ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 23, 2019, 03:08:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking:: ก็อย่าที่บอกไว้ว่าแม่นะอยากให้ผัวและให้ลูกได้ผัวคนเดียวกับตัวเอง จริงๆจะมองได้ว่า ผัวเก่าตายไปแล้ว เลยเหงาก็ไม่ผิดหรอก แต่เพราะลูกสาวโตแล้วไง เลยอยากได้ลูกเขยมาสนองความสุขให้แม่ลูก  ::DookDig:

EDIT มันเป็นอะไรที่ลงตัว ได้ผัวและลูกเขยในบ้านเดียวกัน

latipk

::WowWow::เริ่มออกมาเอาข้างนอกบ้างแล้ว
เปลี่ยนบรรยากาศได้บ้าง

makimaki55

ทำต่อหน้าลูกนี่คืออยากให้มามีส่วนร่วมด้วยสินะ

aliass

เห้ย นาย จะเป็น พ่อเขาไม่ใช้เหรอ ห้ามยุ่งกะลูกดิ

nowhereman

แม่ก็เตือนไว้ก่อนแล้วเนอะ ว่าคิดให้ดีๆก่อน ถ้าจะมีอะไรกับอากิ  แต่อากิก็ไม่ใช่เด็กๆแล้ว งานนี้คุมอารมณ์ยากก

แม่เสียสละน่าดูเลย ที่ยอมให้อากิไป  งานนี้ผมว่าพระเอกคงไม่กลับเมืองแล้วแหละ ก็เจอบ้านแล้วนินา

moonsun

ya2016

อ่านแล้วคิดว่าน่าจะหาคนมาดุแลลูกสาวมากกว่าครับ ::DookDig::

bounced

อ่านมาถึงตอนนี้ คนเขียนท่านนี้เก่งมาก มันลึกซึ้งกว่าเรื่องอีโรติค ความอบอุ่นจากพ่อ ต้องการเติมเต็มจากใครสักคน ซาบซึ้งครับ ...
จบแบบ Novel สมกับชื่อเรื่องว่าบ้านเลยครับ อ่านจบแล้วชุ่มชื่นใจ

game2539

ดูแล้วคนลูกน่าจะคิดกับ"พ่อ"แท้ๆของตัวเองเกินคำว่า"พ่อ"แน่ๆ ดูได้จากที่เห็นพ่อจู๋จี๋กับแม่ทีไรก็งอนทุกทีแต่เนื่องด้วยเป็นสายเลือดแท้ๆเลยทำอะไรไม่ได้ พอพ่อแท้ๆเสียไปเธอไม่ต่างจากได้เสียทั้ง"พ่อ"กับ"คนที่ชอบ"ไป เลยกลายเป็นคนไม่พูดไม่จา แต่พอมีพระเอกเข้ามาในชีวิตตอนนี้เธอเหมือนได้"พ่อ"กับ"คนที่ชอบ"เข้ามาในชีวิตต่างกันที่ไม่ใช่สายเลือดเดียวกัน ทำให้พระเอกเป็นได้ทั้ง"พ่อ"และ"คนรัก"ได้ในเวลาเดียวกัน

EDIT:เสียดายที่ไม่มีจัด 3P กัน แต่ยังไงก็ได้กลายเป็นบ้านที่ พ่อ แม่ ลูก กัน สมบูรณ์แบบแล้ว

exelier

พ่อกับอากิจะเคยมีไรกันปะเนี่้ย
พอจู้จี้กะแม่ ละมีงอนด้วย
ชักจะทะแม่งๆแหะ

อ่าวผิดคาดแหะ
เอาจริงๆลองมาคิดดูนะครับ
ผมเดาเรื่องที่คุณแปลไม่ถูกซักกะเรื่องเดียว
อาจจะมีแนวทางการเลือกเรื่องที่แปลกกกวง่าคนอื่นหรือยังไงกันนะ

แปลจากความรู้สึกครับ บางเรื่องภาพสวยก็ไม่เอานะ อยากได้เรื่องที่มันเล่นกับอารมมากกว่าไม่เน้นเซ็กส์

Niti Prompunjai

อิจฉาพระเอกแหะ
จบเลยได้ลูกแล้วแม่ไม่ได้แล้วสินะ

shootnaja

ถ้าได้คนลูกอีกคนฟ้าเหลืองแน่ ไอ่หนุ่มเอ๊ยยยยยยย

ต่างคนต่างขาดสิ่งใดสิ่งหนึ่ง ผลสุดท้ายก้อมาช่วยกันเติมเต็ม จนสถานที่นั้นกลายเปนบ้าน

oakvanilla

ทำไมยิ่งคิดเรื่องปม ปมมันไม่คลายยิ่งแน่นขึ้นโอยยย เครียดๆ ยิ่งมาบอกถ้าทำอะไรกับอากิให้คิดดีๆถ้าไม่เห็นฉากตอนโป๊นี้คิดว่าเป็นผช.หน้าหวานละ กลัวโดนดักจนระแวงแล้วจ้า

จากใจแอบดีใจนะที่จบได้สวย แต่ทำไมรู้สึกเหมือนว่ามันไม่คลายปมอะไรเลย นี้อ่านจบก็ยังงงอยู่

gutongnk59

แม่นี่ยังไงนะ  ::Waiting::
//ชอบนะจบแบบนี้ เพราะแม่ก็บอกว่าให้พระเอกเลือกดีๆ สุดท้ายพระเอกก็เลือกลูกสาว บ้านก็เติมเต็มไปด้วย ชอบครับ