ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 08, 2019, 03:17:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

น้องสาวอิจฉาแล้วหล่ะสิ รอสามคนอยู่นะ 5555

ตอนต่อไปพระเอกรวบหมดชัวววว

facebookwat

คงเข้ากันได้กับทุกคนแล้ว  หวังว่าจะไม่มีอะไรเศร้าละมั้ง

ไม่ต้องหึงแล้ว  เข้ามาพร้อมกันเลย

Judnukgut

ผมตามมาอ่านจากเวปอื่นครับลองเสิชแล้วเจอในเวปนี้
ชอบมากครับ ภาพสวย เนื้อเรื่องเดือดๆ
ส่วนตัวผมว่าน้องสาวน่าจะหลงรักพี่ชายซะแล้วลำบากแน่นอนน

อ่า พออ่านต่อแล้วจริงด้วยครับหึงแน่ๆ

Kingkong Keang

ในที่สุดจุนจิก้อมาถึงจุดแตกในแม่ตัวเอง
คุณน้องจะน้อยใจละนะ

4251522

ppkmosza

ถ้าจบแลบตอน4นีาแฮปปี้เลย แต่น้องดันมีบทเพิ่มเข้ามา ขอติดตามว่าจะไปแบบไงต่อ 555

Peachanun Paetwong

CoolNook Thangsakul

น้องสาวมีหึงแหะ สงสัยอยากได้พระเอกไว้คนเดียว ติดใจจากตอนที่แล้ว 5555

Gunitle

เสร็จจนได้สินะ ดำเนินมาถึงใกล้ตอนจบแล้ว แต่เหมือนจะมีเด็กสาวน้อยใจนะ5555
ผมหวังว่าจะมาฉาก 3-1 นะ แต่คิดว่ามีแน่นอน555 ไม่พลาดแน่
ขอโทษที่มาช้านะครับ ยังไงขออ่านต่อเลยนะครับผมม

แหม่ หน้าดูไม่ดีเลยนะน้องสาว555 ยังไงก็เสร็จแน่ๆครับ 3-1 ขอบคุณมากนะครับท่านคาเทอร์ ขออ่านซ๊รี่ย์นี้ยาวๆเลยนะครับ ขอโทษที่มาช้าครับผม

ddcc

ไหนบอกแม่มีความสุขเธอก็โอเคไง ถถถถถ พระเอกเริ่มเข้าสู่ดาร์คไซด์
สนิทกันก็ดีแล้วนี่ อ้าวไม่ใช่หรอ ::Sobad::

toyotahonda

(จิ๋ว)

ตอนนี้อ่านแล้ว ..  จะรู้สึกเหมือนมายุจะรุ้สึกว่าตัวเองเป็นส่วนเกินหรือเปล่าน๊าาา
นิสัยผุ้หญิง ยังไงก็อยากจะเป็นที่หนึ่งในใจกันทั้งนั้นแหละ
มีอะไรเป็นปริศนาในใจมายุกันหนอ  ตามไปดู
::Reader::

เหอๆๆๆๆๆ  เอาไงหล่ะ พร้อมกันสามสาวนี่ไหวไม๊ พ่อคู๊นนนนนนน

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

tjnz2530

สุดท้ายก็ได้จัดหนักกับแม่เลี้ยงซะที แถมจัดหนักแบบสุดๆไปเลย เล่นซะน้องเจ็บขยาดไปอีกนานเลย 555+
จบตอนนี้น้องเหมือนจะหึงที่พี่จัดแต่คุณแม่ซิน่ะ

เด็ดจริงๆเรื่องนี้ ขอบคุณมากจ้า