ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 3/17 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2019, 01:31:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

faith

เผลอๆชอบพระเอกไปละมั้ง ถอกเสื้องี้เด่วตัดสักน้ำแน่ๆ

ไปๆมาๆจะปิ๊งกันละมั๊งเนี่ย สาวแว่นรุกใหญ่เลย

BlacKKero

เหมือนเดิมครับ มาตามเมนต์ตอนเก่าๆให้จ้า

มาตามอ่านเก็บในนี่อีกรอบครับ ชอบๆๆ

jarabaman

นางเอกเป็นโรคแพ้กล้ามหรอเนี่ย 555

เพื่อนพระเอกมันคนจริง โอวันตินต้องละลาย ข่มขืนเจ้าของร้าน 5555

vigo

คงแอบชอบอยู่บ้างละน่าไม่งั้นไม่ซื้อยามาทำแผลให้หรอก 

หน้า 22-27ดูไม่ได้ครับภาพไม่ขึ้น
ภาพขึ้นแล้วตื่นเต้นน่าดูมีคนมาขัดจังหวะ

Worrarat Imkaow

ทำไมอยากจะสนิทกันต้องต่อยกันละ? อาคาริเป็นเลสเบี้ยนหรอเนี่ย....ถ้าอากิระรู้ก็คงเจ็บแปลกๆอยู่นะ แต่ผู้ชายที่ไปจีบคนที่เป็นเลสเบี้ยนได้นี่มันก็มีนะเรียกว่าโอกาสจีบติดก็ยังไม่ใช่ศูนย์
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ เจ้าสองคนนี้ตอนต่อๆไปมันคงมีจังหวะจูบกันหลายครั้งและต้องมีคนมาขัดอีกหลายครั้งแน่นอนเลยถ้ามาพล็อตเรื่องแบบนี้
(ขอบคุณที่แปลโดจินดีๆแบบนี้ให้อ่านกันครับ ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้แปลต่อไปครับ)

TZONE

เห็นหุ่นบึกบึนขนาดนี้ เธอคงไม่กลับบ้านล่ะมั้ง

Edit: ยังไม่ได้จูบแรก โดนเพื่อนมาขัดซ่ะงั้น

andycarton

เรื่องราวมันเริ่มพัวพันกับตัวละครหลายตัวแล้ว มันง่ายกว่ามั้ยที่รักกันเลยอะ ::Horror::Edit:ความลับเริ่มจะเปิดเผยทีละนิดแล้ว ว่าแต่ตัวเพื่อนจะพางานเข้าแล้วละมั้งนะ ::DookDig::