ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2019, 11:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

สบายเลยเช่าแบบนี้ทำจนพอแล้วส่งคืนได้ด้วย

ซื้อเมียเพิ่มเป็น2คนจะผิดกฏไหม555

Ppcub Jjip

ทำไมเองไม่สร้างฮาเรมฟะ จะว่าไปคนที่เป็นอดีตดารา กับ อายุ32 นี่เด็ดเลยนะ

ตอนแรกคิดว่าจะเป็นตอนยาวในเรื่องเดียว แต่ตอนต่อไป พี่น้องok รับได้

niceanglev

ดีจริง แบบน้ก็ไม่ต่างจากซื้อกินเท่าไร แค่ผูกพันระยะยาว

edit ซิง!!! มีสามีใน นิตินัย แต่ พฤตินัย ยัง พวกผมไม่นับว่ามีผัวแล้วนะ 555

tp3660

พอรู้ว่าสาวเจ้าเคยแต่งงานแล้วก็เล่นบทโหดซ่ะเลย เอ..แต่ดูสาวเจ้าเขินๆ อายๆ ดูเหมือนไม่มีประสบการณ์ หรือว่ามีอะไรหักมุมที่พระเอกเรารู้แล้วต้องหนาว ขอติดตามอ่านครับ

อ้าวผิดคาด ยังซิงเหรอนี่ งั้นก็แจ่มเลยสินะ ใช่ไหมโคจิคุง

ปฏิภาณ ครับ

ดูแล้วผญน่าจะยังซิง55

ซิงจิงด้วยแฮะ 55

onzoul

ไม่ค่อยมีแนวนี้ออกมาเท่าไหร่รึเปล่านะ จริงๆก็เป็นเรื่องที่พล็อตมาดีนะ 
แต่เรื่องเช่านี่ มีจริงก็ดีนะ 

wavetome

ตอนหน้าแนวฝึกทาสนี่แหละ แนวผมเลย เป็นกำลังใจให้แปลต่อไปเรื่อยๆนะครับ

xonly-1867

ถ้าในโลกความจริงมีซื้อขายแบบนี้ คงต้องตั้งใจทำงานกันสุดชีวิตเลยแหละ  ::DayDream::

nat100

ถ้ามีเงินก็สบายเลยเช่าภรรยาได้
Edit เอ้าแฮปปี้เฉย

gugugundam

รู้งานแบบนี้จะจัดให้หนักทุกวันก็ได้ เอาให้ลืมผัวเก่าไปเลยก็ได้ มีบริการแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ
แถมได้เมียแบบที่ไม่กล้าหือกับเราด้วย

siwapol55

เปิดเรื่องมายังงี้ เสียวจะปวดตับจริง
ผลงานอาจารย์ Zucchini แกมีแบบปวดตับเยอะด้วย
ขอบคุณมากครับ
จบดีซะงั้น แต่ตอนหน้าคงมีอะไรให้ลุ้นอีกเยอะแน่

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit อ่านตอนแรกจบดูเหมือนจะ happy ending นะครับ นางเอกยังซิง พระเอกก็หลงรักนาง แต่พอดูตัวอย่างของตอน 2 แล้วรู้สึกว่าเริ่มจะ dark ยังไงก็ไม่รู้

alrisA

แล้วซิงเฉยเล้ยนึกว่าตอนแรกจะได้อ่านbdsmซะแล้ว

muramasa masamune

อาการเหมือนยังซิงเรย

เดาถูกเว้ยเห้บ

gtonizuka

เหมือนเคยอ่านมาแล้วจริงๆ 2ตอน แต่จำไม่ค่อยได้และ พระเอกเราคงจัดเต็มเลยที่นี้ แถบ5ตอน เนื้อเรื่องคงไปได้อีกไกล อ๋อ ผมก็ว่าอยู่ว่ามันจะแบบสั้นๆ