ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 24 "บาดแผล"

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 01, 2019, 02:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Eakkasit Sutthajitto

งานนี้สงสัยเข้มจะตกที่นั่งลำบาก ::Doubt::

Man_On_The_Moon

ขอบคุณมากครับที่กลับมาสำหรับเรื่องนี้ ตอนที่แล้วทั้งเสียวทั้งรันทด หวังว่าพระเอกจะอัพเกรดแล้วเอาคืนไอ้วชิระอย่างสาสม

อิทธิพล ทบชา

munkza

หายไปนานเลยครับ น้องมายด์โดนไปก็ช้ำใจพอแล้วนะ อย่าติองให้เลนส์อีกคนเลย เจ็บปวด

combibloc

ต้องติดตามแน่นอนอ่านไปสนุกไปเหมือนนิยายเลย

napakon

บทบู๊ เยี่ยมครับ เข้มจะแพ้แล้วช้ำไหมนี่

chumnan sermsukmaitree

ทำไมพระเอกของเราเป็นคนใจอ่อนแบบนี้

icerocker

จะได้เปิดซิงทั้งสองคนเลยเรอะเนี่ย

typhoon41

banrai kidsada

นึกว่าจะมีแต่ฉากต่อสู้อย่างเดียว

Tanut007

Darth Sidious

Mamotaro Musashi

หางหายไปนานเลยนะครับ ตัวร้ายก็ยังเก่งเหมือนเดิมนะครับ

naitoom

ทำไมถึงเป็นเช่นนี้ คำสั่งคือจับเป็น โดยไม่คิดถึงคนที่เข้าจับ ตัวร้ายแบบนี้ จบตายซะเลย โลกจะได้เบาขึ้น

may_290607908

อย่างเห็นวชิระรอดจังเลยครับ

yahoo

ถ้าเข้มตายแล้วเรื่องจะต่อยังไงครับ