ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 1/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2019, 09:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HaoMaRu

เรื่องนี้น่าจะรักอลเวงรึเปล่านั้น ตัวละครเยอะจัง

คบกันเป็นเพื่อนนาทีเดียวก็ฟาดกันซะแล้ว ใช้วิธีเย็ดกันเพื่อเพิ่มความสนิทสิน่ะ 555

TCM12.0

นึกถึงเพลง ความเหงาเป็นจั้วบวกขั้วลบหนุ่มสาวได้มาพบกัน555 เหงาๆทั้งคู่อยากมีแฟน แต่คิดว่าหลังๆน่าจะมีปัญหาหลายอย่างดูๆไป

เพื่อนอย่างงี้ก็ดีถ้าไม่คิดเกินเลย นอนกัยปรึกษากันอยากมีแบบนี้บ้าง555

eiaws

รีบกลับมาอ่านตอนที่1 พระเอกนี่ จะเหมาสองหรือเปล่า นางเอกดูซึนๆนะ

Friend with benefits ซินะะะ เจอปุ๊ป ยสตน ทันที สนุกดีเรื่องนี้

kitk4t

เนื้อเรื่องน่าสนใจ ความเหงาเป็นขั่วบวกขั่วลบ

flukehaha

รักหวานแหววสไตล์ high school
***แหมเพื่อนกันวันแรกก็หวดกันซะแล้ว
Manchester United Football Club
We are Red Army

siwapol55

เป็นสองคนที่อกหักมาเจอ เลยเกิดความรักขึ้นมาใช่ไหมเนี่ย
แต่ตัวละครเยอะมาก แถมมีตั้งหลายตอน มันจะดร่าม่าไหมอะไรระหว่างเรื่องไหม
ขอบคุณมากครับ
ตอนหน้าจะอะไรเซอร์ไหมนา หรือ จะมีดร่าม่าตั้งตอนหน้าเลย อยากรู้จริง

boom00

ภาพลายเส้นสวยมากครับ เนื้อเรื่องกำลังดีไม่หื่นไป

birdman15

ดูมีเนื้อเรื่องดีครับผิดกับแบบเปิดมาไม่มีอะไรใส่กันอย่างเดียวสาวแว่นนี่ร้อนแรงดีครับน่าค้นหา

Nondon

เริ่มมาแบบโรแมนติค

ฉากอย่างว่ายังมุกมาเต็มเลยเรื่องนี้

Kingkong Keang

เรื่องนี้ท่าทางจะสนุก เนื้อเรื่องตลก น่ารักๆดีครับ
เจอกันวันแรกก้อซัดกะซะละ นี้มัน friend with benefit อ่ะป่าวนะ

climaxz

ขอบคุณมากครับ
เป็นคู่กัดกันก่อน แล้วค่อยลงเอยกัน
แต่เรื่องราวระหว่างนั้นนี่เดาไม่ถูกเลย

ว่าแต่ ซัดกันง่ายไปมั้ยนี่
แต่เห็นตัวอย่างตอนต่อไป น่าอ่านมากกก

sevennine

คู่นี้เหมาะสมแล้วล่ะแต่เนื้อเรื่องน่าติดตามมากเลยมีตั้ง 16 ตอนจะติดตามจนจบเลยครับ

ได้เปิดซิงแล้วยังเป็นได้แค่เพื่อนเองนะแปลกแท้เป็นแฟนก็จบไปแล้วคู้นี้

ปฏิภาณ ครับ

สองคนนี้มันเกิดมาคุ่กันจิงๆ คิดแปลกๆเหมือนกันเด้ะะ

โอ้ยชีวิตจิงไม่มีเพื่อนแบบนี้บ้างว้า แต่ดูละเรื่องน่าจะเศร้าแน่เลย

Leastrtyuurr Dokpong

payunnakub

เรื่องนี้เป็นซีรีย์ที่ยาวดี ความเหงาทำให้มาพบพาน อยากเจอแบบนี้จัง