ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Marui Maru] Hattara Yarechau! Ero Seal กระดาษแปะตามสั่ง 1/13 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2019, 02:40:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pm2.5

กระดาษแบบนี้เนี้ยโกงสุดๆไปเลย หาซื้อได้ที่ๆหนบ้างอ่ะ

mjumjulove25

thirapanza01

ตาลุงใช้กระดาษเปลืองชิบ เขียนใบเดียวว่า เป็นทาสกามตลอดไป ก็จบละ
มีตั้ง13ตอน ไม่อยากคิดว่าตาลุงจะแห้งตายขนาดไหน5555

siwapeeza

ของแถมนี่ซื้อจากไหนจะไปซื้อเหมามาเลยยย

ดีกว่าแบบหยุดเวลาเยอะอันนี้

operawatz01

โดนลุงเล่นแล้ว  ::DookDig::

จัดไปยาวๆทุกวันอะ

SUPALAK MOOKPRADAB

มีขายในลาซาด้ามั้ยนิจะได้สั่งมั่ง

อิลุงก็อย่างกะจอนวิค แกมารบกวนร้านฉันฉันจะตามล่าพวกเทอ55

Gunitle

ขอโทษนะครับมท่าคาร์เทอร์์ที่มาช้าาา ซีรี่ย์ใหม่น่าสนใจครับ
ยังไงก็ขออ่านเลยนะครับ ตาลุงแผนมันสูงจริงๆ555 เสียว10เท่ายังไงก็ทนไม่ไหวอยู่ดี
โดนทั้งสองทาง สิบสามตอนนี่น่าจะได้ทั้งอำเภอ5555 ขอบคุณมากนะครับ ขออ่านต่อเลยแล้วกันครับผมม

โดนแตกในไปตามระเบียบ เป้าหมายที่เหลือจะเปฯใครต่อไปนะ อยากให้เป็นผู็ช่วยร้าน555 เดี๋ยวขอไปอ่านจอนต่อไปเลยนะครับผมม

oyoyo

คืออยากจะบอกว่า ทำไมผมเพิ่งมาเจอผลงานนี้วะเนี่ย
พล็อตเรื่องแปลกประหลาดอะไรเยี่ยงนี้ เพระเอกก็หน้าอย่างกับขุนช้าง
แต่อ่านแล้วโคตรได้อารมณ์ ประมาณว่าลุ้นให้ตาหัวล้านนี่แก้เผ็ดสาวๆยังไงดี

kitmer01

11HP

เขียน​*10​เข้าไป​ใครจะไปทนได้ละครับงานนี้​    กระดาษหรรษาจริงๆ​ ติดตามตอนต่อไปกับคนต่อไป​ ว่าจะโดนแปะ่ำสั่งแนวไหน​     ติดตามคนแปลด้วยขอบคุณครับ

Dark-Gaim

เดี๋ยว พึ่งเห็นว่า 13 ตอน รอยาวเลยแบบนี้ท่าน 5555

อันนี้ใช้ได้อารมณ์น่าจะฟินกว่าหยุดเวลาอีก เพราะแค่ทำตามที่เราอยากได้เลยนะเนี่ย

Editไว้ก่อนล่วงหน้า กำลังแปลกใจตอนแตกใน ก็ไมไ่ด้ติดอะไรเพิ่ม ทำไมพูดห้ามไม่ได้ละ 5555

ล้อคเป้าต่อไปเรียบร้อย