ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2019, 11:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PaulA

เช่าทำไมเมียสวยขนาดนี้ ซื้อยาวครับ ถาวรเลย

ตอนต่อไปน้าสนใจมากครับ รอติดตาม

mooplam565

พระเอกยังเวอจิ้นซะงี้น หน้าจะมีเทินเมียนะครับ

ตอนที่2หน้าจะออกแนวดาร์กๆหน่อยนะ

korn4455

เรื่องนี้ดีมากๆครับเหมือนเคยอ่านแล้ว
นางเอกน่าสงสารมากก่อนมาเจอพระเอก
ส่วนพระเอกเรียกว่าโชคดีสองชั้นอิอิ

ตอนต่อไปสองสาวจะเป็นไงนะหัวว่าคงแปดเปื้อนน้อยทีสุดนะ

Gondar

ซิงแน่ๆ ซิงแน่นวล แบบนี้ต้องซิงสิ ยังไม่ทันโดนผัวเก่าก็ด่วนจากไปก่อน สู้ๆนะชินจัง เอ็งได้ของดีแล้วววววว

ซิงจริงๆ 5555   รอชมตอนอื่นๆนะครับ
ส่วนพระเอกเราก็ซึนแตก แต่ประเด็นรักแรกพบยังคาใจนิดๆ อยากรู้ว่ามีอะไรที่พระเอกชอบนางเอกอีก  ::JubuJubu::

carman

โกหกแบบนี้เดียวโดนจัดหนักแน่นอน

แบบนี้พลิก ต่อไปต้องดูแลดีๆๆนะ

Liftzthekop

น่าจะยังซิงอยู่มั้งนะ

ตอนต่อไปนี้มันน่าจัดมากอ่ะ จะซื้อให้หมดสตอคเลย 555

gogopopo2

อยากเช่าเด็ดๆแบบนี้ว่า ลุ้นครับ ว่านางเอกยังไม่เคยอะไร

ยังไม่เคยจริงด้วย คุ้มเลยพระเอก

nguklengsung

ยังไม่ค่อยเข้าใจเนื้อหาเท่าไหร่ ดูแล้วเหมือนมีปมทั้งชายและหญิง ต้องดูตอนต่อไป
ดูแล้วมีปมจริงแต่เป็นเรื่องดี ประทับใจครับ
ส่วนตัวอย่างที่สองออกแนวมืดมนนะเนี่ย

thetwo

เอ ดูทรงแล้วเป็นม่ายขันหมากซะละมั้ง ตายก่อนแต่งหรือยังไม่ทันเสียตัวอะไรงี้

โอ้ เป็นแนวที่ยึดโครงเรื่องไว้ แต่เนื้อหาเปลี่ยนไปในแต่ละตอนเสียด้วย แปลกดี
ตัวอย่างตอนต่อไปนี่ก็น่าสนใจ ประมูลแย่งกับพ่องั้นรึ แปลกดี ถ้าเอามาขายก็น่าจะมีหนี้สินที่บ้าน แต่พ่อจะซื้อกลับไป แล้วเอาเงินจากไหน งงจัง
ช่างมัน รออ่านนะครับ ขอบคุณครับ

BabyFace

พล็อตเรื่องน่าสนใจ  ภาพสวยได้อารมณ์ แต่แหมอุตส่าห์โดนใจกลับเป็นมือ 2  เนี่ยเหมือนชีวิตจริงเวลาซื้อของที่โดนใจต้องมีตำหนิหรือข้อด้อยนิดๆให้ลังเลเรื่อยๆ ::Crying::
::Fighto:: อ่้าวหักมุมซะทิ่งโค้ง  หลุดโค้งไปเลย  โอเคแต่ใจมาเป็นกองจ้า

SUPALAK MOOKPRADAB

มีบริการให้ทดลองก่อนมั้ย55

ว่าแต่ระยะยาวสามสิบปีนี่ตอนคืนไม่ 60 ++แล้วเรอะ

Tee001

ดูแล้วรู้สึกเหมือนว่านางเอกแต่งงานแล้วแต่ยังซิง คงมีเหตุผลบางอย่าง ต้องตามดูกันต่อไปครับ

ว่าแล้วเชียว ยังซิงจริงๆ  รอลุ้นเนื้อเรื่งตอนถัดไปครับ

exelier

ซิงแน่ๆดูทรงแลล้ว
อาจะผัวเก่าแก่ เลยไม่ได้เอา ละตายไป
พระเอกเปิดซิงแน่นอนครับย
ฟันธงงง

เอ้า ถุกครึ่งเดียวก็โอเคนะครับ
รอลุ้นเนื่อเรื่องต่อไปว่าจะเป็นยังไง
จะได้เช่าาซิอเพิ้มมัย้นะ

Niti Prompunjai

โดนย้อมแมวมานี้
อ้าว สุดท้ายก็ยังซิงนี้น้า

jashow

รายเส้นภาพวาดสวยจริงสะอาดตาด้วย
แต่ตัดฉากมาหื่นขึ้นทันทีเลย 55
——————-
นึกว่าเนื้อเรื่องเป็นซีรี่ย์ความยาว5ตอน
ตอนต่อไปกลายเป็นคนละเรื่องกัน