วยเธอได้ล่ะครับ