ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 4 : ในนามของอิซานางิ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 03, 2019, 10:27:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bossbellbest

สมชาย.รัต1

วาวๆๆๆๆๆภูติสวย ๆ ทั่งนั้นเลย ขอยืมไปคุ้มครองที่บ้านซักคน 2 คนได้มั้ย

kriangbaac

ชอบๆตอนนี้มีกีกี้ด้วยทำให้นึกถึงหนังยอดมนุษย์เลย

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ริวกะจัดยากูซ่าแก้งนี้ให้หนัก แล้วก็พาคิราระไปฮันนิมูนต่อนะขอรับ อิอิอิ

suriwong

สุดยอดครับ ติดตามมาตั้งแต่เริ่มแรก เนื้อเรื่องก็จะเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ ตัวละครแต่ละตัวที่ออกมาก็มีดีกันทุกคนเลยครับ

19662509

บู๊เลือดท่วมจอคนอ่านเลย
สรุปชอบลูกน้องริวกะทุกคนเลย
คิราระฝึกแค่เดือนเดียวเก่งโคตร
ชอบนางมากน่าจะให้เป็นตัวเอกของเรื่องนะคับ..

Sopun Jeekkee

ชอบตอนนี้ตรงมี่เปรียบดหมือนการเล่าความเป็นมาของตระกูลนี้ แม้บางมุม แต่ทำให้เห็นภาพรวมทั้งหมดชัดเจน
ประโยคสุดท้ายน่าจะพูดถึงการเริ่มความสัมพันธ์แบบพิเศษ ต้นตอของการยอมรับในปีปัจจุบัน

ส่วนตัวเอกตอนนี้ขอเป็นกลุ่มผู้พิทักษ์ ทุกคนเลย ทำให้เหมือนการเสริม ให้เรื่องสมบูรณ์แบบ

Mamotaro Musashi

ปู่ของริวกะสอนคิราระแค่เดือนเดียวก็เก่งขนาดนี้แล้ว สุดยอดครับ

jibxonly

po3026

baitong haha

peddo

บรรยายสนุกดีครับ แถมภาพประกอบก็ช่วยได้เยอพเพราะคนแก่จินตนาการ​ตามไม่ทัน น่ารักแบบยังไม่เสียวก็น่ารักดีครับ
ปากหวานขนาดนี้สาวน้อยละลายแน่ เดี๋ยวจะรู้ว่าละลายในปากไม่ละลายในมือเป็นยังไง​
ชอบบอดีกาน์ดสาวครับ เร้าใจมาก มีแว่นด้วย อิอิ
ขอบคุณ​ครับ​