ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 3/17 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2019, 01:31:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

ผมว่าแบบนี้ชิมิสึไม่น่ารอด แค่อากิระถอดเสื้อก็ทำเอาระทวยได้ขนาดนี้ ถ้าได้ทาแผลให้ด้วยล่ะก็น้ำแตกแน่นอน 555

...
บอกตามตรงอ่านไป 3 ตอน ผมอยากจะมีเพื่อนแบบนี้บ้างแล้วสิ 555 การปลอบใจมันเป็นสิ่งที่ดีจริงๆ ใช่ไหมอากิระ ให้เดานะ รอบหน้าก็ไม่ซื้อมาหรอกถุงน่ะ ได้ชิมิสึช่วยทำให้ขนาดนี้ ถ้าชอบ ถ้ารักกันทำไมต้องให้มันยุ่งยากขนาดนี้นะ (คนอ่านลุ้นจะแย่แล้ว)

ensd-07

มิตรภาพของลูกผู้ชาย แล้วจะต่อยกันทำไม คุยกันดีๆๆก็ได้ แต่คงมีเอาเพื่อช่วยเพื่อนอีกแน่นอน

ไอ้เพื่อนเวนมาขัดจังหวะดีนะห้องล็อกไม่งั้นแม่งเปิดมาเจอตับๆๆๆอยู่พอดี

l3al3yl3ell

ผมอ่านข้ามไป ตอนที่ 4 แล้วถึงกลับมาอ่านตอนนี้ แต่นางเอกน่ารักจริงๆอยากรู้ว่าเรื่องจะจบยังไง ตับจะแตกไหม หรือสลับคู้

famekung4

GongGang

อ่านี่ต่อยโชว์สาวนี่นา

Edit : ถึงจะไม่ได้หวังฉากเซ็กส์ แต่พอถึงฉากแล้วก็งานดีมีคุณภาพมากเลย

Minibar

มิตรภาพระหว่างเพื่อน แบบนี้ไม่ใช่ครับ คบๆกันไปเหอะ
หวานๆทำแผลให้และช่วยปลอบประโลม อีเพื่อนเมิงก็มาได้จังหวะ เกลียดจริงจังหวะแบบนี้ 555

stormgambler

เอมิโดนปักธงแล้ว โดนแน่ๆ

พระเอกแม่งปิดตาเป็นโตเกียวกูลเลย

มัตสึกิโหดสัดจัดเต็ม

thana0707

กอดปลอบขวัญต้องมีแน่นอน

เมื่อไหร่จะตกลงคบกัน

Ae Haha

คู่นี้เริ่มหลงรักกันแล้วซิน่ะ แล้วอีกคู่ที่ร้านก็คงจะปลอบใจกันมันส์เลยแน่ๆ

เพื่อนก็ดันมาขัดจังหวะจริงๆ แต่เรื่องของเพื่อนก็น่าจะมันส์

thai4id

ลงทุนวุ๊ย ยอมเจ็บตัวเพื่อสาว แล้วจะคุ้มไหมเนี่ย

แต่ก็คุ้มนะ ได้ปี้ด้วย
อะไรๆ ก็กู

kitmer01

ชอบๆ ไม่ค่อยได้อ่านแนวนี้เลยเนื้อเรื่องเท่ดี ภาพก็สวย
สนุกมากขอบคุณครับ

ningnong007

Ameno Habakiri

boyro000

สรุปว่าสาวแว่นเป็นเซ็กซ์เฟรนกับพระเอกไปซ่ะแล้ว