ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 20, 2019, 06:00:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามคุณว่า นางเอกเกมรักภาค 2 สไตล์แบบไหน ที่คุณชอบครับ

อีฟ อรัญญา - แม่ศรีเรือน กุลสตรีที่เรียบร้อยและใจดีประจำเรื่อง
หมวย เดือนดารา - สาวน้อยโมเดิร์น ติ่งกงยู ผู้คลั่งไคล้ในวัฒนธรรมเกาหลี
ทราย ฉัตรพร - สาวอาชีวะสุดฮ็อต สก๊อยสุดแซ่บลูกสาวป้าตวง
ลูกขวัญ ภาสินี - ลูกคุณหนู สาวน้อยคอนแวนต์ ว่าที่นักเรียนแพทย์
แนนนี่ นริศรา - สาวสุดเอ็กซ์ พริตตี้ตัวท็อปผู้ร้อนแรงเกินห้ามใจ
ครูเบสท์ ภัคจิรา - อาจารย์สาวผู้มองโลกในแง่ดีและมีจิตใจงดงาม

deknarak2500

ถึงคิวนางงามมิตรภาพแล้วสินะ

Nato87: อ่อนหวาน อ่อนโยนแบบนี้ ลุงพลชอบครับ 5555

aek01

คิดเหมือนบางท่านนะ เขียนดีขึ้นแต่ไม่มีรสนิยมประตูหลังนะครับ

Nato87: ฉบับใต้ดินเราเน้นจัดหนักจัดเต็มครับ เพราะไม่อยากให้คนอ่านรู้สึกค้างคา ส่วนฉบับบนดิน เรื่องบทประตูหลังจะถูกตัดครับ จะไปทดแทนเรื่องการเล่าเรื่องแทน เพื่อให้เรื่องราวดูซอฟต์ลงเพื่อวางขายได้

narudom

ชอบการใช้ภาษาใต้ ถึงกับต้องอ่านตามเป็นสำเนียงใต้เลย คนเขียนเป็นคนใต้รึป่าวครับ

Nato87 : เคยใช้ชีวิตที่ภาคใต้สมัยเป็นเด็กครับ เลยคุ้นเคยกับภาษาใต้ แต่แหลงไม่ได้ 555+

zimmy1982

แฟ๊ต บอย

แล้วท่านท้าว ชุมพลศักดา จะง้อหมอพลอยยังไงละครับเนี้ยเห็นมีนอยๆกันอยู่

Nato87: ปล่อยหมอพลอยไปสักพักครับ ช่วงนี้เธออารมณ์ไม่ค่อยดี เดี๋ยวอารมณ์ดี ลุงพลจัดหนักให้แน่นอน

vertjaune

บทจะงอนก็งอนกระทันหันแบบนี้คะแนนนิยมนางเอกภาคแรกจะตกมั้ยนิ

ปล.ท่าน nato โหดมาก ไล่ตอบทีละคอมเม้นเลยอะ

Nato87: คะแนนนิยมคงไม่ตกมาก ถ้าเปรียบกับใบเฟิร์น หมอพลอยคงอยู่โซนบนของตารางตลอดไปจนจบเรื่องครับ

barney

ขอเปลี่ยนแนวไปเลือกน้องทราย โทโมมิครับ ดูไม่มีเค้าโครงเลยว่าจะไปได้กับลุงพลตอนไหน

Nato87: รอดูภาคสองครับ

swss2511

ช่วงนี้จอมหื่นได้พักรอรับศึกหนักที่จะตามมา

ดวงใจ คำแสงราช

retirenavy

ktbb1966

ssaa3112