ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Marui Maru] Hattara Yarechau! Ero Seal กระดาษแปะตามสั่ง 1/13 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2019, 02:40:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

ถ้าจะให้เลือก ขอเป็นนาฬิกา หยุดเวลาเนี้ยละ เซฟสุดละ

rentawife

อยากได้ไอเทมอันนี้บ้างเลย ความฝันจะได้เป้นจิงๆ555+

Nuii Yessir

ผู้จักการใช้หลายแผ่นไม่กลัวหมดเลยครับ ผมหล่ะเสียดายแทน

maxzader

::Glad:: ของดีแบบนี้นานๆ มาที แต่ผมสงสัยจังถ้าเกิดติดพลาดโดนตัวเองจะทำยังไง 55

lamom

บางคำสั่งมันก็รวมอยู่ในเชื่อฟังแล้วไม่ใช่เหรอ

rebuffz

ชอบแนวนี้ ของวิเศษ หลังจากนี้ต้องเพลินแน่ๆ จัดสาวกันยาวๆ

Hungry

สุดยอดกระดาษ เห็นผลทันตาจริงๆ 13ตอนเพลิดเพลิน ขอบคุณครับ

ได้เปิดซิงซะด้วย ตอนหน้าใครจะเป็นคนต่อไป มัธยมไซส์ไม่มัธยมสักคน

hentaiknight

item นี่ ยุ่งยากเวลาใช้ เพราะต้องเขียนไป ทำไป
เพียงแต่เหยื่อมีอารมณ์โต้ตอบมากกว่า พวก item หยุดเวลา
แต่มีตั้ง 13 ตอนแบบนี้ กระดาษจะพอไหมครับเนี่ย

edit
ตอนต่อไป เพื่อนทั้ง 2 คน แน่ๆ รวมทั้งเด็กพาร์ทไทม์ด้วย
สงสัยว่า เวลาอึ๊บสาว จะเอามือที่ไหนเขียน note ล่ะเนี่ย

Steeb2529

ผมชอบตัวเอกวัยกลางคนแบบนี้จังดูแล้วรู้สึกถึงวัยฉกรรณ

B6105280

ดูจากการอ่านนะครับม ถึงจะโดนควบคุมแต่ก้ยังมีสติ แต่ก็ไม่สามารถทำอะไรได้

อยากผู้หญิงทุกคนเป็นทาสรับใช้

phoenixcrossx

etracker

สุดยอดครับ ถ้ามีจริงก็ดีสินะครับ แปะแล้วสั่งให้คนทำตามที่เราเขียนลงไป

นี่ถ้าเป็นตาลุงผมคงเขียนสั้นๆ ว่าจงเป็นทาสกามให้ฉันตลอดไป จะได้ไม่เปลืองกระดาษ เก็บไว้ก่อน ไม่รู้จะหมดเมื่อไหร่ด้วย

numkrieng

::HoHo:: พระเจ้าส่งของเล่นมาให้กับโจรชัดๆ
มีเป้าหมายต่อไปแล้ว คงจะมี 2 ต่อ 1

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูไอกล่องหมากฝรั่งที่แถมสติกเกอร์มา  ลายจะมุ้งมิ้งไปไหนฟะ

คว่ามจริงไม่ต้องเขียนอะไรเยอะแยะ  เขียนว่าเป็นเเมีย หรือ ทาสsexตลอดไป  ก็จบละ

xonly-1867