ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 3/17 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2019, 01:31:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tsan3

ตัวละครใหม่น่ารักมากกกกกกก มากถึงมากที่สุด ว่าแต่หายไปนานจนลืมเนื้อเรื่องไปเลย 555

Edit : โอ้ยยยย อยากจะวาร์ปไปตอนหน้าเร็วๆ รีบๆเม้นให้ถึงร้อยเร็วๆเถิด 555

tuizeed

Akira Watanabe

::Shy::  ตกลงน้องแว่นจะได้กับพระเอกไหมเนี้ย รักษากายแล้ว รักษาใจด้วยนะฮับ +

::Sweat:: พระเอกกับนางเอก ถ้าปากกับใจตรงกัน คงรักกันไปนานแล้ว 

karn1789

ขออนุญาต อ่านก่อนนะครับเดี๋ยวกลัยมาแสดงความคิดเห็น
พระเอกนี้นับวันยิ่งแสดงความรู้สึกขึ้นได้ดีเรื่อยๆเบย ผมว่า เนื้อเรื่องแบบนี้แหลเที่ต้องการ ไม่ต้องเปิดมาเอาๆๆๆ มันต้องมีเนื้อหาบ้างสิถึงจะสนุก

B&B

เอิ่มมม ตัดออกไปสินะ เนื้อหาไม่สำคัญนะ ใช่ไหม ผมเข้าใจถูกใช่มายยยยย เพราะมันดสั้นแปลกๆ แล้วเหมือนมีฉากหายไปด้วย หรือคิดไปเองหว่าาา

ช็อคอยู่อย่างคือ อาคาริ เป็น วาย เหรอ เอิ่มมม... อิหยังวะ งง โว้ยยยยยยยย

ไม่ได้ตัดเลย มันมา25หน้าเป๊ะๆทุกตอนเลย เพียงแต่มันคงเล่าเร็วไปหน่อย  ::Sweat::

::Ahh:: ::Ahh:: ::Ahh::

อืออออ.... พวกเมิงแต่งงานกันเถอะะะะ อย่าเป็นภาระให้พวกตูอิจฉา​เลยยยย ตูขอละ แต่งกันเถอะ

ชักไม่แน่ใจจริงๆ ว่าเป็นเพื่อนหรือผัวเมีย มีทั้งทำแผล ดูแล แถมในตัวอย่างยังอาบน้ำด้วยกันอีก เมิงแต่งกันเถอะ ขอละ

คิดเม้นไม่ออก เพราะหมดมุกแล้วคร้าบบบ ช่วงนี้มุกน้อยมากกกกกก

ขอบคุณ​ครับ​

sevennine

เรื่องคุณภาพมีมาให้อ่านอีกแล้ว จากรูปการคงต้องได้กันอีกตามฟอร์มแน่เลยเพราะนางเอกเห็นกล้ามแล้วหน้าแดงเชียว

นั่นว่าแล้วเห็นกล้ามแล้วต้องเลียเลยแล้วก็จบแบบแฮปปี้กันไปแต่ไอ้เพื่อนที่มาหานี่ทาเล่าว่าเอากับเจ้าของร้านซินะมาขัดพระเอกได้ลงคอ

bomb1021

เอ่าาาา คนสวยของผมเป็นสาววายซะงั้นนน

แต่พระเอกนางเอกนี่ก็มุ้งมิ้งดีนะ คบกันให้จบๆเรื่องเถอะ 5555

edit : เดี๋ยวคู่นี้ต้องลืมถุงยางจนแตกในจนได้สิน่าาาาา

hentaiknight

เรื่องนี้ปูพื้นได้สนุกดี แต่คู่พระคู่นางนี่มันข้ามขั้นไปหน่อย
มันควรจะรักกัน แล้วค่อยมีเซ็กส์ แต่นี่มีเซ็กส์ แล้วค่อยพัฒนาความรัก
แต่จะซึนไปได้อีกกี่ตอนกว่าจะบอกรักกันได้เนี่ย

สงสัยว่า ตอนต่อไป จะมีตัวละครไหนมาก้างมาขวางในเรื่องพัฒนาความรักได้

00000000
ตอนต่อไป เพื่อนพระเอกมันจะรู้ความลับไหมเนี่ย

Tdestiny

ดูยังไงมันก็คู่กันแน่นอนคู่นี้

เนื้อหาเข้มข้นขึ้นทุกตอนเลยแฮะ รอชมเรื่องนี้ยาวๆครับ

อ่านกี่ตอนความไปต่อได้ของเนื้อเรื่องนี้มันก็ต่อเนื่องไม่เวิ่นดีครับ สนุกมากก

testseven

ต่อยกันนี้ ไม่รู้เป็นแบบไหน (คุยกันก่อนไม่ถูกคอเลยโมโหจนต่อยกัน หรือ ต่อยกันเพื่อแลกจิตวัญญาณ ก็จะดูเป็นการตูนนักมวยไปหน่อย)
แต่ก็นะ คนที่พระเอกแอบชอบดันเป็นสาววาย เลยอกหัก งานนี้จะสงสารก็ยังไงอยู่(เพราะอกหักเลยได้มาเจอเพื่อน) แต่ดูท่าจะได้เป็นคู่แข่งกับสาวเจ้าแทนแล้วละมั้ง

akasaboy

รักเขาไปแล้วยอมทำทุกอย่างเพื่อเขา แต่ดันไม่รู้สึกตัวนี่สิ มันหน้าหงุดหงิดจริง ๆ

เกือบจะได้จูบกันแบบคนรักซะแล้ว ไอ้เพื่อนตัวดีไม่น่ามาขัดเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

xsoulkung123

สาวๆแต่ละคนยั่วสายตาไอ้หนุ่มหน้าหื่นทั้งนั้นเลย
แต่ไอ้หนุ่มได้ทะเลาะกับคนอื่นมา และก็กลับมาเจอสาวแว่น
สงสัยจะต้องโดนเยียวยาความเจ็บปวด แบบเสียวๆแน่ๆเลย
และยิ่งนานวันเข้า สาวแว่นดูท่าทางจะรักไอ้หนุ่มนี่เอามากๆ
::Shy::
Edit จัดหนักจัดเต็มแบบนี้ ไอ้หนุ่มได้หาเรื่องเจ็บตัวบ่อยๆแน่เลย
และกำลังเยียวยาแบบเสียวจนสนุกมากๆ ไอ้เพื่อนก็มาขัดซะได้
คู่นี้เข้ากันได้ดีในทุกด้านจริงๆ ไอ้หนุ่มก็เริ่มสนใจสาวแว่นแล้วแน่ๆ

numkrieng

::HeyHey:: ก็ยังไม่ยอมรับใจตัวเองนะเนีย
ลุ้นต่อไปว่าจะเปิดความในใจเมื่อไหร่

โดนขัดจังหวะ เดียวคงต้องจัดชุดใหญ่ๆกันแน่ๆ
แต่นางเอกบริการดีนะ

CoolNook Thangsakul

ยิ่งอ่านยิ่งงง กับความสั้มพันธ์แหะ ดีนะมีตารางแบบง่ายให้ด้วย