ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 1/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2019, 09:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MADAOO

จำได้ว่าเคยอ่านถึงตอนที่9 ถ้านำไม่ผิดนะครับ(เรียกว่าดูแต่รูปละกันครับ เพราะอ่านจีนไม่ออก ฮ่าๆ) ไม่นึกว่าจะออกมาจนถึงตอน16แล้ว

พอมาได้อ่านแบบภาษาไทยจริงจังแล้วช่วงแรกๆของเรื่องนี่ถ้าบอกว่าเป็นมังงะแนวใสๆ รักวัยรุ่นนี่ผมก็เชื่อนะ แบบที่ไม่มีฉากอย่างว่าเลยก็ยังได้ แต่ไปๆมาๆปรับอารมณ์ไม่ทันเหมือนกันครับ เหมือนการอกหักความผิดหวังมันเป็นแรงขับเคลื่อนเนื้อเรื่องเลย

wanna603

tazasss01

ก่อนจะชอบกันก็ต้องทะเลาะกันก่อนสิน่ะ

อยากมีเพือนแบบนี้มั่งจัง แล้วเมื่อไรถึงจะยอมเป็นแฟนกันน่ะ

mariners1

ชอบแนวอ่านเพลินๆแบบนี้จังครับใสๆ
แต่แนวดาร์กก็ไม่ทิ้งนะ
เรื่องนี้ผมว่าคงต้องจากไม่คิดอะไรลองคบไปๆมาๆ คนที่ไปสารภาพเริ่มมาชอบตัวเอก แล้วต้องมีดราม่าตอนจบแน่ๆว่าจะเลือกทางไหน
———————
นี่ก็ไปไวซะเหลือเกิน จัดกันในมุมอับเล็กๆ ตอนหน้าสนุกแน่ๆ

bpbpbp

โหมีตอนตั้ง16 ตอนอ่านยาวๆกันพอดี5555 เนื้อเรื่องน่าสนใจดี

ตอบจบน่าจะลงเอยตามแบบฉบับละมั้งนี้

Hangman_007

สาวแว่นอกบึ้มๆ ::Bloody:: ขอบพระคุณครับที่แปลมาให้ได้เสพกัน อ่านสบายตาดีจัง

devilfha

พระเอกแอบตีเนียนเลยน้าาา คนเหงา มาเจอคนเหงา เนื้อเรื่องน่าจะยาวแน่ๆ

โอ้โห ไม่ทันไรก็กินกันสะละ ความสันพัมแบบนี้ดู แปลกๆ งงๆ แหะ

Pruttinan Maikham

นางเอกกับพระเอกนี่มีความหลงตัวเองอยู่นิดๆ
แต่ที่พระเอกบอกว่าอยากลองคบกันน่าจะเพราะเหงามากกว่า

สองคนนี่บทมันดูเคมีเข้ากันดีนะไม่รู้สึกว่าพึ่งเป็นเพื่อนกันเท่าไหร่

teeza852

จริงๆคนเศร้าเค้ามานั่งเล่าให้กันฟังน่าจะเน่าไปแล้วว 555

หลังอ่าน 555555 จริงๆไม่คิดว่าจะได้กันตรงนั้นื55555

exelier

สัมผัสได้ว่า น้องแว้นมีความปากไม่ตรงกับใจนิดหน่อยแหะ
จะเป็นอย่างที่คิดมั้ยหว่า

นั่นไง ซึนจริงๆ
เดี๋ยวโดนยัยดาวคาบไปแน่มรึงงงง

อีรุ่นพี่คนนนั้นแม่งตาถั่วชัดๆ
แว้นนมโตตูดใหญ่ขน่ดนี้
มันสมบัติชาตินะโว้ยยยยยย

freelance

คือรู้จักกันดีเกินไปไช่ไหม​เลยทำใจคบกันไม่ได้ ::HoHo::
ถ้าหวานกันขนาดนี้มรึงแต่งไปเลยอย่าเสียเวลาคบ

powerslam

คนอกหักมาเจอกัน แล้วจะเกิดอะไรขึ้นน้อ ::HoHo:: ::HoHo::

ว่าแล้วต้องมีไรแน่ๆ แต่ก็ไวเกินไป แนวทางน่าลุ้นแถม ให้ตัวอย่างมาดูน่าติดตามครับ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

bounced

บางที ความรักมันก็เป็นเรื่องของพรหมลิขิต เมื่อไหร่ที่มันถูกทั้งจังหวะ และเวลา มันก็คือใช่ เป็นเรื่องราวที่น่าสนใจ อ่านไปลุ้นไป แตกต่างจากทุกเรื่อง ไม่รู้จะไปทางไหน น่าสนใจจริงๆ ...

เดาว่าผู้หญิงที่แอบชอบ ดันชอบกลับแน่ๆ เรื่องราวเข้มข้นมาก น่าติดตามจริงๆ ขอบคุณมากๆครับ

kagussugi

มาแนวแบบฮาเรมแน่ๆเบย อิอิ เห็นแบบนี้ฟาดเรียบแน่ๆ
ว่าแร้วว ฟาดเพื่อนสนิทก่อนตอนหน้าต้องฟาดรุ่นน้องต่อ 555