ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 1/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2019, 09:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jakrid123

เพื่อนกันมันดี  จะมีซัมติงกันไหมนั้น  แต่นางเอกเป็นลุคสาวห้าวเนาะ  แต่นมใหญ่น่ารัก

nonane

ผมได้ไปอ่านจาก เวอรชั่นจีน พระเอกได้ คนที่ 2 ละ ละรุ่นน้องเสียซิงให้ คนอื่นมาแล้ส ก่อนไปได้กับคนที่นางเอกเคยชอบ

Gondar

ชอบเลยโดจินที่มีความซับซ้อนของเนื้อเรื่องเนี่ย ก็ตามไปว่าใครจะผ่านใครกว่าจะลงเอย

เพื่อนกันมันส์ดี พระเอกได้บวกหัวกับรถไฟชนกันแน่ๆ

preuk13tab

น่าติดตามอ่านครับ อ่านไปคราวแล้าแต่ยังเดาเนื้อเรื่องต่อไปไม่ถูกว่าจะออกมาประมาณไหน

patrict

ตามสูตรคนเหงาสองคนมาเจอกัน
นางเอกปากแข็งชอบแต่ก้อบอกว่าเพื่อนๆ สุดท้ายจัดอีกสองที เป็นแฟนแน่นอน

gutongnk59

เคมีเข้ากันสุดๆเลยน้องแว่นกับพระเอก
//เพื่อนกันมันดีป่ะเนี่ย

akasaboy

ความเหงาเป็นขั้วบวก ขั้วลบ หนุ่ม สาว ได้มาพบในกันในคืนร้าวราน คนเหงาย่อมเข้าใจคนเหงา เมื่อสายตาเศร้า ๆ ได้มาพบเจอกัน จะพิมต่อลืมเนื้อ 555+

อืมมมม ปลอบใจแบบเพื่อนเขาทำกันแบบนี้หรอ เพิ่งรู้นะเนี่ย สงสัยต้องปลอบบ่อย ๆ แล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

dzine

l2aito

จริงๆ แล้วนางเอก(?) สาวแว่นก็ไม่เลวเลยนะครับ
คบๆ กันไปเถอะ อาจจะดีก็ได้ xD
.
อ่าว สุดท้ายก็จบที่เพื่อน(?) จริงๆ เรอะ
ตอนหน้ามีสิทธิ์หักเหลี่ยมโหดแแหงๆ

guzzpai

เรื่องยาวแบบแปลกๆ หรือว่าคู่กันแล้วไม่แคล้วกันแน่นะ คนเหงาสองคน

เดี๋ยวๆ จบยังงี้ไม่ได้สิ? หรือมีอะไรซ่อนไว้อีกต้องตามต่อสินะ

kitti000

ได้กันแน่ๆ ไอ้ 2 คนเนี้ย แล้วเพลอๆ รุ่นพี่ที่สารภาพไปตะกี้ ก็คงได้กับดาวโรงเรียนแหละ
เดี๊ยวคู่นี้ก็คบกันไป เริ่มรักกัน ปรับตัวเข้าหากันจนทุกคนอิจฉา เอาคืนมานเลยที่ปติเสทอะ ฆ่ามานนนนนนนนนนน ::Angry::

Edit: เคลมเร็วแหะ ดูแล้วจากตอนที่ / มา ซี่รี่นี้ยาวแน่ๆ คงมีสลับคู่ ลุ้นรักกันน่าดูว่าใครจะได้ใคร

Townster Rizel

ขออ่านคนับ เดี๋ยวมาอีดิทให้ๆ

อย่าบอกนะว่าคนที่หักอกพระเอกจะมาขอคืน

tanawichar

ชอบนะดูเป็นเรื่องราวดี
ผู้หญิงสายมโนน่ารักดี
ติดตามครับติดตาม