ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshida Inuhito]The autumn confession ร้อนนักรักซะเลย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 30, 2019, 06:11:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

** ให้ตอบคำถามว่า "ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร?"เพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

virgoranger

แหม่อิจฉาไอ้หนูนี้จริงๆ

Edit แผนของพ่อแม่ปะเนี่ย55

kenata

ทางสะดวกแบบนี้ จัดกันข้ามวันแหงๆ

edit : แหม จองแล้ว นี่เอง ทางผู้ใหญ่ ถึงได้ ไฟเขียว ให้จัดเต็มกันแบบนี้

::Dribbling::

yopern

พ่อ-แม่ ไม่อยู่บ้าน อากาศร้อนแบบนี้ แถมมีสาวๆสวยๆมาอยู่ด้วยจะทำอะไรดีล่ะ กินไอติมสิ ร้อนอย่างนี้  กินเสร็จค่อยดูด+เลียและ...อย่างอื่น

edit เปิดแอร์เสียหน่อยก็ดีนะ เหนื่อยๆก็เหนื่อย ขออากาศเย็นๆค่อยสดชื่น จะได้มีแรงทำหลายๆยกงัย

Akira Watanabe

::Shy:: นี่มันอะไรกัน คุณพี่สาวข้างบ้านจอมลามกหรอครับ  เดี๋ยวจะจัดหนักให้ฟ้าเหลือง

::DookDig:: พ่อแม่วางแผนจัดให้กันตั้งแต่แรกแล้วสินะ เลยไม่อยู่บ้านบ่อย ๆ รึป่าว

T101

โอ้โห  มีพี่สาวข้างบ้านที่หื่นใช้ได้  ทำเด็กใจแตกเลยวุ้ย  พ่อแม่ก็เป็นใจไปเที่ยวให้อยู่บ้านกันสองคนอีกต่างหาก

เฮ้ย  อายุเท่ากันหรือเนี่ย  วาดผู้หญิงซะเหมือนเด็กมัธยม วาดผู้ชายเหมือนเด็กประถมเลยเว้ย  แถมหมั้นกันแล้วอีกต่างหาก

jachal

พี่สาวข้างบ้านมาเล่นกับดุ้นหนุ่มน้อยแบบนี้ หนุ่มน้อยกระฉูดแน่

พ่อแม่วางแผนแต่งงานให้ลูกตั้งแต่เกิดเลย นามิเลยมาฝากเนื้อฝากตัวก่อน ::KO::

chocolaze

::Oops:: อ๊าย โซตะ อิจฉาไอ้หนูมันจริงๆ

เป็นการวางแผนของผู้ใหญ่พ่อแม่ใช่มั้ยเนี้ยยยย ::DookDig::

xsoulkung123

พี่สาวข้างบ้านชอบมายั่วถึงที่บ้าน แบบนี้ไอ้หนุ่มน้อยจะอดใจได้ไง
ดูแลไอ้หนุ่มนี่ดีจริงๆ จนถึงขั้นทำเสียวกันจนติดเป็นนิสัย
ดูท่าทางแล้วเธอก็ชอบไอ้หนุ่มน้อยนี่เอามากๆ
เลยจัดเสียวแบบเร้าใจให้เลย ทั้งคู่ดูมีความสุขที่ได้จัดกันแบบเสียวๆ
สงสัยแทนที่จะได้มีพี่สาว ไอ้หนุ่มน้อยนี่จะได้เมียแทนละสิ
สวยยั่วขนาดนี้ไอ้หนุ่มน้อยนี้รักอย่างสุดใจแน่ๆเลย ทั้งรักทั้งเสียว
::Fighto::
Edit ติดใจรสเสียวของไอ้หนุ่มน้อยเข้าให้แล้วละสิ ส่วนไอ้หนุ่มน้อยนีก็ใส่ไม่หยุดจริงๆ
เด็กนี่ก็ไม่ธรรมดา สาวก็ร้ายตัวจริง

janara

สงสัยเธออยากดูดอะไรที่มากกว่าไอติมนะ

ยิ่งอากาศร้อน ๆ แล้วเปิดแอร์ฉ่ำ ๆ เนี่ย อิจฉาเจ้าหนูคนนี้จริงๆ

พออ่านจนกลายเป็นปิดแอร์เอากันซะแล้ว คงได้บรรยกาศหน้าร้อนสินะ

xtazy

โคสาวกินหญ้าอ่อนซะแล้ว เอาน้องเป็นที่ฝึกวิชาใช่ม้าย

กลายเป็นซีรี่ย์เหงื่อแตกไปได้ยังไง ร้อนๆนี่ไม่ไหวนะ

Poorea

น่าจะจบแบบสวยงาม พ่อหนุ่มผู้โชคดี อิจฉา
อิจฉา​าาาาาาาาาาาาาา ตอนแรกบอกคืดแบบน้องชาย น้องชายแบบใหนนนน สุดท้ายก้สมหวังสินะ

Northstar Rta

น้องชายคงโดนพี่สาวข้างบ้านแกล้งอะไรแน่เลย  ไม่งั้นก็คงโดนพี่สาวสอนลีลาเด็ดๆให้
พ่อแม่เขาจองหมั้นกันไว้แล้วนี่เอง แต่ทำไมฝ่ายชายไม่รู้เรื่องเลย

MooOon

ถ้าพี่สาวข้างบ้านจะสวยขนาดนนี้เเล้วพระเอกไม่มีเเฟนนี่ก็คงปกติเเล้วละ

เเต่ทำไมเเลดูคุณเธอเป็นงานจัง เเสดงว่าน่าจะเคยผ่านเรื่องอะไรเเบบนี้

มาเเล้วละมั้ง นำพระเอกซะ เเต่เอาจริงๆวาดนางเอกดีเเล้วนะ ทำไมต้องวาด

พระเอกเเนวเด็กประถม เสียด้ายจัง เเต่ชอบนางเอกเเนวนี้นะ สายรุก

-----------------------------------------

เสียด้ายเกี่ยวกับรูปร่างในเรื่อง อยากให้พระเอกตัวเท่านางเอก ไม่ค่อยอินกับพวกเเนว

โชตะ เท่าไร ไม่อิน เห้อๆ เเต่คุณพ่อเล่นหมั้นให้ตั้งเเต่เกิดนี่ พระเอกจะโชคดีไปไหม?

รุกเก่ง ลีลา ดี เซ็กจัดอีก ไม่ต้องหาเลย มีครบหมด เเต่สงสัยเรื่องนึง สรุปนางเอกไม่ได้ซิงเเต่เเรกสินะ -*-

Phoowadol

เจ้าหนุ่มน้อยคนนี้มันช่างโชคดี  อะไรปานนี้ นะ  มีพีสาวข้างบ้าน  มาคอย ดูแล  ยามเมื่อ พ่อแม่ไม่อยู่  แต่ว่า แหม่ วาสินี ก็เหลือเกินนะ  จะยั่วเด็กให้อกแตกรึยังไง  กันนะ  โอว์....
แม่นางเล่น  ส่งไอศครีมกัน แบบ  ลิ้นต่อลิ้นเลยอะ  เป็นใครๆก็โด่ ครับ   (อินไปเล่านี่ เรา)555....ลงมาขนาดนี้  ยังไงก็ต้อง ได้ เสียบหละครับ นามิเก่งขนาดนี้ เผลอๆเป็นคนคุมเกมส์ด้วยซ้ำ  ตอนจบ มันต้องเป็นอะไรที่แฮปปี้ ชัวร์ๆ  พ่อแม่ไปหลายวันด้วย  ทางสะดวกเลย  อิอิ
ไอเดีย ของตนมิ  นี่มัน บรรเจิด มากเลย  คิดได้ไง  โม๊คจู๋ ด้วยไอติม รส วนิลา  คิดตามแล้วมันเสียว ว๊าบๆเลยแฮะ....เออ.....แล้วไอ้ที่ทำกันไปเนี่ย  ตกลง มันเป็นแผนของพ่อแม่ ทั้งสองฝ่ายสินะ  งั้นต่อนี้ไป ก็ฟันกันโล๊ด.....ทางสะดวก......พ่อแม่เป็นใจ  เตรียมจัดงานแต่งเลย ดีมั้ย  อิอิ