ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Marui Maru] Hattara Yarechau! Ero Seal กระดาษแปะตามสั่ง 1/13 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2019, 02:40:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kosit khemsuthipong

Tongsuk Phanpanompai

แนวนี้ไม่เคยอ่าน แปลกๆแต่สนุกดี ลุ้นว่าจะเขียนอะไร

Master-V

เจอแผ่นแบบนี้เข้าไป 100 ทั้ง 100 ไม่ต้องหาของมาเปย์สาวๆหรือไล่จีบแล้ว อีกทั้งลุงที่ว่าหน้าตาไม่ดีแถมหัวล้านด้วย คงไม่มีสาวไหนแล พระเจ้าเห็นใจ เลยส่งไอเท็มแบบนี้มาให้ก็ได้

เจอเป้าหมายสร้างฮาเร็มแล้วสินะ ตอนหน้าคงไล่เก็บสาวๆเพื่อสร้างฮาเร็มเรื่อยๆ

resistance

กระดาษแปะแสดงว่า มันแพ้น้ำ น่าเสียดายถ้าเป็นการด์เคลือบพลาสติกเหมือนหนังเรื่องนึงที่เคยดูน่าจะใช้สะดวกกว่านี้น่ะครับ ว่าแต่ถ้าไอ้หมอนี่มีได้ คนอื่นก็ต้องใช้กระดาษนี้ได้เช่นกันนะ

biggerz biggerz

ชอบแนวนี้มากครับ สนุกดีแปลกใหม่ไม่จำเจ

แถมลายเส้นยั่วมากๆด้วย

EDIT : ขอกระดาษแบบนี้แบบไม่มีวันหมดได้ไหมอ้ะครับ

Phoowadol

อายุกับหน้าตา ของอีตาลุงนี่  ล้ำหน้าไปไกล เกินอายุเลยเนาะ.... เห็นแล้ว นึกถึง อีตา ขุนช้าง เลยอะครับ  เออ.......ไอ้ กระดาษเขียนแปะ นี่ มันเป็นอะไร ที่ เหลือเชื่อจริงๆ เขียนอะไรไป ทำตามหมด เห็นที แม่สาวผมทอง คงต้องได้ อยู่เล่นเสียว กับ อีตาหัวล้านนี่ ทั้งคืนละมั๊ง....เห่อๆ
Edit. ไม่น่าเชื่อ ว่า นี่เป็นครั้งแรก ของทั้งคู่ แม้ใจจะต้าน แต่ร่างกายกลับยอมให้ ตาหัวล้าน นี่ สอยเสยเอาตามใจ  แตกในกลับบ้านไปเต็มๆ 
    นี่ถ้า ผมมีโอกาสได้ใช้บ้าง  คิดว่า น่าจะเขียน ให้ สาวยอมเชื่อฟัง ผมทุกอย่าง ไม่ว่าจะสั่งให้ทำอะไร ก็ต้องยินดี สนอง  เอามันแบบกว้างๆนี่หละง่ายดี  เราอยากให้ทำอะไร ก็สั่งเอา  จะได้ไม่ต้องเปลืองกระดาษ   เอาไว้ใช้กับคนอื่นบ้าง  55

pond7747

ชอบแนวของนาฬฺกาต่างงๆจริงงๆ ลุุงก็แบ่งผมบ้างสิครับ

มี 13 ตอน คงจะมีรููปแบบอีกเยอะ

phantom1990

แนวนี้มันก็แปลกดีแหะ เจอแต่แบบ นาริกาหยุดเวลา อันนี้กระดาษสั่งเสียวววว

tazasss01

เสียวขึ้นเป็น 10 เท่า นี่ทนได้ก็แปลกสิน่ะ ไม่ว่าเลือกข้อไหน ก็ไม่รอดจากผู้จัดการอยู่ดี

กว่าจะจบ 13 ตอนนี้ จะได้ทั้งหมดกี่คนน่ะ

Tee001

เนื่อเรื่องแหวกแนวมากครับ แต่ทึ่งที่ผู้จัดการเขียนเร็วมาก แถมลายมือสวยซะด้วย 555 เก็บทั้งแกงค์แน่นอน ทั้งรายคนและหมู่คณะพร้อมหน้า  รอชมต่อครับ

makijung

จัดไปแนวแปลกแบบนี้อีกแล้ว ทั้งสะกดจิต ล่องหน หยุดเวลา โอ้ยเยอะไปหมด 555

tamagot123

::Hmmm:: หึ่มม ตาลุงนี่ใช้สิ้นเปลืองจิงๆ กระดาษมันมีจำกัดนะเว้ยยยย นี่คนเดียวใช้ล่อไปหลายแผ่นแล้ว ประหยัดๆหน่อยเอ้ยยย เสียดายย

ถ้ามีนะจะติดไส่ตัวเอง ไห้หล่อแบบมาริโอ้ และสาวๆคนไหนที่จ้องมาขอไห้เกิดรม

sohee1412.

งานคุณภาพ ภาพสีทั้งเรื่อง แถมลายเส้นเจ๋งๆ ผมเม้นเฉพาะเรื่องที่ถูกใจโดยเฉพาะเท่านั้นนะเนี่ย 5555

thetwo

เวอร์ดีจริงๆ แต่ใช้สติ้กเกอร์เปลืองเหลือเกินนะ
แต่เอาเถอะ ไม่น่าจะหมดก่อนการ์ตูนจบอยู่แล้ว 555