ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2019, 11:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

ซื้อแบบนี้เจ็บแต่จบ พระเอกจัดหนักตั้งแต่วันแรกเลย

จบแบบนี้ก็ฟินๆกันไป

4251522

แนวๆผมเรย ฝึกเมียให้เป็นทาส ยิ่งมีข้อผิดพลาดยิ่งบังคับได้ง่าย

Edit สุดท้ายได้ของซิงมา แถมเชื่อฟังสะงั้น ตาแหล่มเลือกได้ดีเรย

earthwar111

เนื้อเรื่องในตอนนี้ยังธรรมดาแฮะ แต่ต้องตามกันต่อไปว่าจะมีหักมุมท่าไหนอีกมั้ย
งานของ อ.Zucchini นี่ภาพแจ่มทุกเรื่องจริงๆ เคยอ่านที่พ่อเป็นนักการเมือง แล้วไล่ปล้ำสาวในโรงเรียนอยู่เรื่องนึง สนุกมากเรื่องนั้น ฮาาาาา

ต้องขอบอกว่าว้าวเลยครับ ไม่คิดจริงๆว่ามายะจะมีอดีตแบบนั้น แล้วพอได้อ่านตัวอย่างตอนต่อไปคือดีเลยครับ คิดว่าจะเป็นซีรี่ย์ของมายะยาวๆ แต่แยกเป็น Spin-off แบบนี้มันส์หยดทุกตอนแน่นอน

tungtungtung

Summermay

ท่าทางนางเอกจะบอกไม่หมด เป็นหม้ายแต่ว่ายังซิงอยู่รึเปล่าเนี่ย เจ้าโคจิก็ดูรุนแรงเหลือเกิน ตอนแรกถูกใจอยู่ดีๆเหมือนรักแรกพบ ไหงโหดซะ แต่ตอนหลังก็เข้ากันได้นี่นา สงสัยว่าจะรักมายะ ไม่ทำมายะเป็นสินค้าได้มั้ย สงสารนางเอกจัง

#เป็นอย่างที่คิดจริงๆ แต่ดีแล้วที่โคจิรักมายะ สุดท้ายก็เข้าใจกัน ส่วนตัวอย่างตอนต่อไปดูโหดร้ายมากอะ

sevennine

จากคำพูดตอนก่อนจบหน้าอย่าบอกนะว่าพระเอกคือคนแรกที่ได้เปิด ส่วนผัวเก่ายังไม่เคยทำเลยซินะงั้นสบายล่ะพระเอกเอ๋ย

นั่นไงสบายเลยได้เปิดซิงและเมียที่สวยสุดยอดไปเลยถือว่าจบได้ดีแต่เห็นมีเรื่องต่อคือแบบคนละเรื่องกับเรื่องนี้เลยนะ

betazerox

แหม  ผมละอยากได้ใช้บริการเจ้าสาวดีๆแบบนี้บ้างจังเลย

mariners1

ลายเส้นสวยนี่ทำให้อ่านแล้วเพลินตามากๆ
จากคำพูดแล้วผัวเก่าตายก่อนได้เซ็กซ์กันแน่ๆ ถือว่ายังโชคดีนะเนี่ย

————————
ตอนแรกมาแบบเรียบๆสวยๆ
ตอนหน้าดูมืดมนเลย
อย่างว่าเหรียญมี2ด้าน เรื่องอย่างนี้โทษกันไม่ได้ TT

HaruKi02

อยากรู้แฮะว่าเขาซื้อขายกันเท่าไหร่ จากที่เคยดำมามัน วนิลาแค่ตอนแรกแฮะ

แพงเอาเรื่องแฮะ สองคนพี่น้องตอนต่อไปเนี่ย

devilfha

เนื้อเรื่องตอนแรกเหมือนไม่มีอะไร
แต่หลังๆแอบโหดแหะ ออกแนวดารืกๆกน่อยรึเปล่า แต่เหมือนเคยได้ยินว่าในชีวิตจริงก็มีการเช่าซื้อกันนะครับ

ตอนแรกนึกว่าเป็นตอนต่อกัน ซีรียืแยกตอนหรอครับเนี่ย ลายเส้นสวย แต่เนื้อเรื่องยังไม่โดนเท่าไหร่ ครับ

Townster Rizel

อยากจะให้เมืองไทยมีร้านแบบนี้บ้าง อดอยากเหลือเกินตัวผม

Edit : คุณโคจิได้ทาสกามแล้ว

edcba

แหม่ ตอนแรกไม่อยากไป ไอ้นี่มันร้ายนัก จัดมาตั้ง 30 ปี  ::YarKK::

ของดีต้องบอกต่อ แนะนำเพื่อน อีก 555

eedbas1995

พระเอกถูกใจสาวที่ตัวเองเลือก ผมคิดว่าน่าจะพอใจ 

ตอนที่สองนี้อาจจะออกไปแนวดากร์กก็ได้ ติดตามครับ

testseven

หึหึ อย่างน้อยพระเอกเราก็โชคดีละนะที่ได้เมียยังซิง (ผัวเก่าเล่นชิงตายไปก่อนซะงั้น)
แต่ก็นะตอนแรกยังดีที่ดูแฮปปี้ ตอนสองนี้แอบดาร์ก (พอจำได้ เคยอ่านมาละ แต่ท่านมาแปลใหม่ให้จบก็ดีครับจะตามอ่านละกัน

lamom

เหมือนเคยอ่านนะ แต่ท่านแปลถึงอารมณ์กว่า คลีนเกลี้ยงกว่าด้วย

หวังว่าตอนที่3จะมาเร็วนะครับ