ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 08, 2019, 03:17:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นนท์ สายหื่น

ตอนที่เฝ้ารอ ได้แม่แท้ๆๆแล้วพระเอกกินยาโดบอาไรถึงได้แข๊งได้ทั้งคืน
ผมว่าน้องสาวนี้แหละนางเอกเรื่องนี้

knightmoon

ตอนใหม่มาแล้ว จัดแม่ทั้งคืนเลยเหรอนั่น อิจฉาสุดๆ

คุณน้องสาวงอน ต้องให้คุณแม่แก้ไขให้ล่ะ

akasaboy

ผมขอเดาว่า น่าจะมีตัวละครอีกตัวเข้ามาเสริม ทำให้พระเอกวุ่นวาย เพราะแบบนี้มันจบสบายเกินไปนิด

555+ สไตล์คุณหนูที่เริ่ด เชิด หยิ่ง คนนั้นหายไปไหนแล้วน้า งอลพี่้ชายซะแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

oyoyo

เป็น incest ไม่กี่เรื่องที่ผมตามอ่านมาได้ตั้งหลายตอน
พระเอกแม่งพลังงานโคตรเยอะ ขนาดเอากับมายุจนขาลาก เอากับแม่เลี้ยงอีก ยังอุตส่าห์มาเอาแม่แท้ๆได้อีกยันเช้า
----------
มายุอย่ามัวแต่หึง รีบเผด็จศึกด่วนเลย
ตอนนี้พระเอกมีแนวโน้มจะกลายเป็นโอบาก้อนแล้ว

♧ §têvêιηώ ♧

ลีลาคุณแม่ก็ใช่ย่อย

น้องสาวก็หึงอีก

แจ่มแมวมาก

ครึ่งหลัง

น้องสาวดูท่าอยากร่วมวงด้วยนะ  จัดเลยสิรออะไร

nekki

มายุน้อยใจเข้าแล้วไง รีบตามไปง้อซิบักพระเอก
Edit: ไปจับน้องมายุมาเข้าฮาเล้มให้ไว้เลยนะ

hookteam

ชุจิมันคงเป็นลุกติดแม่ขนาดหนักนั่นแหละได้กับคนอื่นยังไม่คึกพอกับแม่ตัวเองนี่แทบไม่ได้พักเลย น้องสาวๆยังไม่ยอมๆเดี๋ยวอีกนิดคงติดชุนจิแจอะ

eakachaiiiii

ตามมา4ตอนยังงงๆดับอารมณ์ของน้องสาวอยู่เลย ชอบฟรือไม่ชอบเซกส์

ตัวอย่างเหมือนจะเฉลยแบ้ววว ที่ทีก็ชอบพี่ชายนี้เองงงงstep brooo

HooH9999

นายแน่มากจัดหมดทั้งครอบคร้วเลยสุดยอด

กลับไปเมนต์มักง่ายทุกตอนแถมไม่Editซักตอน

Tripple M

สงสัยน้องสาวคงจะหึงแน่เลย  จัดแบบ 4P  เลยครับ

ให้คุณแม่ไปกล่อมแล้วจัด 3P ในห้องน้ำเลย

BlackHazard

กว่าจะได้กับแม่แท้ๆ ส่วนน้องสาวเริ่มหึงแล้วสินะ

ตอนหน้าโดนจัดหนักแน่ๆชุนจิเอ๋ย

mindza2212

ได้ฮาเร็มเพิ่มมาอีก1แล้วนะครับ แหม่พ่อตายทีนี่ได้แต่ของดีๆ

สงสัยคุณน้องอยากครองแค่คนเดียว

123non

รึน้องสาวจะไม่คิดแค่น้องสาวล่ะเนี่ยยย

Edit ท่าทางจะชอบจริงจังละมั้ง ได้เป็นเมียเลยก็ดีนะ สุขสันต์แน่นอน

โดเรม่อน

พ่อตายนี่ได้ของดีทั้งนั้นเลยคงได้ปลดปล่อยความเป็นตัวเองออกมาด้วยแล้วทำกับแม่จริงๆทั้งคืนอีกน้องสาวก็ดูเหมือนจะชอบพี่ชายแน่ๆเลย

นั้นไงมีใจจริงๆด้วยตอนต่อไปคงสนุกแน่มีงอนด้วย แม่กับแม่เลี้ยงก็จัดกันสนุกเลย

kapomman

รู้สึกชุนจิเริ่มจะคล้ายพ่อไปเรื่อยๆแล้วนะ

พยายามเข้าคุณแม่ทั้งหลาย ลากคุณน้องมาร่วมด้วยให้ได้ล่ะ (ชุนจิไม่ได้กล่าวไว้)