ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2019, 11:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

raindrop

เหมือนจะเคยอ่านแล้วจริงๆด้วยเมื่อหลายปีที่แล้วจำเนื้อเรื่องได้เปะ แต่ต้องขอดูว่าแปลใกล้กันรึเปล่า  ::Confident::

EDIT : โอเคดีครับฟรอน อ่านง่ายภาพชัดสวยดีกว่าแต่ก่อนเมื่อก่อนภาพมันแตกๆลายๆหรือเพราะผมไปอ่านจากพวกเว็บที่ดูดจากต้นฉบับแล้วมันแตกหรือเปล่าไม่แน่ใจ แต่ยังไงก็ขอบคุณครับจะได้อ่านจบไปอีกซีรีย์สักที 5555

wardfury97

ท่ามียังงี้ให้เช่านี่หนุ่มโสดกดไลค์เลย

ตอนต่อไปท่านประธานนี่อย่างกับพระราชา มีผู้หญิงใหเลือกใช้ไม่อั้น

fFish Aq

หาซีรี่ย์นี้แบบแปลมานานละคับ ไม่นึกว่าเนื้อหาจะหนักขนาดนี้  ::Crying::

kitmer01

monogatari

เมียมือสองแต่หุ่นดีเวอร์ ได้ของดีเลยพ่อหนุ่มโคจิ

.........

ตอนนี้จบ happy ending แต่ตอนต่อไปท่าทางจะปวดตับนะ

สุดยอด ประทานพร

โดนใหญ่ขนาดนั้น
เช่าไม่ถึงเดือนเครื่องพังพอดี

siwapeeza

อ่าวเหมือนนางเอกยังซิงนะนี่ สนุกหล่ะงานนี้

จบแบบหวานแหวว สวยงามดีครับบบ 

ChaX

แต่ตัวอย่างตอนสองนี้รู้สึกจะไม่เกี่ยวกับตอนแรกนะครับเหมือนคนละเรื่องเลยครับยังไงตองติดตามตอนต่อไปครับ

takking1234

ถ้ามีซื้อขายแบบนี้คงตั้งใจทำงานมาก 55555
จากเก๊กๆกลายเป็นตกหลุมรักไปซะได้ 55555

hunterkung

สรุปว่าเคยไม่เคยนี่ งง แต่สวยขนาดนี้ เอาไปเถอะ น่ารัก นมใหญ่ สวย จัดยาวๆๆไปเลย

Kit.m555

หลอกหลวงกันในสัญญาสะงั้น ต้องโดนลงโทษให้คุ้มกับเงินที่จ่ายไป ::Shout::
EDIT : เรื่องราวเข้าดราม่าสะงั้น แต่มีรูปสินค้าอันอื่นด้วยน่าลอง

stormgambler

โคจิเช่าที30ปีเลย ใจเด็ดจริงๆ  ดูท่าเป็นสายSแน่นอน

ประธานเงินทุนหน้าชั่วมาก ตอนหน้าต้องทำอะไรโหดๆสินะ

Sakdiwichai Ontong

บ้านเราน่าจะมีบ้างนะครับ ติดใจเมียพระเอกมากครับ ชอบผู้หญิงเรียบร้อยครับ

natthapon.sinsadee

FFXCY

บริการดี วิน วิน น่าสนใจแต่สัญญาระยะยาวไปไหมเนี่ย 30 +30 = 60