ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2019, 11:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

010377

สนุกจริงครับ ภาพวาดก็สวยมากๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่งนางเอก สวยจริงๆ เนื้อเรื่องก็น่าติดตาม พระเอกเหมือนถูกแจ็คพอตเลยจ้า

conx96857

conx96857

mynamemax1

พ่อแม่พามาซื้อเลยรึ ไอ้ลูกก็เพลินเลย

Edit  ไหนบอกผัวตาย ซิงซะงั้น

subjang

พอรู้ความจริงก็ไม่เกรงใจเลย

edit อ้าวเกมพลิก

ตัวอย่างตอน 2 น่าสงสาร 2 พี่น้อง

Seref

noohun

เจ้าสาวนี่เขาซื้อกันได้ด้วยเรอะ  ::Horror::
สาวเจ้านี่ก็ดีนะ แจ้งข้อบกพร่องกันมาตรงๆเลย
แต่พระเอกคง Don't Mind เพราะท่าจะเป็นรักแรกพบของเฮียแกนี่นะ

อืม.....เริ่มอย่างจำเลยรัก แต่ตอนจบหวานมาก

neostrike

โอ้โห ลายเส้นสวยถูกใจ ถ้ามีจริงๆ คงเช่าจนเพลิน

dragoness

เรื่องแบบนี้สามีตายก่อนได้ฟันแน่เลย

โอ้ไม่น่ารีบตายเลย แถมโอนหนี้มาด้วยอีก คุ้มเลย

lo-gun-ta

ดูท่าทางจะยังซิงอยู่นะ

แหม่ตอนต่อไปนี่น่าสน ท่านประทานดูโหดได้ใจ

bank27667

พระเอกเป็นคนหลายอารมณ์ดูตอนแรกนึกว่าจะยกเลิกสัญญาแต่ที่ไหนได้เก็บไว้กินเอง55555 ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

Aoshisun

คนวาดนี่จิ้นสุดๆ มีการเช่าซื้อยังกับเช่าวีดีโอ 5555
ขอบคุณครับ

-----------------------------------------------------------
สุดท้ายเฉลย ซิงซะด้วย ยัดไปเต็มลำ 5555
ขอบคุณครับ