ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 20, 2019, 06:00:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามคุณว่า นางเอกเกมรักภาค 2 สไตล์แบบไหน ที่คุณชอบครับ

อีฟ อรัญญา - แม่ศรีเรือน กุลสตรีที่เรียบร้อยและใจดีประจำเรื่อง
หมวย เดือนดารา - สาวน้อยโมเดิร์น ติ่งกงยู ผู้คลั่งไคล้ในวัฒนธรรมเกาหลี
ทราย ฉัตรพร - สาวอาชีวะสุดฮ็อต สก๊อยสุดแซ่บลูกสาวป้าตวง
ลูกขวัญ ภาสินี - ลูกคุณหนู สาวน้อยคอนแวนต์ ว่าที่นักเรียนแพทย์
แนนนี่ นริศรา - สาวสุดเอ็กซ์ พริตตี้ตัวท็อปผู้ร้อนแรงเกินห้ามใจ
ครูเบสท์ ภัคจิรา - อาจารย์สาวผู้มองโลกในแง่ดีและมีจิตใจงดงาม

ekplaywalk

jack wan

ภาษาใต้ใส่ซับสักนิดเอาแค่บางคำก็ได้ ลุ้นน้องอีฟยาวๆ

MAC

ลุงพลๆอย่ายอมต้องเก็บให้หมดอย่าให้เหลือ ::Angry:: ::Me?:: (ถ้าลุงเก็บไม่หมดให้ผมช่วยเก็บให้ก็ได้นะครับยินดีรับใช้)ฮิๆๆ ::Thankyou::

kuniine

ลุงพลจะต้องไปง้อและช่วยหมอพลอยน่ะลุง เอาใจช่วยครับ ตามไปคอนโดเลยพี่บ่าวว อิอิ

spr566

ใจคอลุงพลแกจะกวาดสาวไว้หมดทุกคนหรือ เดี๋ยวได้ตายคาอกต้องกลับสวรรค์เร็วขึ้นหรอก

veget

น่าสงสารน้องอีฟ ผิดหวังในความรักอีกแล้ว อยากรู้จริงว่าถ้าลุงพลไม่ได้ช่วยน้องอีฟ น้องอีฟจะเจอกับชะตากรรมยังไง

Pong Sak

lit260499

asiakook

หักห้ามใจอีกแป๊บน้องอีฟ ขึ้นภาคสองหนูคิวแรก อิอิ ขอบคุณครับ

kookai

ตอนจบเรื่องนี้ลุงพลต้องเลือกอยู่กับผู้หญิงเพียงคนเดียวใช่มั้ยครับ ส่วนคนอื่นๆ เทียวมาเทียวไปใช่หรือป่าวครับ แต่ถ้าอยู่พร้อมหน้ากันทุกคนก็น่าอิจฉาลุงมากๆ เลยนะครับ

chairat04

commonly

ได้เวลาลุงพลออกโรงเชือดน้องอีฟแล้ว เบาๆหน่อยนะครับลุงน้องเขาไม่เคย

oldfencer

สาวๆเริ่มเยอะ ลุงพลจะแยกร่างยังไง แถมมารคอหอยอีก เหนื่อยแน่

jibxonly

ลุ้นว่าน้องอีฟจะโดนลุงพลเมื่อไหร่ หนุ่มกรน่าสงสารหวังว่าจะได้สาวๆมาปลอบใจบ้าง

live20

นาถลดาทำให้ยัยอี๊ฟเป็นเมียคนที่เจ็ดของลุงพล