ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2019, 11:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RennY

เนื้อเรื่องดีครับ ผมชอบนะเมื่อไม่นานมานี้ผมอ่านแบบไม่แปลแต่ก็ไม่เข้าใจพอมีแปลไทยมาแบบนี้ทำให้เข้าใจเรื่องราวขึ้นเยอะเลยครับ เหมือนสังคมในทุกวันนี้นะครับ ไม่ได้เช่าชื้อความรักแต่เช่าชื้อเมียชั่วคราว555

pizzahutcha

กลายเป็นว่าซิงซ่ะงั้น ว่าแต่มีที่ไทยไหม๋ครับ จ่ะแอยเมียไปซ่ะหน่อย

ฟินกันเลยจบแบบนี้ แต่ผมก็ขอยืนยันคำเดิม อยากมีที่ไทยจ้า

gutongnk59

ไอ้หนุ่ม ฟังสาวเจ้าพูดก่อนเถอะ ฮ่าๆ แค่บอกเคยแต่งงานนี่หัวร้อนเลย

//ตอนนี้ใสๆจบดีนะ แต่ตอนหน้านี้มัน . . . เรื่องเดียวกันเรอะนีี่

ipor

เป็นธุรกิจที่น่าสนใจ แต่เริ่มต้นด้วยการปกปิดข้อมูลต่อลูกค้านี่ก็น่าโกรธอยู่นะ.....นี่คงเป็นเหตุผลให้พระเอกเเรียกนางว่าทาส

จะเรียกว่าโชคร้ายของสามีเก่าก็ได้ ของดีไม่เคยแตะต้อง กลับเป็นโชคดีของพราะเอกไปงั้น

vosonkun

mendark

ภรรยาไม่ได้มีไว้เพื่อมีเซ็กอย่างเดียวนะ ถ้าต้องการแค่นั้นซื้อกินไปเรื่อย ๆ ดีกว่ามั้ง ได้เปลี่ยนคนไปเรื่อย ๆ ด้วย แค่รู้ว่าเป็นหม้ายมาก่อนก็เปลี่ยนเป็นคนละอารมณ์เลย แต่ก็เข้าใจพระเอก เพราะโดนหลอกมันซ้ำใจ ต้องลงโทษให้หนัก

ตอนแรกคิดว่าพระเอกคงทำให้เป็นทาสกามแน่ ๆ แต่พอรู้ว่าตัวเองเข้าใจผิด และรักผู้หญิงคนนี้ก็เลยจบดี ได้ภรรยาที่รักสมใจ ดีกว่าทำเป็นที่ระบายอารมณ์ตั้งเยอะ

ppp1234

จะออกแนวยังงัยต่อไปนะ..ได้เปิดซิงสะงั้น

hicaru

ดูจากลักษณะท่าทางแล้ว ผญ น่าจะยังไม่ผ่านการใช้งานมาเยอะ

powerpat

นี่มันของดีชัดๆ ทำไมไม่เคยอ่านเลยนะ ขอบคุณที่เอามาแปลใหม่ให้ฮะ

folk234

กลายเป็นว่าเจ้าตัวโกหกรึป่าว แต่ดูแล้วเรื่องมีหลายตอน น่าจะมีอะไรอีกแน่เลย

แฮปปี้เอนดิ้งเฉย 55

boba

จับเป็นทาส แทนเมียซะงั้น

อ้าวได้ของซิงซะงั้น เสียใจเลยสินะพระเอก อิอิ

toptime

น่าจะยังซิงแน่ๆเลยครับ
ทำเบาๆนะครับ หล่อนน่ายััม่เคย
พระเอกโชคดีมากครับ

smokergame07

มันเลือกได้อย่างงี้เลยเเหะ

ยังซิงซะงั้นได้ของดีนิไอ้หนุ่ม