ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Marui Maru] Hattara Yarechau! Ero Seal กระดาษแปะตามสั่ง 1/13 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2019, 02:40:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

4251522

cntoodwa

cooking_gear

นี่มันโพสอิทสุดสยิวนี่หว่า อยากได้อะไรนี่สงสัยต้องเขียนไว้ล่วงหน้ายาวๆ

มันต้องอันซ้ายอยู่แล้ว มีอันนั้นซักอัน อยากได้ไรก็ได้แล้วแหละไม่ต้องพึ่งอุปกรณ์อื่นละ

know123

บอกตูทีหาซื้อหมากฝรั่งได้ที่หนายยยย!!!555+

อยากจะบอกว่าน่าติดตามอีกเรื่องแล้ว ::Glad:: ::Glad::

สงสัยจะจัดครบ3คน

The Naive

มี 13 ตอนเลยหรือครับ ผมว่ามันไม่จบแค่ผู้หญิง 4 คนนี้แน่ๆ

ถ้าเป็นผมคงจะเขียนติดตัวเองว่า จะเอาใครก็ได้แค่เดินไปบอก แล้วขอให้มันมีฤทธิ์อยู่ตลอดไปด้วยนะครับ

testseven

เป็นไอเทมที่น่ากลัวจริงๆ เล่นแปะปุ๊บส่งผลทันที แถมยังมีผลต่อเนื่องด้วย
แถมเท่าที่อ่านคนคอมเม้นต์แล้ว แต่ละคนยังอัพเกรดวิธีใช้อีก (น่ากลัว 555)
ว่าแต่หารกระดาษได้จากไหน แล้วถ้าหากว่ากระหมดละนั้น จะเกิดอะไรขึ้นหว่า (แถมดีไม่ดี จะโดนเปลี่ยนให้เป็นขอปลอมด้วยหรือเปล่าเนี้ย)

jachal

พ่อค้าโทชิโระ เจอ กระดาษแปะแบบนี้ มีสาวๆ ตรึมแน่

ลุงพ่อค้ามีเป้าหมายต่อไปแล้ว จะไปจัดที่ไหนต่อกันน๊า ::Evil::

Summermay

ทำไปเขียนไป ถ้าเขียนละเอียดๆแต่แรกก็น่าจะง่ายแต่ไม่สนุกมั้ย ว่าแต่กล่องนึงแถมมากี่ใบเนี่ย คนเขียนก็ครีเอทซะ รอดูว่ามีไอเทมอัไรอีก ตั้ง 13\ตอน

OogigclubzaoO

sagekung

เหลือบหันไปมอง post-it บนโต๊ะตัวเองเลย 555

อ้าวจบแล้วนึกว่าจะต่อกับอีกสองสาวเลย

tuix

อายุ 38 แก่ขนาดนี้เลยเหรอ หัวล้านด้วย
แต่ก็ได้ไอเท็มที่ทำให้เย็ดสาวมัธยม เป็นความฝันของหนุ่มใหญ่หลาย ๆ คน ที่จะได้ทำแบบนี้ครับ
จากที่ดู น่าจะได้เย็ดแน่ ๆ สี่สาวในเรื่อง ตอนต่อไปคงได้ตะเวนไปเย็ดทั่วเมื่องแหงม ๆ

beethayu

ยิ่งกว่า เดทโนธ ก็เซ็กโนธนี้ละครับ
ว่าแต่หมากฝรั่งบริษัทอะไร แถมของแบบนี้ได้  ป่านนี้คนผลิตไม่น้ำแห้งตายไปแล้วหรอ555

MirrorAce

มันเวิคกว่านาฬิกาตรงที่ขยับได้นะ แต่ถ้าผมเลือก คงเลือกนาฬิกา น่าจะเซฟกว่า อีกฝ่ายจะได้ไม่รู้สึกตัว

PaulA

กระดาษแบบนี้หาซื้อที่ไหนครับ อินบ็อกที555

ไม่ทันไรก็อดทนไม่ไหวแล้ว กระดาษน่ากลัวโกงมากๆ