ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshida Inuhito]The autumn confession ร้อนนักรักซะเลย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 30, 2019, 06:11:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippopov2

น่าจะเป็นแนวกินหญ้าอ่อนนะเนี่ย พี่สาวน่าจะชอบไอ้เด็กข้างบ้านมานานแล้วล่ะ พอสบโอกาสไม่มีคนงี้ ก็ถึงเวลาพาเสียวเลย

อ้าวหมั้นกันตั้งแต่แรกแล้วแบบนี้ พ่อแม่เป็นใจแน่ๆ

TCM12.0

อิจฉาสัส มีสาวๆมาให้เอาถึงบ้าน น่าจะจบแบบเป็นแฟนกันปะ หรือไม่ก็แค่คู่นอนเหมือนเดิม

ถูกด้วยได้เป็นแฟน แต่โดนหมั้นแต่เด็กทำไมพระเอกไม่รู้อะงงๆ

Summermay

แหม เจ้าหนูท่าทางได้โตไวแน่ มีคุณพีแถวบ้านดูแลอย่างดี พ่อแม่ไม่อยู่เล่นอะไรแผลงๆกันแบบนี้ เป็นลูกจับตีตาย 555

ตกลงพ่อแม่จับหมั้นหรอ มิน่าถึงกล้าทำอะไรกันขนาดนี้ แต่หมั้นแต่เด็ก เค้ายังจะจำได้ป่าวนะ 55

joulez

กินเด็กเพลินเลย ไอ้นู๋เอ็งโชคดีมากๆนะ สาวก็สวย คบกันยาวๆไปเลย สาวใหญ่มีเสน่ห์นะไม่ผิดหวัง จบสวยๆ โตไปละรับผิดชอบสาวด้วย

เย้..จบสวย แต่ว่าตอนแรกสาวคุมเกมส์หมดเลยเอาจริงๆผมชอบนะ สบาย+ฟิน

xabi0424

กินไอติมกับสาวสวย​จนต้องกินละลาย​ เพราะอากาศร้อน​ จบแบบสวยงาม​ไอ้หนูโดนแกล้งแน่ๆ

Edit  เหมือนถูกจัดฉากฮะ​555​จบแบบนี้ก็ดีเลย ไอ้หนูสบายตัวละ ได้เจ้าสาวสวยด้วย

felintiam

จบแบบเอากันรอบบ้านแน่ๆ

ได้เมียอย่างเป๋นทางการซะงั้น

siwapol55

ดูท่าอากาศร้อน จะให้คนเพี้ยนไปได้
สองคนคงเย็ดกันแน่นอน และ สุดท้ายก็คงคบกันเป็นแฟน
ขอบคุณมากครับ
ยิ่งกว่าคบกันอีก พ่อแม่เล่นหมั้นกันไว้แล้วด้วย

sevennine

สาวเพื่อนบ้านช่างสวยยิ่งนัก ทรวงทรงองเอวอีกของดีแท้แล้วมีชั่วโมงเสียวกันด้วยโคตรดีเลย

ออเป็นอย่างนี้นี่เองเขามีการหมั่นหมายไว้หลายงั้นก็เอากันตามสะดวกเลยยิ่งท้องทางบ้านยิ่งดีใจแน่

amt8406

สาวข้างบ้านหื่นใช้ได้  ลีลาเด็ดด้วย รุคเก่ง จัดให้ติดใจเลย

boxser

พี่สาวคงอยากกินไอติม เหละ ไอติมเด็นด้วย

Edit พ่อMVP ผมนี่อยากมีพ่อแบบนี่เลย

HaruKi02

เจ้แกอ่อยตั้งแต่หน้าแรกแล้วววว ไม่จัดซักทีไงไอ้หนุ่ม
น่าจะจบแบบ vanilla นะครับ แล้วพระเอกเราก็โดนแกล้งต่อไป

อ่าวจบแบบแฟนสาวว่าง่ายแฮะ

kit Nana

น่าจะจบด้วยความสุข จัดหนักจัดเต็ม สร้างรุ่นใหม่ เพิ่มเติม
รุ่นเก๋า  เปิดทางให้แล้ว อย่าให้เสีย
ไม่เพลีย ไม่เลิก

EDIT :  จบแล้วความสุข น่าจะตามพ่อแม่วางไว้
แต่กว่าหนุ่น้อยจะโต นามิ คงรีดจนแกนก่อนหรือเปล่า
รอผลผลิตด้วยยยย

dzine

น่าจะเจอเจ้จัดชุดใหญ่เลย ดูท่าเจ้จะไม่ธรรมดาด้วย

lolicon

แหม่ มีพี่สาวข้างบ้านมาคอยเล่นเสียวแบบนี้ ชีวิตดี๊ดีแท้น้อ
เป็นผมนี่จะจัดหนัดจัดเต็มจนเข่าอ่อนกันไปเลย

แต่ดูท่าว่าจะโดนแกล้งหนักซะล่ะกระมังนั่น ยูคุง
ผมว่าน้าจบแบบได้แต่งงานกันล่ะกระมังน้อ

เอ้าๆลุ้นต่อฮะว่าจะไปออกทางไหนฮะ

โอ้ววว พ่อแม่หมั้นให้กันอยู่แล้ว แถมทางสะดวกงี้ ตายแล้ว เอากันจนน้ำหมดตัวฮะ งี้

ขอบคุณนะคร้าบบ

akasaboy

พระเอกคคงจะกลายเป็นเครื่องเล่น ของนามิแน่ ๆ ครับ เอาไอติมออกมาด้วย แค่คิดก็เย็นเจี๊ยบบบบบ

มันเป็นแผนของพ่อสินะ ก็แฟร์ ๆ ดี ครอบครัวสนับสนุน ว่าแต่ไม่นึกถึงตอนแก่เลย ผู้หญิงแก่ไวกว่านะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย