ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Marui Maru] Hattara Yarechau! Ero Seal กระดาษแปะตามสั่ง 1/13 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2019, 02:40:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

potaeds

xonly289482

ไอเทมสะดวกใช้ สไตล์คาเตอร์มาแล้ววว ว่าแต่มันจะมีข้อเสียผลเสียอะไรมั้ยหว่า  ::Hmmm::
ถ้าได้มา ก็คงไม่ได้เอาไปใช้อยุ่ดี ชีวิตปกติ มิเคยตกระกำลำบากตั้งแต่จำความได้

siwapol55

ไอเทมดีๆแบบนี้ เห็นแล้วอยากมีในครอบครองบ้าง
ดูแล้วคงมีสาวโดนจัดหนักไปอีกหลายคนแน่
ขอบคุณมากครับ
ตอนหน้าเพื่อนๆคงโดนจัดหนักไม่เหลือแน่

niceanglev

โอ้ว ยิ่งกว่าน้ำมันพรายอีกวุ้ย แค่สติ๊กเกอร์จากหมากฝรั่งเท่านั้น ยี่ห้อนี้ขายดีแน่ๆ

edit มีเป้าหมายต่อไปด้วย งานนี้ยาวว แน่นอน ปล. ไอกระดาษนี่มันขายอยู่ที่ไหน บอกที

ART_l2plus

มีขายที่ไหนบอกมั่งดิกระดาษ จะเอาไปแปะหั้ยทั่วเลย

Zusumiya

ยังงี้ฟังชั่นมันก็มีหลากหลายรูปแบบเลยนะ ใช้ได้หลากหลายกว่าอย่างอื่นดี

NarkTaLay

ชอบแนวๆนี้นะ แต่รู้สึกกระดาษแปะถ้าหมดจะทำยังไงล่ะนั่น แถมเป็นของแถมจากหมากฝรั่งอีกจะหาง่ายเกินไปแล้ว 5555  ::Glad:: อยากมีสักกล่องบ้างจังน่าจะสนุกน่าดู  ::WooWoo::

nhutumkung

thegift52

เป็นไอเทมที่แปลกดีครับ เพราะอันอื่นจะไม่รู้ตัว ถึงรู้ตัวก็จะเป็นแค่เราที่ทำอย่างที่ชอบ แต่แบบนี้เป็นการสั่งให้อีกฝ่ายทำด้วยตัวเอง น่าสนใจเลยครับ ถือเป้นแรร์ไอเทมอีกชิ้นได้เลย ว่าแต่ มันแถมจากแอะไรฟ๊ะ จะไปซื้อมั่ง
.
นั้นสิครับ ยังไม่รู้ระยะเวลาว่ามีกำหนดรึปล่าว แต่ที่บอกว่าใช้กับตัวเองให้มีผลกับรอบข้างได้นี่สุดยอดเลยครับ
ถ้าให้เลือก เอาพวกไอเทมดีกว่าครับ ถุงมือธานอสมันใช้แล้วมีเอฟเฟคสะท้อนกลับ 555555

firstsaa

5t77c2466

ทำใมต้องใช้หลายใบ เขียนใบเดียว ว่า ให้ทำตาม ที่คนเขียนสั่งก้อพอแล้วนิ ใช้เปลืองจัง

betazerox

แต่ก่อนเคยอ่านแต่เป็นภาษาญี่ปุ่น อ่านไม่รู้เรื่องเลย ตอนนี้มีแปลไทยแล้ว

progess

ไอเท็มดีนะแถมคนโดนยังรู้สึกด้วย แต่ใช้ค่อนข้างยุ่งยากนิดนึงนะผมว่า

ผมว่าน่าจะได้หมดทุกคนแน่นอนมีของดีในมือแล้ว มันต้องใช้ให้คุ้ม