ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 3/17 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2019, 01:31:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ครบร้อยก็จัดให้ สำหรับคนที่ช่วยกันตอบเท่านั้น
เรื่องนี้อ่านเอาเนื้อเรื่องนะ อย่าไปคิดถึงฉากเซ็กส์มาก

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ขออ่านได้เฉพาะคนเคยตอบตอนที่ 1-2 มาก่อนเท่านั้น

ใครมีแหล่งตอน NEXTของเรื่อง Other Zone บ้าง เป็นตอนขั้นระหว่างตอนที่2กับ4
ส่วนตอนที่7ออกมาแล้ว ผมยังไม่เห็นที่ไหนปล่อย จะซื้อจากเวปนอกก็ไม่ชัว
อยากอ่านหรืออยากให้แปลช่วยกันหาแหล่งหน่อย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Phoowadol

ผมว่า ยิ่งอ่าน  ยิ่งชัดเจนนะ  เรื่องของ ชิมิสิ กัยอากิระเนี่ย  ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ จะยอมรับเสียทีว่า ตัวนะรักเขาเข้าแล้ว  มัวทำซึนอยู่นั่นละ   อากิระหนะเขาอยากเป็นแฟนจะแย่อยู่ละ  ซิมิสึ ก็มัวแต่ เพื่อนกันๆๆ อยู่นั่นแหละ  เฮ้อ
  .แล้วดูสิ นี้ ก็เตรียมตัวมาปฐมพยาบาล เขาเต็มที่ แต่ก็วางฟอร์มเหลือเกิน เห่อๆ แล้วนี่เห็นพระเอกถอดเสื้ออย่างนี้ อย่าบอกนะ ว่าหื่นแตกอะ  แม่สาวซึนเดเระ  อิอิ
    Edit.. ผมชอบนะ โดจินเรื่องนี้อะ มันอ่านแล้ว ได้ อรรถรสเลย  เดี๋ยวมีความดราม่า  เดี๋ยว อีโรติก อ่านไปสักพัก อุ๊บ๊ะ!? มีตลกแทรก เข้ามา  เอ้อ.....นั่งอ่านไปยิ้มไป พระเอกนางเอกก็ดูกุ๊กกิ๊กดีนะ
    เข้าเรื่องๆ.... แหม่ซิมิสึ เล่นจัดหนักเลยน๊า  ไม่สงสารคนเจ็บเลยเนาะ...จะว่าไป ไอ้คนเจ็บ มันก็ชอบน๊ะผมว่า ดูสิแตกคาปากชนิดไม่ต้องคายละ  ก่อนเพื่อน อากิระจะโผล่มา  ผมว่า  ซิมิสึ น่าจะรู้ใจตัวเองแล้วหละ  เริ่มซึ้งกับพระเอกละนา....แหม่ๆ ก็ดูสิ ในตัวอย่างตอนหน้า  อากิระมีขอให้ ซิมิสึ ทบทวนใจ ด้วยอีกต่างหาก   มาขนาดนี้ แล้ว เปิดเผยกันไปเร้ยยยย.......นะๆๆๆๆ

jachal

ชิมิสึรักษาแผลให้อากิระแล้ว อากิระมีรางวัลน้ำจากดุ้นแน่::Fighto::

มัตสึกิ มาขัดจังหวะแล้ว จะทำอย่างไรต่อไปน๊า

nekki

ผิดคาดอยู่เหมือนกันนึกว่ากลับมาที่ห้องแล้วพระเอกจะอ้อนซะอีกไงทำเฉยๆไปได้ ออลืมไปมีถอดเสื้ออ่อยนางเอกก่อนด้วย
คู่นี้รีบเป็นแฟนกันซักทีเถอะจะได้ไม่ทำร้ายกองเชียร์แบบผม (แต่คงยากละ)

มีทิ้งหลักฐานกางเกงในเอาไว้ข้างนอกอีกนะ ว่าไปไอเพื่อนพระเอกไปข่มขืนเค้าแล้วมาปรึกษาพระเอกแบบนี้ ต้องดูว่าพระเอกจะแนะนำอย่างไง เป็นผมจะบอกให้ไปจัดเพิ่มอีก2-3รอบ ให้ติดใจไปเลย

aminoclan

เอมิซังน่ารัก <3 เอาบทของเอมิซังมาเยอะๆๆๆ ถถถถถ

คู่นี้น่าจะมีใจให้กันแล้วละมั้ง รอดูดราม่าตอนหลังๆได้เลย ส่วนตอนหน้าเอมิซังมีบทแล้ว  ::Oops::

deaththekid1039

สนุกอ่านน่าติดตามอ่านครับ อ่านไปคราวแล้วแต่ยังเดาเนื้อเรื่องต่อไปไม่ถูกว่าจะออกมาประมาณไหน

MooOon

ขอบคุณที่แปลเรื่องนี้ต่อให้อ่านครับ ขอให้แปลจนจบเถอะ ชอบทั้งลายเส้นเเละเนื้อเรื่องมาก

ชิมิสิเเละอากิระ เอาเเบบตรงๆเลย ผมเสียด้ายคนเเต่งนะ น่าจะทำให้ทั้งคู่เเลดูอายหรือเขิยหรือ

มีสัมพันให้น้อยกว่านี้ คือจากที่อ่านมาจนถึงตอนนี้ ถ้าคนปกติทั่วไ มันควรรู้ตัวได้เเล้วมาการไปมา

หาสู้ขนาดนี้+เอากันอีก มันเกินเพื่อนสนิทไปเเล้ว หรือไม่ก็ ควรคิดว่าการเอากันมันทำได้เฉพาะกับคนที่รัก

หรือเปงเเฟน คือถ้าเปงเเค่เพื่อนสนิทเเล้วทำกันได้ขนาดนนี้ ผมยอมเปงเเค่เพื่อนสนิทกับเพื่อนๆสาวๆน่ารักก็พอ 555+

------------------------------------------------

อ่านเเล้วฮาก่อนจะจบ ผมว่าผมเข้าใจความรู้สึกพระเอกตอนนี้นะ กำลังจะได้กันอยู่เเล้ว เพื่อนเสือกมาขัด

ิอารมเเบบอยากฆ่าคนขึ้นมาเลย 555+ เอาจริงๆ พออ่านเเล้วมาเจอที่นางเอกบอกว่าเปงห่วงพระเอกเเล้ว

ผมคิดในใจ พูดมาขนาดนนี้เเล้วยังไม่รู้อีกหรอว่าตัวเองรักพระเอก พระเอก ผมคิดว่ามันยังไม่ถึงขั้นรักนางเอก

เเต่ก็สำคัญสำหรับตัวเองมากเหมือนกันนะ หวังว่าตอนจบของเรื่องนางเอกจะไม่ได้ ntr ขอให้จบดีๆทีเถอะ

kitti000

55 อากิระเอ็งก็ลงทุนซะ  แถมยัยอาคาริหวานใจดันจะเป็นสาว Y อีก ในเมื่อเอ็งลงทุนยอมโดนต่อยเพื่อนางเอกแล้ว
นางเอกก้็ต้องยอม Y กับอาคาริ แล้วให้พระเอกเสียบเลย :D จะได้เจ๋ากันไป ว่าแต่พอเห็นหุ่นอากิระไป ใจระทวยยยเลยซิ  ::Oops::

Edit: ดูแล้วพระนาง คงจะได้รักกันแล้วคู่กันนะ แต่เพื่อนเองนิ เพลอแป๊ปเดีัยว จัดเจ้าของร้านไปซะละ แล้วพระเอกบอกลองคิดดูอีกครั้งด้วยตอนหน้า
รักกันแหง๋มๆ  ::Bloody::

elviswhat

เมื่อไหร่ทั้งสองคนจะรู้ตัวซักทีว่าชอบกับอยู่แต่ทำเป็นไม่รู้ หรือว่าไม่รู้ใจตัวเองกันนะ คุณเเมินี่ก็น่ารักจริง ๆ เลย

เพื่อนเลวมาขัดจังหวะคนกำลังมีความสุขเลย แต่เรื่องที่เกิดนี่ก็เรื่องใหญ่นะไปข่มขืนเอมิเนี่ย หรือว่าเอมิเต็มใจให้กันแน่นะ

tadds

ไปต่อยแทนแบบนี้ต้องให้เเอาเป็นรางวัลแล้วมั้ง
edit: เพื่อนมาทำไมกำลังหวานกันเลย

Noproblemman

ระดับความใกล้ชิดเพิ่มขึ้นสูงปรี้ด
แต่บอกว่าเป็นแค่เพื่อนกัน
เมื่อไหร่มันจะรู้ใจตัวเองวะเนี่ย

ที่ว่าเพื่อนไปข่มขืนเขาน่ะ
มันใช่ข่มขืนแน่เหรอ
เห็นมีเล่นท่าdoggyกันด้วย
ขอบคุณครับ

โดเรม่อน

อือหือตอนพระเอกถอดเสื้อสายตามันชั้นเจนมากเลย555 จะชอบก็ไม่ชอบเหมือนยังลังเลใจอยู่

ไปขมขืนเจ้าของที่ตัวเองทำงานอยู่แล้ว แล้วเสือกมาหาพระเอกตอนนางเอกอยู่ด้วยอีก555 ประเอกมันจะให้คำปรกษายังไงแต่แอบสงสัยในตัวอย่างหน้าสุดท้ายที่พระเอกขออยากรู้จริงๆว่าขอเรื่องอะไรอกใจไม่ไหวแล้วววว

Townster Rizel

กลับมาซะที ข้าพเจ้ารออ่านมานานแล้ว
พระ นาง เมื่อไหร่จะรักกันซะทีนะ

Edit มีข่มขืนด้วยว้อย

Liftzthekop

ถอดเสื้อทีนี่ใจระทวยเลยน้า แหม 5555

ได้กันถี่ขนาดนี้ มันต้องมีใจให้กันบ้างล่ะ 555

(จิ๋ว)

ตรรกะ แบบนี้ใครเป็นคนต้นคิดหนอ เข้าไปหาเรื่องให้สนิทไว ๆ เนี่ยยยย

เหอะๆ แปลกคนเนอะ
เข้าไปป่วนจนโดนต่อย  เข้าไปเกรียนจนโดนโกรธ  เห้อ แบบนี้จัดเป็นเอส หรือเป็นเอ็มอ่าหะ?
น่าจะทั้งคู่แล้วแต่อารม
::Shy::  แต่ว่า เตรียมมาเยียวยาเต็มที่เลย  กอดแล้ว คราวนี้อะไรหนอ ::Grimace::
ไม่เดาละ ขออ่านต่อเลยละกัน อิอิ ^ ^
::Reader::

::Bloody::  โอววว แม่สาวน้อย ชิสึมิ เอ๋ยยยย เธอน่ะ..เป็นโรคปากไม่ตรงกับใจแล้วนะ
แต่ว่า นะ ผู้หญิงก็เป็นอย่างนี้กันซะส่วนใหญ่สะด้วยสิ  ...  ไม่น่าโดนขัดจังหวะเล้ยยย
ผู้ชายบางคนก็เป็นนะ  ::Sobad::
รีบๆ กลับไปเลย คนเค้าจะเยียวยากัน   ::Oops::

ขอบพระคุณที่รักษาสัญญา แปล & ปัน มาให้อ่านไปลุ้นไปกันต่อ
นี่ถ้ามีหลายไอดีจะเข้ามาตอบให้มันได้ยอดถึงร้อยไว ๆ เลย  ::Sobad::

สัก10ตอนเนื้อหาจะเข้มข้นอลม่านมาก ถ้ารอไหวนะ  ::Sweat::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...