ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshida Inuhito]The autumn confession ร้อนนักรักซะเลย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 30, 2019, 06:11:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

talented00

l2aito

เจ้าหนุ่มนั่นโชคดีสุดๆ ไปเลยแฮะ
คิดว่าน่าจะจบแบบแฮปปี้เอน แน่นอนฮะ!

*edit*
อ่าว สรุปเป็นแผนของที่บ้านอยู่แล้วเหรอเนี่ย! ไม่เลวเลย ฟฟฟฟฟ

The Naive

มันจะออกแนวทาสหรือป่าวนะ

Edit ผิดคาด ตอนแรกนึกว่าจะออกแนวผู้หญิงอายุมากกว่ากับทาสเด็กผู้ชาย กับกลายมาเป็นคู่รักกันได้

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

facebookwat

คงจะจบแบบsex friend แล้วแยกยาก

อะเดาผิด สรุปย้ายอยู่ด้วยกัน แฮปปี้ทั้งคู่  ::Shy::

Chaiyan14731

ส่วนตัวชอบบแนวนี้มาก อ่านแล้วอิจฉาเลย อยากเจอพี่สาวใจดีบ้างจัง

HaoMaRu

กลายเป็นดิลโด้อันเล็ก ให้นางเอกสำรเร็จความใคร่  ::Oops::

อ่อ มั่นกันไว้แล้วเหรอนั้น โชคดีจริงๆไอ้หนุ่ม มีพี่สาวข้างบ้านโคตรดีอย่างนี้ไม่พอ พ่อแม่ยังเกี้ยวไว้เป็นลูกสะใภ้ไว้ให้อีก

Dragoo

เพื่อนรักเพื่อร้าย ได้กันมานานแล้วล่ะมั้ง
ผมว่าสาวห้าวอยากได้เพื่อนเป็นแฟนแต่ชอบทำโหดเอาไว้ก่อน 555
***สรุปพ่อแม่อยากให้ได้กันเลยปล่อยอยู่ด้วยกัน แหมะแผนสำเร็จก่อนตั้งแต่ยังเด็กเลยนะ 555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Noproblemman

ดูไปแล้ว ไม่น่าจะเกี่ยวกับอากาศร้อนนะ

ที่แท้ทางผู้ใหญ่เค้าสนับสนุนอยู่
คงไม่ต้องกลัวอะไร
จัดไปไอ้น้อง
ขอบคุณครับ

Crystal Blood

โชดดีมีสาวข้างบ้านสวยแถมเป็นงานอีกอย่างนี้รับลองเหนื่อย น่าจะจบแบบมีความสุข

Edit พ่อแม่เป็นใจอย่างนี้ทางสะดวกต้องจัดให้หนัก

chailopburi

พี่สาวข้างบ้าน สอนน้องเรียน รัก สะแล้วคราวนี้ เป็นพี่สาวข้างบ้านที่แซบมาก

chailopburi

edit  หนุ่มน้อยแรงดี ติดใจจัดติดๆหลายน้ำเลย พี่สาวก็หุ่นน่ามากๆ นมเป็นนมตูด เป็นตูดแถมลีลา ดี น้องติดใจแน่นอน

liverpudlian

ดูแล้วน่าจะขี้เงี่ยนด้วยกันทั้งคู่ โดยเฉพาะน้องชายไม่มีปฏิเสธอะไรเลย

อ่านดูละ อยู่บ้านเดียวกันแบบนี้ คงได้สนุกกันแทบทุกวันแน่

[S]ha[D]ow◕‿◕

ก็คงไม่พ้นได้คู่กันนั่นละนะ

หวยมันล็อคไว้แล้วนี่เอง แค่เปลี่ยนความคิดจากที่คิดว่าเป็นน้องชาย พอซั่มทีความคิดเปลี่ยนเลย

(จิ๋ว)

จะกินละน๊าาาา อ้าาาาามมม  ภาพสุดท้ายนี่ ได้ฟิลดีนะ อิอิ
คิดว่าจะตอบไม่ถูกอ่ะค่ะ เดาว่า จัดหนักจัดเต็มสนุกสนานกันไป จนท้องละกัน อิอิ
เอ แต่เหมือนหนุ่มจะเด็กกว่าเยอะเลยนา

::Reader::

เห้อ เฉียดอีกแล้ววววววว   ::Grimace::
มิน่า ซื้อหวย ก็ยังไม่เคยถูก

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ

ชอบแนวมุ้งมิ้งแบบนี้เหรอครับ ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ย

ปล.ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไง งานแปลมีแต่โชตะค่อนอยู่เรื่อยเลย

ขอบคุณสำหรับคอมเมนท์ดีๆครับ อย่าหายไปนานนักนะ เดี๋ยวบอร์ดเงียบ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

syndromz

The girl next door เพื่อนสาวชวนเสียว มีเพื่อนบ้านที่ดีช่วยดูแลลูกแบบนี้พ่อแม่คงอุ่นใจ

เรียบร้อยเลยพ่อ แม่ เปิดทางสะดวกให้ จัดแจงซะเสร็จสรรพ ไม่ต้องไปหาเมียแล้ว เรียนจบแต่งเลย