ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshida Inuhito]The autumn confession ร้อนนักรักซะเลย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 30, 2019, 06:11:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

อ่อยมาขนาดนี้สุดท้ายต้องจัดหนักคืนแน่นอน
edit: เห็นเป็นน้องยังอ่อยขนาดนี้ เห็นเป็นอย่างอื่นจะอ่อยขนาดไหนครับเนี้ย555+

tazasss01

อ่านแล้วงงๆ แต่ท่าอ่อยขนาดนี้ก็ไม่เหลือสิน่ะ คงทำกันจนกว่า พ่อ กับแม่กลับมาแน่เลย

เป็นแผนของ พ่อ กับ แม่ หรือป่าวน่ะ

B&B

คุณนามิคร้าบบบบ ปล่อยเนื้อปล่อยตัวเกินไปแล้วโว้ยยยยย อีกอย่างพระเอกมึงนี่โคตรนิ่งเลยโว้ยยยย พึ่งมาโด้ตอนโดนล็อคนี่นะ แต่ก็นะ คงทำกันบ่อยนั้นแหละ เลยเกิดอาการชิน

ตอบยากแหะ การเดินเรื่องแบบนี้ ตอบจบดเหมือนง่าย แต่เดาไม่ออกเลยคร้าบบบ เรียกได้ว่า มันเป็นได้หลายรูปแบบมากๆ เพราะทั้งคู่เคยมีอัไรกันแล้ว แต่ที่แน่ๆ พระเอกน่าจะโดนแกล้งละมั้งนะ

::Cheeky:: ::Cheeky:: ::Cheeky::

อือๆๆๆ เดาผิดแหะ ตอนท้ายก่อนซ่อน เป็นประโยคที่ตูต้องโดนแกล้งแน่ๆ แต่ดันไม่ใช่ซะงั้น

แต่จบแบบนี้ก็แฮบปี้เอนละนะ เหมือนทั้งคู่ได้รู้จักอีกฝ่ายมากขึ้น ยิ่งนามิที่พึ่งรู้ว่าพระเอกชอบตนด้วย กลายเป็นว่า น้ำตาลขึ้นจอครับโผมมมม

ขอบคุณ​ครับ​

CoolNook Thangsakul

ไอหนู โชคดีแท้ มีสาวแกลบริการถึงบ้านเลยวุ้ย

Tdestiny

คงจบแบบได้กันเรื่อยๆแหละครับ

ไม่น่าจะมีพลิคล็อคอะไร

โอ๊ย ไม่พลิคแต่จบน่ารักมาก พ่อแม่มีแผนจะจับคู่กันอยู่แล้ว555

CoolNook Thangsakul

anigkanjana

เรื่องนี้น่าจะจบว่าโดนพ่อแม่จับได้เลยจับแต่งงานกันซะเลย

นั่นไง เดาถูกซะด้วย จากนี้ไปคู่นี้คงได้กันยาวๆละล่ะครับ

Whๅ่tE

สาวอ่อยซะขนาดนี้ มาบ้าน ปลดเสื้อขนาดนี้ มีแวววางแผนอย่างดี

Boss`

อิ๊บๆไปเถอะเจ้าหนู

จองแล้วตั้งแต่แรกเลย555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ทำไมทางสะดวกจัง  ไม่ใช่พ่อแม่มีเอี่ยวด้วยนะ

อ้าวว   หวยล๊อคหมั้นกันตั้งแต่เด็กแล้วเรอะ

แมงโก้ส้นตีน

นี่แสดงว่าแอบเล่นกันมาตลอดเลยสินะ ลับหลังพ่อแม่
ว่าแต่นามิมีไอเดียอะไรแผลงๆ อีกล่ะน่ะ  ::Dizzy::

มาสไตล์พี่สาวขี้แกล้ง แต่สุดท้าย ก็จับทำผัวซะเลยสินะ  ::DookDig::

gigga

ตอนจบ พ่อแม่กลับมากะทันหัน ทั้งคู่หนีไม่ทันเลยแอบไปทำในห้องนอน แล้วหนีออกทางหน่าต่าง ฮ่าๆๆๆ

ทำไมหน้านามิเหมือนอยากต่ออยู่เลยท่าน เหมือนยังไม่พอเลยฮ่าๆๆ น่าจะไปจัดกันต่อตอนอาบน้ำอีกล่ะนะ

tp3660

เรื่องคงประมาณว่า พ่อแม่ไปเที่ยวไม่อยู่บ้านหลายวัน เลยฝากพี่สาวเพื่อนบ้านคนสวยมาช่วยดูแลน้องชาย ดูท่าเธอคงจะดูแลเป็นอย่างดีนะครับ

จริงซ่ะด้วย พี่สาวดูแลน้องชายเป็นอย่างดี แถมเจ้าน้องชายก็ลีลาไม่เบาและเป็นฝ่ายรุกเองด้วย แบบนี้ก็แฮปปี้กันยาวไปอีกนาน

mummebufa

ร้อนแต่อยากกินเอ็นอุ่น ทำไงให้สาวๆร่านขนาดนี้ได้เนี่ยอิจฉามันจริงจริ้งงงง
ได้คู่หมั้นบะรึมมะฮึ่มขนาดนี้ตั้งแต่เกิดเลยหรออออออ โอ้ยยวยยยอิจฉามากกกกก

elviswhat

คนอื่นคิดว่าเป็นพี่น้องแต่ที่ไหนได้พี่น้องท้องชนกันนะสิ แอบรักเขาก็ไม่บอกนะยู สงสัยนามิก็แอบชอบยูอยู่ด้วยละสิเนี่ย

พ่อแม่ทั้งสองฝ่ายหมั้นกันตั้งแต่ก่อนจะเกิดแล้วละผมว่า แล้วมาเป็นแบบนี้ก็ดีจะได้สมหวังพวกผู้ใหญ่เขา