ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Marui Maru] Hattara Yarechau! Ero Seal กระดาษแปะตามสั่ง 1/13 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2019, 02:40:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZONE

แปะซ่ะถี่เลย ระวังจะหมดก่อนเสียวนะคุณลุง

Edit: เป้าหมายอีกตั้ง2คน แปะขนาดนั้น จะหมดก่อนล่ะมั้ง

saritphat

ไอเท็มน่าสนใจจริงๆ แต่ลุงน่าจะเขียนไว้เยอะๆ จะได้ไม่ขัดจังหวะ

Neng Balltor

แนวเรื่องชวนติดตาม

Edit  สติ๊กเกอร์ลุงน่าจะมีเยอะมากเห็นแค่กล่องนิดเดียว

pooh21

ทำไมมันดูใช้ยาก แถมยังไม่รู้ว่ามีผลนานแค่ไหนอีก

อ่านความสามารถแล้วก็เจ๋งดีเหมือนกันแต่ข้อจำกัดคือจำนวนกระดาษนี่แหละต้องเตรียมไว้เยอะๆ

sunlightz

ไม่ถึงนาทีเลยยย ทนไม่ใหวซะแล้ววว

แปะซะเยอะเลยลุงคนแรกเองงงงง จะมีพอมั้ยนี่

mspeed

เป็นไอเท็มที่น่าลองใช้มากเลยครับ
แต่เสียเวลาเขียนนิดหน่อยนะ ปากกาตกหายล่ะแย่แน่เลย
ตามไปด้วยนะครับแนวนี้
ว่าแต่อายุของคำสั่งมันจะมีผลนานแค่ไหน และใช้กับตัวคนเขียนได้หรือไม่นะ
เช่นเขียนเพิ่มขนาดน้องชาย หรือให้สาวๆมองเห็นเราเป็นไอดอล

pag1

ใช้งานยากกว่านาฬิกาเยอะเลย แต่ก็ฟินกว่าตรงที่คนโดนยังมีสติรับรู้ด้วยเนี้ยแหละ

Toomtiom

softjoke

ซ่าดีนักยัยสาวผมทอง
.
ลุงหื่นๆนี่ชอบฮาเร็มจริงๆนะ

I2eI3oI2n D Ace

ไอเทมนี้ดีจริงๆเพราะสาวๆสามารถตอบโต้กับเราได้ไม่ต้องทำเหมือนหุ่น

สงสัยจะจัดให้ครบทุกคนสร้างฮาเร็มนะเนี่ย

yuigam

เป็นไอเทมที่ถ้ามีจริงอยากใช้ซักครั้งคนนี้เป็นนางเอกแน่ๆเชียร์ครับ