ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Secret Serviceเพื่อใคร[แปลไทย By HypN♥s] ](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 26, 2019, 06:48:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chaiyan14731

kaitama

ผมว่านางไม่ได้ทำเพื่อสามีตัวเองหรอกนะ  ::Doubt:: แต่ติดใจร รีลา+ขนาด ของตาผู้อำนวยการมากกว่า  ::Oops:: สุดท้าแม่นางก็ทำเพื่อตัวเองลวนๆ

Noproblemman

เปิดมาแบบนี้คงต้องตามไปหาคำตอบกันว่า
สุดท้ายแล้วสื่งที่เธอทำไปนั้น...เพื่อใคร

ในส่วนของผอทำให้เธอมีความสุขกับเซ็กส์ที่แปลกใหม่
ทำให้สามีของเธอก้าวหน้า
ในส่วนของสามีเธอก็ดูแลตามปรกติ ก็รักกันดี
สุดท้ายแล้วก็คงไม่ใช่เพื่อใคร ถ้าไม่ใช่เพื่อเธอ
ขอบคุณครับ

ipichai

จะเป็นชุดแบบไหน คงจะ sexy จนโดนทั้งคืนแน่ๆ

Mairuzin

ภรรยาคงไม่มีทางเลือกอื่นจึงยอมทำเพื่อให้สามีได้มีหน้าที่การงานที่ดี

seeza

(จิ๋ว)

จั่วหัวเรื่องมาแบบนี้  สงสัย เพื่อตัวเองแน่ ๆ เลย
NTR จัด ๆ อย่างนี้  ป่ะ  ลุยยยยยย

::Reader::

แหม่ แต่เรื่องมันก็ไม่ค่อยบ่งชี้ว่าเพื่อตัวเองสักเท่าไหร่นะ
อาจจะแค่เพลินๆ เดินตามเกมส์ไปเรื่อย

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

เรื่องนี้ตอนแรกก็คงจะทำเพื่อสามี แต่พอโดนของใหญ่สะใจแล้วก็คงติดใจ สรุปท้ายเรื่องก็คงวินๆกันไป
สาวเจ้าก็ได้ความสะใจ สามีก็ได้หน้าที่การงาน ผ.อ.ก็ได้เมียชาวบ้าน วินๆกันทุกฝ่าย
  ::ChuChu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

chailopburi

งานนี้ ทำเพื่อสามี แถม โดนจัดหนักตามภาพแรก มีเอาทางก้นด้วย สามีคงไม่ค่อยได้ทำการบ้าน

schai050

uta01

kaibaisad

ผมว่าเขาคงทำเพื่อสามี และทำเพื่อตัวเองด้วย วินๆทั้ง2ฝ่าย

MaFiaL Mossz

แนวนี่เมียน่าจัติดใจงอมแมโงหัวไม่ขึ้นแน่ ส่วนผัวก็อาจจะโดนบังคับให้ดูก็เป็นได้คงสะใจน่าดู  // ชัดเจนละเมียติดใจหนัก ผัวก็บ้างาน เสร็จ ผอ เสียดายไม่ mindbreak เมียเท่าไหร่

adinan333

ntr เจ้านายแย่งเมียลูกน้องแน่ๆ แรกๆเมียก็คิดว่าทำเพื่อครอบครับ ทำเพื่อผัวตัวเอง แต่พอผ่านไปนานๆเข้าน่าจะกลับติดใจซะเองมั้ง 
พล็อตเรื่องน่าจะประมาณนี้ ส่วนผัวของนางก็คงจะไม่รู้เรื่องต่อไป

syndromz

แนวนี้แรกๆก็ทำเพื่อผัวเพื่อครอบครัว หลังแน่นอนทำเพราะตัวเองติดใจ

จบแบบวินๆผัวหน้าที่การงานดี เมียได้เติมเต็มเซ็กซ์ ส่วนหัวหน้าสิได้แบบไม่เสียอะไรเลย  ::Yes!::

castiel47

ทำเพื่อสามี ยอมตกลงทุกอย่างใช่ไหมเนี้ย

สุดท้ายติดใจข้างหลังซะแล้ว ได้ความสุขใส่ตัวเองด้วยเลย