ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 24 "บาดแผล"

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 01, 2019, 02:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neung_cm

Achita Sanitpon

ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ ว่าแต่วชิระนี่จะโหดไปไหน

ข้าจะแทงเจ้า

พี่เข้มนี่ใจอ่อนเกินไปนะ เพื่อนเลวขนาดนี้ยังไม่เด็ดขาดอีก

akennya

chompru

yumer

มาโหด กระโดดยิงเลยครับ มันๆ ครับ

nope

ลุ้นน้องมายเรียบร้อยแล้วมาบุ้นคุณนักข่าวต่อ

soom5555

เนื้อเรื่องอิงหนังมาเลย

tetete

อยากรู้ว่าอะไรทำให้วชิระเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้

poster007

กำลังสนุกเลย อยากให้มีอาทิตละตอนจังคับ

taizen

beeriero

พี่เข้มก็เลิกดราม่าได้แล้วปืนพกมีก็ยิงมันซะ

1305kk

หายไปนานมาหนะครับ
รอจนเกือบลืม

kajooyaimag

เข้มต้องเด็ดขาดกว่านี้ไม่งั้นเลนส์โดนแน่ครับ แต่ผมก็อยากให้เป็นอย่างนั้นเหมือนกัน

peddo

ดีใจที่ได้อ่านเรื่องนี้ต่อครับ แม้จะเสียใจบ่าสิ่งที่เกิดกับมายด์มันเป็นความจริง พี่ยักษ์อย่ายอทมแพ้นะครับ แค่ฟังที่มันพูดก็พีคแล้ว เก็บมันซะให้สิ้นซาก
วิบาก​กรรม​ยัง​ไม่​หมด​ครับพี่จืด อดทนอีกนิด ขัดขวางทั้งคู่​ไปก็ไร้ประโยชน์​มีแต่ทั้งคู่​เท่านั้น​ที่จะ เยียวยากันเองได้
ขอบคุณ​ครับ​