ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Secret Serviceเพื่อใคร[แปลไทย By HypN♥s] ](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 26, 2019, 06:48:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

showlao

แรกๆที่ยอมก็คงจะห่วงสามีนั่นแหล่ะ แต่หลังๆมานี่คงจะติดใจ ผอ แทนนละ สามีมัวแต่ทำงาน

อ้ววโดนเย็ดแค่ตูดเหรอเนี่ย แต่คงจะรอไม่ถึงอาทิตหน้าแน่นอนคุณภรรยาคงโทรหา ผอ ให้มาเย็ดที่บ้านแน่ๆ ทนเงี่ยนไม่ไหวหรอกอบบนี้

poloxz

แนว NTR งี้เดาว่าคุณแม่บ้านถลำลึก
แล้วตกอยูู่ในทาสกาม
สามีมาเห็นจิตตก ออกจากงาน ต้องปวดตับแน่ๆ

จบ dark เลย สมกับชื่อเรื่อง เพื่อใคร

tongjedsada

ทำไมแลดูภรรยา ตกลงเป็นเมียน้อยง่ายจังฟ้ะ 555555 มาเป็นเมียน้อยผมไหมล่ะ แค่นี้เองหรอ ไม่เห็นมีข้อเสนออะไรให้แลกเปลี่ยนเลย รึ สามีบกพร่องด้าน sex หรอ 555

ผมเป็นคนเดียวรึป่าวที่โหลดรูป 4 รูปสุดท้ายไม่ขึ้นครับ ก็เลยยังอ่านไม่จบ

อ่านจบละครับ ตัวภรรยาเองผมว่าน่าจะทำทุกอย่างเผื่อตัวเองละมั้ง น่าจะติดใจยาวๆไป ตา ผอ. ลูกเล่นเยอะแถมมี power ซะขนาดนั้น

Alexis11

พล็อตทั่วไปเจอได้ตาม av คิดว่าประธานก้เอาสามีมาขู่เรื่อยๆๆๆ จนสุดท้ายนางเอกก้อถอนตัวไม่ขึ้นครับ

ยังดีที่ประธานแก่ ไม่งั้นเจอจัดทุกวันแน่ๆห้าๆ

flukehaha

เหมือนจะทำเพื่อผัวในตอนแรกแต่ไปๆมาทำเพื่อตัวเองติดใจsexอันเร่าร้อนประมาณนั้น
***นั่นไงว่าละติดใจsexของบอสผัว
Manchester United Football Club
We are Red Army

แมงโก้ส้นตีน

ตอนจบก็คงไม่แคล้วสามีรู้ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ ยอมให้ประธานเอาเมียเป็นของเซ่น แลกกับหน้าที่การงานไป  ::Evil::

สุดท้ายก็ยังไม่ถูกเปิดเผยความลับสินะ แต่แววตานั่น  ::Horror::
ถูกทำลายไปแล้วสินะ  ::Crying::

Chaos OSK

ในความคิดหน้าจะมี 2 ทางนะ

1 คือสามีจับได้ แล้ว ลาออกจากงาน แล้วดเลิกกันเมีย แล้วเมียก้ไปอยุ่กับ ผ อ

2 คือสามีก็จับไม่ได้ เมียก้เป้นเมียน้อย ต่อไปจนติดใจ ผ อ

แก้ไข

ข้อที่2 จิงๆด้วย 5555

เมียตงรักผัวมากจนลืมความถูกต้องไปเลยไม่ก็ติดใข ผ อ ยิงนัดเดียวได้นก2ตัวเลยนะ อิอิ

Just_Oneman

ภรรยายอมทำทุกอย่างเพื่ออนาคตสามี งานนี้บอสตัวร้ายคงมีการเปิดเผยให้ลูกน้องตัวเองรู้แน่ๆ

#Edit จบตอนก็ยังไม่มีความคืบหน้าใดๆ แต่คิดว่าสุดท้ายสามีต้องรู้เรื่องแน่นอน

Boran Mark

แรกๆ ก็คิดว่าทำเพื่อสามี แต่ต่อมาติดใจทำเพื่อตัวเองซะเลย สุดท้ายบ้านแตก
edit: เฮ้อ ไอ้สามีก็บ้างานไม่ได้ดูแลเรื่องเซ็กส์ให้ภรรยาเรื่องมันถึงลงเอยแบบนี้

Akira Watanabe

::Crying::  เดาเนื้อเรื่องได้เลย ปวดตับแน่นอน  ทำไมต้องยอมพลีกายขนาดนี้

ถ้าสามีรู้  มันไม่มีใครดีใจหรอกนะ

::Orz:: ม่าายยยยย  เรื่องมันปวดใจเกินไป  เมียก็แสนดี แต่แบบนี้ไม่เอา

b522055023

เธอคงต้องยอมเป็นเมียน้อย เพื่อให้สามีได้ดี  ::Crying::

เอารางวัลเมียดีเด่นไปเลยมั้ย  ::Waiting::

แต่เธอไม่ได้ซื่อสัตย์กับแฟนเธอเลยนะ  ::Touchy::
------------------------------------------------------------
ตายๆ ดูแววตาเธอรูปสุดท้ายแล้ว เธอเข้าสู่ด้านมืดแล้ว  ::Crying::

ไม่รู้ว่าอยากทำเพื่อสามี หรืออยากทำเพื่อตัวเองกันแน่  ::Cheeky::

Metaios

จะเป็นเมียน้อยไม่ถามข้อเสนอก่อนหรอออ

สรุปจบก็ไม่ดีลกัน ผญเอาแค่สนุกแหละงี้

sohee1412.

เมียมีเซ็กเพราะความต้องการตัวเอง แต่อ้างทำเพื่อผัว สุดท้ายติดเซ็ก แนว NTRแนวนี้ประจำ 5555555

รู้สึกขัดๆ หรือเพราะเนื้อเรื่องมันสั้น มีฉากเซ็กน้อยก็ไม่รู้

elviswhat

ผมว่าแรก ๆ ทำไปก็เพราะว่ารักและเป็นห่วงสามีแต่พอได้ซักระยะ คุณนายเริ่มติดใจซะเองแล้วซะมากกว่านะผมว่า

เป็นไปตามอย่างที่คิดเลยครับ ปากบอกทำเพื่อสามีแต่พอเอาเข้าจริง ๆ แล้ว กลับติดใจรสชาติกามที่ ผอ มอบให้ซะแล้วคุณนาย

dxoogo124

มาแบบนี้สบาย ดูท่าแล้วน่าจะติดใจแน่นอน และดูจากสามีนี่ไม่น่าทำให้พอใจได้

555 น่าจะมีตอนที่สองนะครับเนี่ย หอยยังไม่โดนเลยแถมยังติดใจแล้วด้วย

ขอบคุณผู้แปลครับ