ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 08, 2019, 03:17:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zexyx

XYZ

ในที่สุดก็ปิด Job เคียวโกะได้ สมกับที่รอคอยมานาน
คืนต่อไปน่าจะโดนแท็คทีม เคียวโกะยูริแน่ๅ

แต่ดูประโยคตอนท้ายของมายะแล้วรู้สึกแปลกๆ อยู่ครับ จะมีอะไรให้แปลกใจป่าว

————————————————————————————————————————————

ดูแล้ว เหมื่อนมายุจะรับเรื่อง incest ไม่ได้นะครับ แต่จริงๆ ตั้งแต่แรก ก็ยังไม่มีฉาก incest แท้ๆ จนมาถึงฉากของชุนจิกับเคียวโกะ แต่ดูตอนท้ายก็เหมือนกับ มายุจะหึงชุนจิหน่อยๆ ด้วย

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆ มากครับ

top314007

ผมละชอบตอนนี้เอามากเลยสุดท้ายได้เอากันจนได้ทำเป็นยึกยักอยู่ได้ทำให้อารมย์เสีย  ::Pull::

Edit เป็นตอนที่ดูแล้วสนุกดีนะหยอกเย้ากันด้วยแต่ว่าลืมคุณน้องสาวไปได้ยังไง

reawz7192

::Angry:: ::Angry::ในที่สุดจากบทที่ยืดมานานในที่สุด
3 สาม 3สาม ::Ahh:: ::Ahh:: ::Ahh::

gigga

งื้อออ อ่านตอนนี้แล้วก็สดชื่นจิตดี แม่ได้เปิดใจให้ลูก ครอบครัวเข้ากันได้ดี ปลื้มปริ่มสุดๆ (ดีนะที่ดองไว้นาน555) เหลือก็แต่น้องสาวแล้ว เมื่อไรจะยอมรับครอบครัวนี้แบบเต็มใจซะที

งื้อออ อย่างที่ท่าKaterว่าเลย ตอนนี้มันฟินมากก มันขำๆดีอ่ะ ตอนเค้าหยอกล้อกัน จนผมอยากจะมีครอบครัวงี้มั่งเลย5555
ปล.แล้วก็น้องสาว มาสนิทกันได้แล้ว ทิ้งธิฐิไปได้แล้วว ทุกคนรออยู่นะ

Teerahthat Thampiphat (Ba

ได้ครบทั้งบ้านจนได้  ทีนี้ ใครละ จะได้เป็นที่ หนึ่ง 555+

Whๅ่tE

เสร็จลูกชายตามระเบียบ ฝั่งแม่แท้ๆก็คงเก็บกดมานาน + คงยอมอีกฝั่งไม่ได้

แต่ชอบลายเส้น อาจารย์คนนี้จริง วาดสวย ดูเซกซี่มาก

อีกหรอบนี้คงพร้อมกันหมดตอนหน้าแน่นอน

game2539

พระเอกหลังจากมีอะไรกับแม่ตัวเองแล้วเหมือนเปลี่ยนกลายเป็นคนมีมั่นใจมากขึ้น แบบนี้ยังไงต่อให้ 4P ก็คงยังไหว

Edit:ตอนต่อไปยังไงก็ต้องจัด 4P แบบไม่ต้องสงสัยแค่กล่อมมายุได้ครอบครัวก็สมบูรณ์แบบแล้ว

aleebahbah_pn

เรียบร้อยตามสูตร ต้องมาง้อน้องอีกรอบ ก่อน 3 คนแน่นอน 5555

paisan

candy555

และแล้วแม่ลูกก็เข้าใจกันได้ซะที่   ::Glad:: ได้จัดหนักกับแม่จนได้
แต่เดียวนะ ::Hmmm:: ตอนแรกก็จัดหนักกับน้องสาวแตกในไปหลายน้้ำจนต้องหนี ต่อด้วยแม่เลียงจนเปิดใจกันได้จนแตกในไปอีกหลายน้ำ แล้วจัดหนักแม่ต่อแบบแตกในยันเช้า นี้พี่ท่านน้ำอยู่กี่่ลิตรครับ ::Horror::
Edit: 3pกันเลยแต่ พระเอกเรานี้ของเค้าดีจริงถึงขนาดต้องแข่งกันเพื่อจะได้น้ำกันเลย สมกับที่คุณแม่ปั้นมากับมือ แต่ว่าตั้งกะได้คุณแม่ๆมาไม่ค่อยได้สนใจน้องสาวเลยละซิเนี้ย  น้องงอนหนักเลยนะนั้น

sea878

เอาจนได้ 2 รุม 1 ต่อไปขอเดาว่า 3 รุม 1 แน่นอนๆ  ::Shy:: ::Shy::

bounced

เส้นกั้นบางๆได้พังทลายลงแล้ว ทุกคนได้ปลดปล่อยความปรารถนาของตัวเอง ถึงจะผิดศีลธรรม แต่มันก็ทำให้บ้านสงบสุข ... ที่สนใจคือ จะมีอะไรหักมุมไหม นึกเรื่องต่อไปไม่ถูกจริงๆครับ

มีโปรยตอนจบ อย่าบอกว่าท้องนะ มันจะกลายเป็นดราม่าทันที อยากอ่านต่อจัง ...

เรื่องนี้สนุกมาก ถึงเป็น Incest แต่ไม่รู้สึกน่าเกลียด ไม่รู้ทำไม