ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 23, 2019, 03:08:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

obscuresmiile

เป็นทุกอย่างให้บ้านนี้แล้ว ได้ทั้งคู่
.
.
อ่านจบแล้วอยากให้มีต่อจังเลยฮะ

Boran Mark

แม่เปิดทางให้ซะขนาดนี้ ส่วนลูกก็เหมือนจะมีใจให้ ไม่รู้จะโชคดีไปถึงไหน อิจฉาโว้ยยยย
edit: ต่างเติมเต็มให้กัน ช่างเป็นครอบครัวที่สมบูรณ์จริงๆ

kenata

คิดว่า เด็กสาว อยากหาคนอ้อน เหมือนตอนที่ พ่อยังอยู่ ล่ะมั้ง คับ

edit : เอ่อ สรุปที่เปิดทางให้ พระเอก คลายเหงาให้ ลูกสาว กับ ตัวเอง เหรอ แต่ดูจากเนื้อเรื่องแล้ว น่าจะมีต่ออีกตอนนา

xonly-1790

ผมว่า 2In1 แต่เป้าหมายหลักๆเหมือนแม่จะแกลัวลูกมากกว่า 555

อ้าวคุณแม่ยอมเสียสละความสุขให้ลูกซะงั้น T—T

bomb1021

ดูแม่อยากได้ลูกเขยหนักมาก

edit อ่าวคิดว่าจะร่วมวง 3 คนนะเนี่ย

ยอมให้ลูกสาวซะงั้น

zxcv11119

เห็นท่าทางของแม่แล้ว คงเป็นแผนแม่ตั้งแต่แรก

tadds

เอาให้ลูกหึงหรอเนี้ย สุดท้ายก็เสร็จทั้งแม่ทั้งลูกสินะ
edit: จบแบบนี้หรือคุณแม่จะยอมถอยเนี้ย

keatmano

คุณแม่ก็หาคนมาแทนสามีได้แล้ว แต่ก็คงรู้ว่าผู้ชายไม่มีวันพอ ... เล่าเรื่องของลูกสาวที่เสียพ่อไปแล้วไม่พูดจาอีกเลย เพื่อเตือนให้หนุ่มน้อยเราคิดให้ดีว่าจะทำตัวเป็นพ่อให้เด็กสาว หรือจะจัดการตามอารมณ์ที่พาไป ... สงสัยจะยากนะ หนุ่มน้อยเราเล็งสาวไว้แต่ต้นแล้ว และก็เป็นแค่คนผ่านทางมา จะมีความคิดลึกซึ้งไปได้ถึงไหนกัน  ::HoHo::

ในที่สุดหนุ่มน้อยเราก็เลือกที่จะฟันสาวน้อย ... ความรู้สึกของฝ่ายชายน่าจะยังไม่ตกผลึก แต่ก็คงไม่อยากจาก "บ้าน" นี้ไปไหนแล้วหล่ะ เพียงแต่ว่าจะหยุดที่ลูกสาว หรือจะเหมาแม่ด้วย อันนี้ก็ต้องแล้วแต่คุณแม่แล้ว ซึ่งดูแล้วคุณแม่ก็คงต้องการ "สามี" อยู่ดี แต่คงไม่ประเจิดประเจ้อเหมือนเมื่อก่อนมั๊ง ... ดูจากที่ไม่เข้าไปร่วมวงด้วยเพราะคิดว่าเป็นรักแรกของลูกสาว ... เอาน่า ทุกคนมีความสุข win win win ทุกฝ่าย  ::HoHo::

tongjedsada

โห้ย คุณแม่นี่อเมริกันเกิลป้ะ ที่ไอ้หนุ่มบอกว่าทำยังงี้เป็นเรื่องปกติของครอบครัว มันปกติตรงไหนฟ้ะ 555555 บ๊วบต่อหน้า

virgoranger

พระยาเทครัวเลยพ่อหนุ่ม

Edit อยากเจองี่มั้งอะ

jachal

คุณแม่ชิซุคุแสดงออกแบบนี้ เพื่อกระตุ้นให้ลูกสาวแสดงออกบ้างแน่

ชายหนุ่มอยู่ที่บ้านแม่ลูกนี้อีกนานแน่

tuix

ลูกสาวเป็นออทิสติกหรือเปล่าครับ อาการเหมือนจะใช่นะครับ
แต่ว่าถ้าโดนเย็ดแล้วจะหายไหมนะ

akasaboy

อย่าบอกนะว่าพ่ออากิก้ทำกับอากิด้วย ถีงว่าทำไมหึงหวง

ความรู้สึกผมมันไม่ค่อยสุดครับ อยากให้แม่เข้ามาทำด้วยกัน แบบดูแลกันทั้งครอบครัว แฮปปี้สุขสันต์
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

นายไข่ย้อย

โอ้ย อาบน้ำด้วยกันแบบนี้ก็ดีสิ ประหยัดดี ช่วงเวลาแบบนี้ที่ลืมไม่ลง ::Shy::

Edit ทำไมไม่เข้ามาร่มแจม3คนเลยน้อ เหมือนจะให้มีตอนต่อยังไงไม่รู้
อิอิอิ

wormy

อากิน่าจะคิดถึงพ่อ แล้วแม่สอนแบบนี้ เสร็จสิคับ