ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 13, 2019, 07:07:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

makimaki55

สาวร้านขายของชวนให้มาคุยกันอีกนี่คงไม่ใช่อย่างว่าหรอกนะ แล้วก็สาวใช้นี่มาหลายตอนละยังอีกหรอ

Pester

ไม่รู้ว่าสุดท้ายแล้วพระเอกของเราจะกลับมาอยู่ที่นี่ไหมนะ

hippopov2

อิจฉาไอ้พระเอกมากจิงๆ มีคนสวยๆมาให้เอาทุกคืนๆแบบนี้เนี่ย

ชัวร์เลยตอนหน้ามันได้จัดสาวใช้แน่ๆ อิจฉาโว้ยยยยยยย  แม่งหมู่บ้านนี้มันอยู่ที่ไหน มีแต่คนสวยๆ แต่ขาดแคลนผู้ชายแบบนี้เนี่ย

joulez

พออ่านตอน4อยากกลับไปติดตามตอนเก่าๆเลย จับต้นชนปลายไม่ได้ครับ

xsoulkung123

โครงการทำลูกของครอบครัวนี้ เล่นซะไอ้หนุ่มนี่หมดแรงแทบทุกวัน
ก็น่าจะหมดแรง คุณน้าเล่นมีหุ่นที่ยั่วน่าหลงใหลขนาดนี้
แถมดูท่าทางแล้วจะมีสาวคนต่อไปมาให้เสียวอีกด้วย
เป็นสาวสวยน่ารัก แบบนี้ไอ้หนุ่มนี้จัดหนักแบบที่หมดแรงไปหลายวันแน่ๆเลย
แต่ก่อนอื่นต้องจัดคุณน้าคนสวยให้เสียวแบบสุดซะก่อน
::Fighto::
Edit มีสาวเข้ามาเรื่อยๆ แบบนี้ได้เสียวกับสาวอีกมากแน่ๆ สงสัยจะได้สาวทั้งหมู่บ้านเลยละมั่งแบบนี้
ก็สาวแต่ละคนที่เจอ หื่นเงี่ยนตัวจริงทั้งนั้น พระเอกก็สู้ไม่ถอยจริงๆ

nekki

แล้วน้องเด็กรับใช้ในบ้านที่เห็นตอนอาบน้ำละ ไม่จัดกันหน่อยเหรืออุสาหะชูป้ายไฟเอาไว้ตั้งแต่ตอนที่แล้ว
EDIT: ต้องรอตอนหน้าซินะ ได้จัดเพิ่มอีก2คน ว่าไปตอนนี้ชักเลี้ยนกลิ่นความรักซะละไปเดทกันในเมืองหวานแหวเกิน...

BabyFace

numkrieng

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ต้องคอยรถประจำทางตั้งสี่ชั่วโมงเลยเหรอ แบบนี้ก็คงจะต้องหาอะไรทำฆ่าเวลาสินะ....อะไรจะดีไปกว่าการทำลูกล่ะ....อิอิ
   นึกว่าจะได้เปลี่ยนบรรยากาศกันที่ในเมืองซะอีก ว่าแต่ตอนต่อไปคงจะถึงคิวซึซึกิสินะ....อิอิ

Sand is me

ไม่ไก้อ่านตั้งนาน ลืมไปแล้ว ขอบคุณครับ เดี๋ยวกลับไปอ่านตอนเก่าๆแป๊บ

st4rking1

นอกสถานที่รึเปล่านะ สถานะการณ์ แบบนี้

นึกว่าจะนอกสถานที่กับนานะ สะแล้ว เดาผิดเฉย สนุกมากขอบคุณครับ

poloxz

ตอนนี้ออกแนวดราม่าแหะ

มีหวังไก้เป็นพ่อคนทั้งหมู่บ้าน

yopern

แล้วใครหรอครับที่เจอในห้องน้ำนั่นน่ะ ตามลุ้นอยู่ว่าใคร แต่ยังไม่เอ่ยถึงเลย

edit ขอโทษด้วยครับพอพูดชื่อเลยจำได้ แต่ว่าทำกันเสียงดังขนาดนั้นเดี๋ยวอีกคนก็ทนไม่ไหวจะเหนื่อยเพิ่มนะครับ

Banjung2

รู้สึกว่ามานะจะเริ่มติดใจแล้วสิ่
ผมว่าถ้าเธอท้องเจ้าหนุ่มก็คงต้องอยู่ต่อแหละครับ

จากที่อ่านมาผมคิดว่าทั้งสองคงเริ่มมีใจให้กันมากกว่าการทำหน้าที่ละมั้งครับ
ตอนหน้าจะเป็นการเปิดเผยความลับของตระกูลสิ่นะครับ รอลุ้นอยู่ว่าจะเป็นอย่างไรต่อ