ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 08, 2019, 03:17:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มานะ มานี1

ผมว่าตัสน้องสาวแอบงอล คงรู้สึกตัวพี่ชายไม่สนใจติดแม่ทั้งสองคนจนลืมน้องไปเลย

Ae Haha

ได้กับแม่แท้ๆคงเสียวน่าดู ผู้ใหญ่กับผู้ใหญ่คงไม่มีปัญหากันหรอก เหลือแต่น้องสาวคงหึงต้องหาวิธีจัการให้กลมเกลียวกัน

ต้องเปิดใจน้องสาวให้ได้ จะได้เป็นครอบครัวที่สมบูรณ์

Gondar

ตายๆ เล่นไล่ระดับความพีคแบบนี้ คนอ่านตายแน่ๆ ขออยู่ทีมแม่เลี้ยงครับ

ขอคิดแง่ร้ายไว้ก่อน สรุปแม่ลูกเลี้ยงต้องออกจากบ้าน ยอมถอยให้แม่ลูกบัตรทรูได้เสพกัน

แต่อยากให้เกิดการ 4P แล้วทุกคนท้องหมด  ::Fighto::

Jame SSS

น้องสาวดูงอนๆนะแต่คุณแม่สองคนเข้ากันขนาดนั้นก็น่าจะจบที่4pแล้วล่ะมั้ง

mnopqrst

พระเอกมันเอาแรงมาจากไหนเยอะแยะเนี่ยยย555

earthwar111

ในที่สุดก็ได้คุณแม่ซะที ผมลุ้นมาตั้งนานแต่กับน้องสาวนี่ดันมามีงอนๆกันด้วยแฮะ ::Angry::
กลายเป็นครอบครัวสุขสันต์ที่แท้จริง แต่ขาดคุณน้องไปนะ มาดูกันว่าตอนหน้าคุณน้องจะมาแจมแบบไหน

baragoo

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit สุดยอดอ่ะ มี3pด้วย แต่ก็ดูขำๆดีนะครับ แม่2คนแย่งดุ้นลูกชายกัน เหมือนเด็กแย่งของเล่นเลย
แต่ดูแล้วน้องสาวหึงแน่ๆครับ

gtonizuka

น้องสาวเหมือนจะตั้งงัดอะไรมาบ้างแล้วละ น้องสาวซึนจะแตกแล้ว

wunman

อืมมมม พระเอกเข้ากันได้ดีกัลแม่เลี้ยงและแม่แท้ๆแล้ว อาจจะมีฉากที่รุม2 แน่ๆ แต่เหมือนมยุจะรู็สึกตัวเองโดดเดี่ยวแล้วสิ แต่พระเอกนี่กินไรเข้าไปอึด ถึก มีหลายน้ำแท้

edit: เหมือนจะกลายเป็นว่าน้องสาวนี้น้อยใจที่แม่ทั้ง 2 แย่งพระเอกไปเลยในเมื่อแบบนั้นแล้วก็รุม3 ซะเลย

artist2you

Demon-Wolf

มันเล่นแม่ทั้งคืนจนเช้าเลยนะ ::Evil::

ได้ใจแม่ทั้ง2แล้วก็เหลือน้องสาวคนเดี่ยวละ555+

ธนธรณ์ จา

stituetion