ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 13, 2019, 07:07:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxcarrick

note_ut

สาวใช้ยังรอด แต่ดูตัวอย่างแล้วน่าจะไม่รอด มานะน่าจะรู้แล้วว่ามีคนแอบดู

msanookmak

อยากรู้ความลับที่สาวแว่นรู้อ่ะ

ก็ยังไม่พูดถึงอยู่ดี

jittipat

แหม่ไอเราก็ลุ้นในห้องน้ำดันไม่มีอะไรซะงั้น

หือตอนหน้านี่อดใจรอไม่ไหวเลย

อลงกรณ์ รอดพัน

ได้นานะมากี่รอบเเล้วครับ มาเขินมาอายเเทนผู้หญิงตอนนี้มันใช่หรอวะ ไอ้พระเอก

อ่านเเล้วอยากเข้าไปกระโดดถีบยอดหน้าพระเอกจริงๆ ถ้านางเอกไม่พอ ยังได้สาวเเว่นอีก

ดีไม่ดี สาวรับใช้คนที่บ้านอีก ชีวิตดีเกินไปเเล้วมั้ง 555+

--------------------------------------

เเนวเรื่องฮิลลิ่งมันก็ดีนะ เเต่ก็อยากฆ๋าพระเอกพอๆกัน ดูมันสบายเกินไป อยู่เฉยๆก็มีสาวๆให้เอา

ก็หวังว่าตอนจบของเรื่องนานะจะท้องสมใจ เเต่ก็อวยให้สาวเเว่นกับสาวใช้ท้องเหมือนกัน

หมู่บ้านจะได้มีคนมาเพิ่มเยอะๆ

นั่นเเหละครับท่าน ผมชอบนะเเนวนี้ เเต่ขัดใจเรื่องเดียว ทำไมพระเอกต้องเเนวโชตะ หรือเด็ก

ถ้าพระเอกออกเเนวโตพอๆกันหรือโตกว่าหน่อยๆจะอินกว่านี้ เรื่องนี้กับอีกเรื่องพออ่านเเล้ว หลังๆมันไม่ได้ฮิลลิ่งนะ

ออกเเนวอยากฆ๋าหรือเเช่งพระเอกซะมากกว่า 555+

hin.kub

not14052535

Master-V

ในตอนนี้ เรื่องปูมาแบบสบายๆ น่าจะเป็นเดทมากกว่า หวังฉากเซอร์วิสกว่านี้ แอบหวังให้ได้กับเจ้าของร้านอีกทีครับ

โอ้ววว ตอนหน้ามาทั้งสาวน้อย แล้วก็สาวเจ้าของร้านเลยทีเดียว อดใจไว้ไม่ไหวแล้ววว

beethayu

พึ่งจะมาไล่อ่านจากตอนนี้ แม่บ้านจะโดนไอหนุ่มคนนี้ไหมน้อ แต่ดูแล้วน่ารักมาก

กับคุณมานะทำได้ทุกเวลาเลยหรอครับ นายแน่มาก

andycarton

เอาเข้าจริงๆเจอแบบนี้ก้อต้องสู้กันซัก2น้ำแหละ ::DookDig::

iampeerawat2

ชอบครับแนวพี่สาว แนวฮาเรม ขอบคุณที่แปลครับ ติดตามเรื่อยๆครับ

siwapol55

ความลับของเรื่องนี้ที่เกริ่นไว้ตอนแรกๆก็ดูท่าจะยังไม่เปิดในตอนนี้
แต่หวังให้สุดท้ายแล้วพระเอกได้ใช้ชีวิตอย่างมีความสุขนะ
ขอบคุณมากครับ
ดูจากตอนจบและตอนอย่างแล้ว ตอนหน้าพระเอกคงไปไล่เก็บสาวคนอื่นๆแน่

birdman15

ติดตามผลงานผู้เขียนตั้งแต่hanaแล้วตอนนั้นสาวร้อนใส่แว่นเรื่องนี้เขียนได้ลึกลับน่าติดตาม